CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Đồ gỗ của Hoàng Anh - Gia Lai

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 70.9K Lượt đọc
  • 119 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
    • 2,467 Bài viết

• 1,798 Được cảm ơn

cho em hỏi chị em nào đã tham khảo qua showroom của HAGL thì giá cả của tủ 3 cánh - 4 cánh thì khoảng bao nhiêu nhỉ? e định mua 1 tủ quần áo của HAGL nhưng chưa có thời gian ghé qua cửa hàng ở Bạch Đằng

ÔM TA RÊ, TÚT TA RÊ, TU RÊ SOA HA
    OM MANI PADME HUM
    • 530 Bài viết

• 1,706 Được cảm ơn

Bố mẹ mình rất tín nhiệm đồ gỗ của HAGL. Tháng 11 vừa rồi, mình cưới, 2 cụ nhất quyết muốn tụi mình phải sắm giường tủ ở đây. Mình đã mua 1 bộ giường, tủ, kệ TV ở cửa hàng Lê Văn Lương. Hiện nay thì cái kệ TV nhà mình bị bong phần mép dán ra. Mình ko phàn nàn gì hết, vẫn tin tưởng đồ của HAGL, chỉ post lên đây, hỏi xem có anh chị nào biết cách sửa hoặc làm thế nào để liên lạc với cửa hàng ở Lê Văn Lương thì giúp mình với?
    Mình cảm ơn nha!
    • 63 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Em đến tháng 3 dương mới cưới, hôm trước có ra đặt ở HAGL 1 bộ giường tủ hết 21tr, định đặt thêm 1 cái kệ tivi 1tr900 nhưng họ bảo hết hàng, ra tết mới có, mà chả biết ra tết là bao lâu vì 17.1 âm em cưới. Có chị nào biết chỗ nào bạn kệ ti vi màu gần giống ở HAGL chỉ cho em với, không mua về lại không đồng màu cũng chán.
    • one
    • 9 năm
    • 310 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jennyp Xem bài viết
    cho em hỏi chị em nào đã tham khảo qua showroom của HAGL thì giá cả của tủ 3 cánh - 4 cánh thì khoảng bao nhiêu nhỉ? e định mua 1 tủ quần áo của HAGL nhưng chưa có thời gian ghé qua cửa hàng ở Bạch Đằng
    Em mới dạo showroom HAGL ngoài HN thì thấy tủ 3-4 cánh giá khoảng từ 9 đến 13 triệu ạ.
    Phải lấy người như anh và đồng bọn
    http://tranthutrang.net
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Công nghệ dán lớp ngoài của nhà máy là ép nhiệt, do thời tiết ngoài Bắc nóng ẩm nên vẫn có hiện tượng bong lớp vơnia. Có một cách khắc phục nhược điểm này, cảm phiền bạn làm giúp nhé. Đó là bạn để bàn là ở nhiệt độ cao rồi đặt vào chỗ lớp bị bong là sẽ ok ngay. Bình thường là công nghệ máy chuẩn 99.99%, 0.01% khắc phục bằng công nghệ tay. Bạn cứ làm đi, có vấn đề gì thì gọi điện lên cửa hàng ở Lê Văn Lương nhé!
    • 1,134 Bài viết

• 2,305 Được cảm ơn

Nhà em mua đồ gỗ tủ giường toàn của hoàng anh gia lai hết,mới hơn 1 năm,vậy mà cái giường của em đã bị gẫy 2 thanh xà ngang dọc,lúc mua em k nhớ có tờ bảo hành k nữa,bh thì phải làm sao bây giờ nhỉ???:Sigh::Sigh:
    • 2,641 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi violet_eyes Xem bài viết
    Nhà em mua đồ gỗ tủ giường toàn của hoàng anh gia lai hết,mới hơn 1 năm,vậy mà cái giường của em đã bị gẫy 2 thanh xà ngang dọc,lúc mua em k nhớ có tờ bảo hành k nữa,bh thì phải làm sao bây giờ nhỉ???:Sigh::Sigh:
    Gọi ra cửa hàng ở Tràng Thi đi, họ sửa cho đó
    • 102 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Các mẹ ơi help với mình đang muốn mua đồ gỗ Hoàng Anh Gia Lai tổng thiệt hại khoảng 70tr, mẹ nào có quen biết gọi được giá tại kho ở HN or biết đại lý nào của HAGL có chiết khấu mách giúp mình nhé. Cảm ơn :Rose::Rose::Rose:
    • 519 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Nhà chị gái và em gái thường mua đồ gỗ của bọn này, mình thấy chị mình dùng đồ cũng được nhiều năm rồi nhưng chưa hỏng hóc gì , ko co ngót, chế độ bảo hành cũng khá tốt , đồ của bọn này mình thấy phù hợp với những gia chủ ko quá cầu kỳ về hình thức, vì thấy nó ko điệu đà cho lắm , còn chị mình thấy ra Showroom rồi đặt hàng sau đó 7 - 10 ngày gì đó ngta chở đồ về, lúc hàng về bạn nhớ kiểm tra cẩn thận có gì thì báo để đổi , có điều mình không biết địa chỉ chính xác chị mình mua đâu, chỉ biết có 1 cái ở Tràng Thi, 1 cái ở Lê văn lương, mà mình thây các mẹ trên này có vẻ ít dùng đồ của HAGL
    • 814 Bài viết

• 10,532 Được cảm ơn

Nhà mình xài toàn bộ HAGL đây bạn ơi nhưng mình không biết ở đâu có CK cả, mình nghĩ chủ thầu hay có quan hệ để có chiết khấu - bạn hỏi thử xem sao nhé.

Bạn lưu ý là hiện nay đồ gỗ xoan đào HAGL toàn là vener thôi ( mình ko biết chính xác từ này ) tức là không phải nguyên tấm gỗ thịt mà chỉ là một lớp xoan đào mỏng ở trên mặt thôi, còn ở trong là gỗ gì không biết - khi đi mua mình thấy ghi verner xoan đào mà chẳng để ý là cái gì, xài mấy năm nay cũng không sao - chỉ đến khi dán miếng bịt góc bàn để ông con khỏi va đầu vào một thời gian sau giật mạnh lên thì nó bong lớp này ra. Tuy nhiên ưu điẻm là vân gỗ rất đều đẹp và bảo vẹ môi trường nên mình thấy ok ( nhà mình xài xoan đào mờ - vẫn rất bền - màu đẹp và rất sang )

Mình rất thích đồ HAGL, nhẹ nhàng đơn giản chỉ có điều dạo này nó mắc quá, nhưng chỉ những cái gì mà bên đó ko có thì mình mới bắt buộc phải đo ni đóng giày mà đóng bằng gỗ thôi.

( Có ngừoi đến mua nhà mình, xem một lúc rồi nói tôi không trả giá nhưng phải để hết đồ gỗ lại cho tôi vì tôi thích đồ này - mình tiễn luôn khỏi bán biếc gì hết - mình yêu đồ đạc nhà mình lắm chứ bộ - ai bán nhà lại bán nghéo hết mấy thứ đồ mà mình thích - thấy ghét ngừoi mua nhà đó quá vì coi đồ đạc nhà mình như đồ chơi vậy ! )

Chúc bạn mua đựoc đồ vừa ý và có CK nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 102 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thanks Map & Coi nhe, mình cứ tưởng đồ Hoàng Anh Gia Lai là gỗ thịt hóa ra vẫn là gỗ tự nhiên và Veneer ah, thảo nào giá rẻ vậy (rẻ ở đây là so với gỗ thịt), mình thấy chất liệu thì ok, nhưng mẫu mã thì ít quá với lại hơi già nên mình lại đang so sánh với đồ gỗ xuất khẩu.
    • 444 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Hôm qua mình qua showroom ở TT nghía cái tủ phấn, cái ưng ý thì giá hơn 6t, chưa kể tiền đôn là 700k nữa, muốn mua mà tiếc tiền quá.
    • 729 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Đúng rồi, giường của con gái tớ kiểu nhật cũng bị bong miếng dán ở bên ngoài , mặc dù mới mua được hơn 1 năm, hôm nào chắc phải kêu bảo hành. Không biết có nhiệt tình ko nữa.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

29 Lê Văn Việt, Hiệp Phú, quận 9
    • 18 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ Bon:gỗ tự nhiên là gỗ thịt nhé mẹ nó. Lý do dán vơ nia là họ chọn ra những tấm có vân gỗ thật đẹp để dán lên gỗ thịt, cho sản phẩm đẹp hơn thôi. Chứ gỗ tựnhiên là gỗ thịt mà. Trước đây thì ko chọn lựa, gỗ dù có vân đẹp hay ko đều xử lý tẩm sấy rồi sơn PU, nhưng để sản phẩm đẹp hơn thì dán vơ nia lên thôi.
    • 366 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Chị hoa hồng vàng ơi cho em hỏi, nhà em định đóng lại tủ bếp. Tại cả tầng 1 chuyên dùng đồ của HAGL rồi nên cũng muốn đặt tủ bếp của hãng cho đồng bộ. Chị cho em hỏi là 1m dài tủ làm bằng gỗ xoan đào là bao nhiêu tiền ạ, tính cho cả tủ phía trên và phía dưới hay một phía thôi ạ, hậu tủ sẽ làm bằng gỗ gì ạ, hộc tủ không biết bên chị có cho lắp luôn các khay, giá Inox được không ạ, ? Từ khâu thiết kế đến thi công, lắp đặt mất bao nhiêu ạ ?
    :LoveStruc:LOVE YOU AND LOVE ME:LoveStruc:
    • 19 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình cũng đang nghiên cứu vụ này nhưng mà có ít thông tin giá cả quá nhỉ
    • 105 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

mình cũng đang hóng hớt vụ này. nghe mấy chị ở cơ quan mách dùng đồ của HAGL là ok. he2
    • 228 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ah ma may chi thich hang gi the
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 228 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai thich dong do go hay goi minh tu van nha nha minh co xuong dong do ma day du lun so dt 0988721938
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6