CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Đồ nhựa ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.9K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 101 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình muốn sắm ít đồ nhựa như bình nước, hộp đựng thức ăn, giỏ đồ... Các mẹ biết hãng và đại lý nào đồ nhựa tốt, trang nhã thì cùng trao đổi nhé. Ở Phùng Hưng nói thách nhiều và ít đồ tinh!

Cảm ơn các mẹ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 bước chăm sóc để bé bụng vui

Hệ tiêu hóa khỏe mạnh không chỉ cung cấp năng lượng cho cơ thể trẻ phát triển mà còn giúp tăng...

• Bánh Rợm - Hà Nội

Tự dưng em thèm ăn bánh rợm quá mà ko biết mua chỗ nào ngon, chị nào biết ở đâu bán ( gần Cầu Giấy thì càng tốt) mách cho em với. Em cảm ơn ạ.:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• Căn hộ 40m2 thanh lịch với đồ đạc tối giản

Nếu căn hộ này có bán trả góp, chắc tôi cũng ráng cày bừa chăm chỉ để mua bằng được :D. Tông...

• 5 gợi ý giúp gian bếp sạch gọn ngay sau khi nấu ăn

Ai cũng ngại dọn dẹp sau khi bày bừa, nấu nướng. Vậy tại sao chúng ta không tìm cách làm cho nhà...

• Phí rác 1 tháng ở thành phố Hà Nội

Gửi các anh chị tham gia diễn đàn Em là du học sinh đang học ở nước ngoài, và có một người bạn đang làm đề tài nghiên cứu về phương pháp giáo dục để giảm rác thải ở Hà Nội. Người bạn này đang tìm thông tin về phí rác 1 tháng ở thành phố Hà Nội là bao...

• 86 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mẹ nó thử ra phố Giảng Võ xem, ỏ đó có một cửa hàng chuyên bán đồ Thái Lan đối diện triển lãm Giảng Võ, trong đó có bán cả đồ nhựa nữa như là hộp đựng thức ăn, chậu, xô, ghế nữa. Mình thấy chất lượng tốt mẹ nó tham khảo xem sao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)