0 Người đang theo dõi

• 101 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình muốn sắm ít đồ nhựa như bình nước, hộp đựng thức ăn, giỏ đồ... Các mẹ biết hãng và đại lý nào đồ nhựa tốt, trang nhã thì cùng trao đổi nhé. Ở Phùng Hưng nói thách nhiều và ít đồ tinh!

Cảm ơn các mẹ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bánh Rợm - Hà Nội

Tự dưng em thèm ăn bánh rợm quá mà ko biết mua chỗ nào ngon, chị nào biết ở đâu bán ( gần Cầu Giấy thì càng tốt) mách cho em với. Em cảm ơn ạ.:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 4 cách xử lý thông minh cho ngôi nhà hẹp

Không phải cứ nhà rộng thì bạn mới có điều kiện tạo ra nhiều không gian sinh hoạt, hay thiết kế bắt...

• Phí rác 1 tháng ở thành phố Hà Nội

Gửi các anh chị tham gia diễn đàn Em là du học sinh đang học ở nước ngoài, và có một người bạn đang làm đề tài nghiên cứu về phương pháp giáo dục để giảm rác thải ở Hà Nội. Người bạn này đang tìm thông tin về phí rác 1 tháng ở thành phố Hà Nội là bao...

• 11 mẫu giường tầng "độc" dành cho hai bé nhà bạn

Ngày mình còn nhỏ, mình cũng ao ước được ngủ giường tầng. Lớn rồi nhìn giường tầng vẫn thích và...

• Có bị mất vị giác khi phẫu thuật cắt hàm?

Theo em được biết thì sau khi phẫu thuật hàm xong thì sẽ có hiện tượng là tê môi; nhưng em rất thắc...

• 86 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mẹ nó thử ra phố Giảng Võ xem, ỏ đó có một cửa hàng chuyên bán đồ Thái Lan đối diện triển lãm Giảng Võ, trong đó có bán cả đồ nhựa nữa như là hộp đựng thức ăn, chậu, xô, ghế nữa. Mình thấy chất lượng tốt mẹ nó tham khảo xem sao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)