Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Địa chỉ mua tủ nhựa quần áo cho bé yêu nè!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 21.6K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 42 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Sau một hồi kêu gọi thanh lý nhưng ko có ai chịu bán, em đã lặn lội đi tìm địa chỉ mua tủ cho bé yêu...gọi là rẻ rẻ. Xin chia sẻ với các mẹ luôn: tủ nhựa 5 tầng của Song Long (ngăn đầu chia làm 2 ngăn nhá) giá 680 bao gồm vận chuyển (bà con xem đường link http://promart.com.vn/catalog/produc...6e0f45d63943e3). Làn nhựa xách tay cho bé 35k, mắc áo 12k/10c (có loại xấu xấu hơn thì 5k thui), bô xinh xinh 13k...các mẹ chịu khó qua đường Nguyễn Thiếp (đường vuông góc với phố Hàng Khoai, gần chợ Đồng Xuân í), phố này đa dạng và đầy đủ các đồ tủ nhựa, là đại lý của Song Long và Việt Nhật; còn thằng Đại Đồng Tiến thì em chưa tìm ra. Chúc bà con đi chợ thông thái nhá :LoveStruc:

• 901 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó, mình cũng đang tìm mua thanh lý. Có địa chỉ của mẹ nó là chạy ra luôn. Đứa thứ 2 nên lười không mua sắm gì mới cả... hihi, định tạm bợ mà không được

• 12,732 Bài viết

• 8,788 Được cảm ơn

• 23 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình xin đóng góp thêm 1 địa chỉ: 16 phố Hoàng Sâm- nghĩa đô- HN. Mình dùng rồi nên thấy cũng tốt, khi mình có bé đầu tiên cũng mua 1 cái của SongLong rồi, nhưng thật ra là không đủ, đến khi có bé thứ 2 chả nhẽ lại mua 1 cái như thế nữa, mình thấy họ có 1 mẫu to hơn một chút so với SL nhưng chứa được nhiều hơn. Theo quan điểm của mình nếu nhà chật thì nên mua cái của cửa hàng này (tuy gia cao hơn nhưng chắc chắn hơn nhiều, riêng cái tủ của SL trên mặt tủ chả để được cái gì nặng, còn cái tủ mới mua này mình để 1 cái tivi 32inch lên vẫn ok), ah, các mẹ muốn xem mẫu thì vào trang noithatnhua.com mà xem, mẫu mình nói tới là C013.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ biết địa chỉ mua tủ nhựa ở TP HCM không, giúp em với ạ.

• 200 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Ngày e sắp sinh e bé, e cũng lên Ng.Thiệp mua tủ nhưạ. Ở đây là đại lý nên mua rẻ hơn chỗ khác 1-200k đâý các mẹ, môĩ tôị đi hơi xa.

• 71 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

có mẹ nào biết chỗ mua ở TPHCM k ah, chỉ em với

• 461 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

Hôm trước mình vừa mua 1 cái tủ nhựa 3 ngăn của Việt nhật, rộng chắc cũng khoảng 60cm, giá cũng là 570k. Cũng ko đắt nhỉ !

• 48 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoxinhtoqua Xem bài viết
    Mình xin đóng góp thêm 1 địa chỉ: 16 phố Hoàng Sâm- nghĩa đô- HN. Mình dùng rồi nên thấy cũng tốt, khi mình có bé đầu tiên cũng mua 1 cái của SongLong rồi, nhưng thật ra là không đủ, đến khi có bé thứ 2 chả nhẽ lại mua 1 cái như thế nữa, mình thấy họ có 1 mẫu to hơn một chút so với SL nhưng chứa được nhiều hơn. Theo quan điểm của mình nếu nhà chật thì nên mua cái của cửa hàng này (tuy gia cao hơn nhưng chắc chắn hơn nhiều, riêng cái tủ của SL trên mặt tủ chả để được cái gì nặng, còn cái tủ mới mua này mình để 1 cái tivi 32inch lên vẫn ok), ah, các mẹ muốn xem mẫu thì vào trang noithatnhua.com mà xem, mẫu mình nói tới là C013.
    Từ khi biết có loại tủ nhựa này, mình cũng qua đó xem, đắn đo suy nghĩ cuối cùng cũng quyết tâm làm thử. Làm đc cái đầu tiên ưng ý, mình xúc tiến thay cái tủ trong phòng 2 vợ chồng (cho em gái mình hi hi), mình cũng làm tại Hoàng Sâm này, được cái Tk ở đây cũng ổn, còn giá cả theo mình là chấp nhận được (kể ra cũng cao hơn chút chút so với ghỗ Công nghiệp-- loại này thì cạch từ lâu rồi).
    Đây là ảnh 2 cái tủ nhà mình, bản vẽ thì tìm mãi trong mail chả thấy đâu.

Cái đầu tiên 2 tầng-- cái này cao 2m8 sát trần luôn-- đựng đồ thì :Applause:

Cái này trong phòng 2 vc-- cái này khá ổn-- cao 2m1 thì phải:

that all

Mình đang đặt 1 cái cho ông ngoại, nghe anh tk - kt bảo đẹp khi nào có ảnh up tiếp cho mọi người chiêm ngưỡng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 71 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

nàng đặt bao nhiêu vậy nàng, ở HN hay SG

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4