CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Giá thi công vách thạch cao tại Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 3.72K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết giá thi công vách thạch cao ở HN thì cho mình biết với nhé. Bao nhiêu là hợp lý, gà mờ về mấy cái này dễ bị thợ loè lắm.
    Các mẹ biết thợ nào uy tín thì giới thiệu cho mình với

• 460 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Tưởng ở tphcm mình có biết , HN thì mình không rành lắm , mẹ nào ở HN biết thì góp ý dùm chủ top nha .

• 72 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

trung bình giá khoảng 200k/m2 , trước tết nhà e làm giá đó .

• 399 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Tùy chủng loại vật liệu và kích thước vách và yêu cầu riêng cho vách

• 1,770 Bài viết

• 781 Được cảm ơn

bác ơi vách khác mà trần khác đúng ko ạ hay 2 cái là một? em hỏi gà quá mong mọi người thông cảm hihi

• 399 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeNa08 Xem bài viết
    bác ơi vách khác mà trần khác đúng ko ạ hay 2 cái là một? em hỏi gà quá mong mọi người thông cảm hihi
    2 cái này khác nhau hoàn toàn , trần là mặt bằng còn vách là mặt đứng bạn cứ hiểu đơn giản là vậy , hệ khung xương trần khác hoàn toàn với hệ khung xương vách tuy nhiên thì hệ khung xương trần có thế dùng làm hệ khung vách cái này tuỳ thợ và không có ngược lại !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 57 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

search google báo giá trần thạchcao rổ giá các trang ko chênh nhau là mấy đâu, sợ bị lừa ở chỗ nói làm khung vĩnh tường loại 1 thì lại làm loại 2 hoặc khung hà nội thôi, chị làm ít thì cứ tự tin gọi ngoài nếu làm nhiều mình lhe đảm bảo cho

• 399 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

nên chọn chỗ làm cho cẩn thận khung vĩnh tường giờ ăn gian rất dễ nhận biết ! Bạn cứ tự tin mà làm giừo nói chung là các đội thợ làm cũng giữ uy tín lắm

• 439 Bài viết

• 545 Được cảm ơn

giá khoảng 150K/m2 hoàn thiện bạn ạ. Tùy thuộc vào yêu cầu đặc biệt giá có thể sẽ thay đổi chút ít.

• 439 Bài viết

• 545 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeNa08 Xem bài viết
    Vách thạch cao 1 mặt và trần có giá = nhau bạn nhé.

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7