CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Địa chỉ mua trang sức ngọc trai ở Hà Nội?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.71K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 251 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Mình muốn mua làm quà tặng một vài đồ trang sức từ ngọc trai (dây chuyền, khuyên tai, lắc tay ...). Người mình tặng cũng muốn xem và chọn cùng nên đang phân vân chưa biết đi đâu. Mình không sành về mặt hàng này lắm nên muốn biết chỗ nào nhiều mẫu mã & giá cả phù hợp. Bạn nào biết chỉ giùm mình nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 251 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Có ai biết cửa hàng nào chỉ giúp mình với !!!!
    • 252 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Mình google thì ra địa chỉ này. http://www.spica.vn/
    Mình cũng đang tìm mua dây ngọc trai. Tiếc là hôm nay mới search, thấy đồ ở đây cũng đẹp, cũng có cả dây giá rẻ nữa chứ không phải cải này cũng đắt. Không biết nhìn ngoài có đẹp thế này không. Hôm vừa mình rồi mới mua 1 cái mà chẳng ưng tẹo nào.
    Bạn đến ngắm xem sao, nếu thấy được thì cho ý kiến để mọi người tham khảo luôn nhé.
    • 251 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Ui chao là đẹp, cảm ơn bạn nhiều !!! Nhưng hàng này cao cấp quá so với túi tiền của mình mất rồi. Mình thấy hàng của alo24h tương đối phù hợp nhưng lại không có điểm bán tại Hà nội mà bạn mình lại muốn xem tận mắt nên khó thật.
    • 934 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Bạn ơi tớ thấy ở giữa Phố Hoàng Ngọc Phách có 1 CH bán đồ Ngọc Trai nuôi đấy. Bạn qua đó thử xem nhé.
    • 616 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanoi_pho Xem bài viết
    Mình cũng đang tìm mua dây ngọc trai. Tiếc là hôm nay mới search, thấy đồ ở đây cũng đẹp, cũng có cả dây giá rẻ nữa chứ không phải cải này cũng đắt. Không biết nhìn ngoài có đẹp thế này không. Hôm vừa mình rồi mới mua 1 cái mà chẳng ưng tẹo nào.
    Bạn đến ngắm xem sao, nếu thấy được thì cho ý kiến để mọi người tham khảo luôn nhé.
    Cách đây 4 năm em có mua 1 chiếc nhẫn của công ty này. H đeo vẫn thấy đẹp.Hồi đó cửa hàng còn ở Lương ngọc quyến. May quá vào đây biết được website của công ty. Mai em lên đó nhờ họ đính lại cho viên ngọc bị rơi.:Rose:
    Cảm ơn mẹ hanoi_pho nhé!
    • 213 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanoi_pho Xem bài viết
    Trang web ko vào được bạn ạ
    • 122 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

bạn tham khảo sản phẩm của PNJ và CAO xem. Papa mình mới mua tặng Mama 01 mặt dây của CAO , mình thấy thiết kế trang nhã. cả PNJ và CAO đều có website, bạn tra Google là ra ngay