CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Đồ gỗ của Hoàng Anh - Gia Lai

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 72.1K Lượt đọc
  • 123 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em đi ra Đê la Thành thấy nhà nào cũng bảo gỗ là của HAGL, Không rõ thực hư thế nào các bác?
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tổng đại lý HAGL miền Bắc tại 59 Tràng Thi, HN không bao giờ cung cấp hàng hoặc gỗ của HAGL cho bất kỳ một cửa hàng nào ngoài đại lý Lê Văn Lương bạn nhé. Tốt nhất bạn ghé qua Tổng đại lý để xem hàng. Cảm ơn bạn
    • 235 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Các bác cho e hỏi gỗ Xoan đào hoàng Anh gia lai có tốt không ạ? Tủ bếp nên đóng loại gỗ nào chất lượng tốt mà lại ngon bổ rẻ trong khoảng giá 5 triệu/m dài ạ?
    Tất cả vì tương lai con e chúng ta!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn Mẹ kilu có thể tham khảo thêm về gỗ xoan đào ở đây nhá http://dogohoanganh.com/2014/04/go-x...o-xoan-thuong/
    Nếu muốn đóng tủ có gỗ chất lượng tốt mà giá thành thấp thì bên mình sẽ tư vấn cho bạn mẫu tủ rất đơn giản và ít gỗ. Các doanh nghiệp chào giá thấp mà nói chắc như đinh đóng cột là gỗ xoan đào thì chắc chắn họ nói không đúng sự thật hoặc họ bù tiền vào công trình cho khách.
    Bạn có thể liên lạc qua hòm thư hagl.hanoi@gmail.com. Tổng đại lý HAGLmieefn Bắc sẽ tư vấn thêm đưer bạn tham khảo nhé. Cảm ơn bạn
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7