CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Địa chỉ mua tủ nhựa quần áo cho bé yêu nè!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 24.6K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 42 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Sau một hồi kêu gọi thanh lý nhưng ko có ai chịu bán, em đã lặn lội đi tìm địa chỉ mua tủ cho bé yêu...gọi là rẻ rẻ. Xin chia sẻ với các mẹ luôn: tủ nhựa 5 tầng của Song Long (ngăn đầu chia làm 2 ngăn nhá) giá 680 bao gồm vận chuyển (bà con xem đường link http://promart.com.vn/catalog/produc...6e0f45d63943e3). Làn nhựa xách tay cho bé 35k, mắc áo 12k/10c (có loại xấu xấu hơn thì 5k thui), bô xinh xinh 13k...các mẹ chịu khó qua đường Nguyễn Thiếp (đường vuông góc với phố Hàng Khoai, gần chợ Đồng Xuân í), phố này đa dạng và đầy đủ các đồ tủ nhựa, là đại lý của Song Long và Việt Nhật; còn thằng Đại Đồng Tiến thì em chưa tìm ra. Chúc bà con đi chợ thông thái nhá :LoveStruc:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 901 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó, mình cũng đang tìm mua thanh lý. Có địa chỉ của mẹ nó là chạy ra luôn. Đứa thứ 2 nên lười không mua sắm gì mới cả... hihi, định tạm bợ mà không được

• 12,754 Bài viết

• 8,815 Được cảm ơn

• 23 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình xin đóng góp thêm 1 địa chỉ: 16 phố Hoàng Sâm- nghĩa đô- HN. Mình dùng rồi nên thấy cũng tốt, khi mình có bé đầu tiên cũng mua 1 cái của SongLong rồi, nhưng thật ra là không đủ, đến khi có bé thứ 2 chả nhẽ lại mua 1 cái như thế nữa, mình thấy họ có 1 mẫu to hơn một chút so với SL nhưng chứa được nhiều hơn. Theo quan điểm của mình nếu nhà chật thì nên mua cái của cửa hàng này (tuy gia cao hơn nhưng chắc chắn hơn nhiều, riêng cái tủ của SL trên mặt tủ chả để được cái gì nặng, còn cái tủ mới mua này mình để 1 cái tivi 32inch lên vẫn ok), ah, các mẹ muốn xem mẫu thì vào trang noithatnhua.com mà xem, mẫu mình nói tới là C013.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ biết địa chỉ mua tủ nhựa ở TP HCM không, giúp em với ạ.
    • 200 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Ngày e sắp sinh e bé, e cũng lên Ng.Thiệp mua tủ nhưạ. Ở đây là đại lý nên mua rẻ hơn chỗ khác 1-200k đâý các mẹ, môĩ tôị đi hơi xa.
    • 71 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

có mẹ nào biết chỗ mua ở TPHCM k ah, chỉ em với
    • 461 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

Hôm trước mình vừa mua 1 cái tủ nhựa 3 ngăn của Việt nhật, rộng chắc cũng khoảng 60cm, giá cũng là 570k. Cũng ko đắt nhỉ !
    • 48 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoxinhtoqua Xem bài viết
    Mình xin đóng góp thêm 1 địa chỉ: 16 phố Hoàng Sâm- nghĩa đô- HN. Mình dùng rồi nên thấy cũng tốt, khi mình có bé đầu tiên cũng mua 1 cái của SongLong rồi, nhưng thật ra là không đủ, đến khi có bé thứ 2 chả nhẽ lại mua 1 cái như thế nữa, mình thấy họ có 1 mẫu to hơn một chút so với SL nhưng chứa được nhiều hơn. Theo quan điểm của mình nếu nhà chật thì nên mua cái của cửa hàng này (tuy gia cao hơn nhưng chắc chắn hơn nhiều, riêng cái tủ của SL trên mặt tủ chả để được cái gì nặng, còn cái tủ mới mua này mình để 1 cái tivi 32inch lên vẫn ok), ah, các mẹ muốn xem mẫu thì vào trang noithatnhua.com mà xem, mẫu mình nói tới là C013.
    Từ khi biết có loại tủ nhựa này, mình cũng qua đó xem, đắn đo suy nghĩ cuối cùng cũng quyết tâm làm thử. Làm đc cái đầu tiên ưng ý, mình xúc tiến thay cái tủ trong phòng 2 vợ chồng (cho em gái mình hi hi), mình cũng làm tại Hoàng Sâm này, được cái Tk ở đây cũng ổn, còn giá cả theo mình là chấp nhận được (kể ra cũng cao hơn chút chút so với ghỗ Công nghiệp-- loại này thì cạch từ lâu rồi).
    Đây là ảnh 2 cái tủ nhà mình, bản vẽ thì tìm mãi trong mail chả thấy đâu.

Cái đầu tiên 2 tầng-- cái này cao 2m8 sát trần luôn-- đựng đồ thì :Applause:

Cái này trong phòng 2 vc-- cái này khá ổn-- cao 2m1 thì phải:

that all

Mình đang đặt 1 cái cho ông ngoại, nghe anh tk - kt bảo đẹp khi nào có ảnh up tiếp cho mọi người chiêm ngưỡng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

nàng đặt bao nhiêu vậy nàng, ở HN hay SG
    • 249 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Mình đang muốn mua 1 tủ nhựa tầm 5 tầng nhưng thấy nhiều hãng nhựa quá mà ko biết chọn loại nào. Xin ý kiến của các mẹ xem nên chọn loại nào và ở đâu thì rẻ nhất để mẹ cháu mua. Mẹ cháu ở HN.
    Miu thối yêu dấu, mặt miu thối như con gấu
    • 632 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Mẹ nào ở SG có thể tìm mua tủ nhựa ở khúc đường Bạch Đằng, Bình Thạnh. Ở đó có nhiều tiệm bán tủ lắm. Ngoài ra còn có giường, nệm đủ chủng loại nữa.

Hôm nọ mình cũng muốn mua tủ mà tìm hoài trên web mà hình như không mẹ nào biết chỉ có biết hầu như ở siêu thị Big C hoặc Coop thôi. Hôm qua đi khám ở khúc đường Bạch Đằng nhìn thấy quá trời.

Giá hôm mình mua ở Big C (cách đây 3 tuần)là loại tủ nhựa Tabi của Duy Tân 5 tầng 6 ngăn 1.399.000. Biết là mắc mà chẳng biết đi mua chạy vòng vòng thêm tốn xăng cũng đâu lại vào đấy. Chắc mua ở ngoài giá sẽ rẻ hơn nhỉ?(!)

Mong thông tin của mình hơi chậm nhưng sẽ giúp cho các mẹ đang có ý định tìm tủ nhựa ở Tp HCM
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 269 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

hihi, tủ này em mua lâu rồi. 5 tầng, 6 ngăn 1tr tròn, bao công vận chuyển và lắp ráp

• 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomeo_2011 Xem bài viết
    Mình đang muốn mua 1 tủ nhựa tầm 5 tầng nhưng thấy nhiều hãng nhựa quá mà ko biết chọn loại nào. Xin ý kiến của các mẹ xem nên chọn loại nào và ở đâu thì rẻ nhất để mẹ cháu mua. Mẹ cháu ở HN.
    Bạn có thể mua loại tabi hoặc tủ nhựa đài loan hai loại này được các mẹ chuộng nhất đó. Tủ nhựa ta bi khi mở bạn thấy có mùi nhựa nhưng mùi đó không ảnh hưởng gì tới quần áo hay đồ dùng của bạn để trong đó đâu. Bạn tới địa chỉ 623 Hoàng Hoa Thám tham khảo nha. Hay lên website Shop Trẻ Thơ tham khảo và đặt hàng đều được bạn ạ
    • 32 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Chào các Mẹ, mình cũng định mua tủ 5 tầng nhựa Duy Tân, có bán ở Lotte mart Q7. Mới thì đẹp và dễ thương nhưng không biết lâu ngày có bị ố vàng không nên còn chần chừ. Mẹ nào xài qa rồi tư vấn thêm nhé. Giá vừa rối là 1.379K do cac me.
    Ah, ngoài địa chỉ này mình còn biết ở Chợ Kim Biên Quận 5 là chỗ bán sỉ đồ nhựa. Chắc cũng có đầy. Nghe nói hàng ở đây rẻ lắm.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi doatramy; 23/09/2011 vào lúc 02:49 PM.
    • 3,440 Bài viết

• 1,954 Được cảm ơn

mình đang muốn mua thanh lý tủ nhựa 4, 5 , 6 ngăn gì cũng được
    ai có thì pm cho mình nhé
    • 604 Bài viết

• 2,280 Được cảm ơn

tủ nhựa Tân Hân VƯơn 61B phan Đ Phùng PN, 396 NTMK, web: www.tanhanvuon.com, tuy nhiên cánh tủ hơi mỏng,yếu nếu mua sẵn nhà có trẻ mà quậy là gãy liền, đặt thì yc dày hơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Alisa_kute Xem bài viết
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bocaprangsut; 25/11/2011 vào lúc 10:26 AM.
    • 604 Bài viết

• 2,280 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Alisa_kute Xem bài viết
    hình tủ đã mua đây nè 2t5
    • 604 Bài viết

• 2,280 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doatramy Xem bài viết
    Chào các Mẹ, mình cũng định mua tủ 5 tầng nhựa Duy Tân, có bán ở Lotte mart Q7. Mới thì đẹp và dễ thương nhưng không biết lâu ngày có bị ố vàng không nên còn chần chừ. Mẹ nào xài qa rồi tư vấn thêm nhé. Giá vừa rối là 1.379K do cac me.
    Ah, ngoài địa chỉ này mình còn biết ở Chợ Kim Biên Quận 5 là chỗ bán sỉ đồ nhựa. Chắc cũng có đầy. Nghe nói hàng ở đây rẻ lắm.
    đúng rồi, hàng rẻ nhưng phải đi tham khảo nhiều nha, mỗi hàng có giá bán khác nhau lắm đó, hai bên chợ cùng 1 món mà nơi thì 520, nơi thì 750
    • 250 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuoihoi12 Xem bài viết
    Có mẹ biết địa chỉ mua tủ nhựa ở TP HCM không, giúp em với ạ.
    Ở HCM mẹ nó có thể qua 331/10 Nguyễn Thiện Thuật mẹ nó àh. Ở đó cũng có nhiều tủ cho mẹ nó lựa chọn.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2