CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Em muốn mua xe cũ khoảng 300 - 400 triệu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 147 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Năm trước em đã tìm rồi nhưng có việc khác nên chưa mua.Năm nay em lại muốn mua oto để đi.Tiền tỉ thì chưa có,vậy nên e muốn mua xe cũ,tầm 3-4 trăm triệu là okie.
    Nhà mẹ nào có xe cũ,muốn sang đời thì nhắn cho em với!Nếu mẹ nào biết có người muốn bán xe thì cho em biết với nhé!gửi tin nhắn cho em nhé!e ngại đưa mobile lên đây quá!
    Nếu có xe tốt mà giá cao hơn tầm của em thì cũng cứ nhắn cho em,em sẽ cân nhắc và cố các mẹ nhé!
    Mua xe mới rồi thuế má,thủ tục đắt đỏ lắm!em cần mua đi ngay,giá hợp lý nên mua lại xe của các mẹ muốn đổi xe là hợp lý nhất.
    e cảm ơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 15 mẹo siêu tốc vệ sinh nhà sạch

Như nhiều người phụ nữ bận rộn khác, em luôn cảm thấy ngán khi nghĩ đến chuyện dọn dẹp nhà. Lúc nào...

• Em muốn mua lại 1 đài catset (chạy đĩa CD) cũ

Hiện tại nhà em đang mang bầu, có nhu cầu muốn nghe nhạc trẻ em. Nhà có nhiều thiết bị âm thanh khác, nhưng buổi đêm chả nhẽ cứ dậy bật tắt thì bất tiện. Nên em muốn mua 1 cái đài chạy đĩa cũ để mẹ cháu dùng trong vài tháng tới (ko phải loại nghe phone). Vậy em mong các bố mẹ lưu tâm, nếu nhà có...

• Em muốn mua xe đạp địa hình cho Cu Tí nhà em.

Cu Tí nhà em được 8 tuổi rùi, sinh nhật năm nay muốn mua cho Cu Tí chiếc xe đạp địa hình cho thoả lòng mong ước nhưng không biết mua ở đâu, Siêu thị thì ít xe mà lại không được đẹp. Các mẹ biết cửa hàng nào thì ới em một câu nhé. Thanks.

• Thịt thỏ, món ăn bổ dưỡng và trẻ hóa làn da phụ nữ.

Phụ nữ chúng ta khi chọn một loại thực phẩm bất kỳ thì ngoài yếu tố dinh dưỡng còn có một yếu tố...

• Tự làm lọ hương thơm cho phòng ngủ

Nếu bạn muốn phòng ngủ của mình hay bất cứ không gian nào trong nhà có được mùi thơm nhẹ nhàng,...

• 229 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Hi hi, mình muốn bán xe nhưng lại ở TPHCM, không ở HN. Tiếc quá, cung không gặp cầu rồi
    • 147 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

hihi,bạn ở tận trong đó,đúng là tiếc thật nhưng nếu mà bạn để giá tốt thì em sẽ nhờ ông anh trong đó làm thủ tục nhỉ?:Smiling:
    mình nhắn off line cho bạn nhé!
    • 147 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

có mẹ nào biết ai có nhu cầu đổi xe,muốn thanh lý xe cũ không?cho mình biết nhé!mình đăng lên,vào ghé suốt mà ko thấy có ai.hichic
    • 147 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

email của em đây,có gì các mẹ email cho em nhé! lanpd123@gmail.com