CHĂM SÓC NHÀ CỬA

địa chỉ đại lý xuân hòa tại hà nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.2K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ
    Em đang định mua ghế xếp xuân hòa để tiện dùng khi có khách mà không biết đại lý của xuân hòa đặt ở phố nào.Mẹ nào biết chỉ cho em với. Thánk các mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,989 Bài viết

• 7,062 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuon yeu Xem bài viết
    Chào các mẹ
    Em đang định mua ghế xếp xuân hòa để tiện dùng khi có khách mà không biết đại lý của xuân hòa đặt ở phố nào.Mẹ nào biết chỉ cho em với. Thánk các mẹ
    Đại lý thì nhiều lắm nhưng họ thường để lẫn hàng nhái vào nên ko cẩn thận vẫn bị họ lừa:mad: Mình chỉ mua đồ XH ở phòng trưng bày sản phẩm ở #7 Yên Thế, Ba Đình, HN thui. Còn nếu muốn đặt hàng họ làm thì lên nhà máy số 2 của họ ở Cầu Diễn í
    Ngụ đi, ko đùa nữa, mẹ đẻ em bé bây giờ
    10 = 7.56:Crying:
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Yên Thế ở gần phố nào đấy mẹ nó?Mình cũng tìm thử nhưng chưa thấy
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn vào
    Google Maps
    gõ chữ "Yên Thế", "Hà nội" là ra ngay. :Smiling:
    • 475 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

Số 6 Thanh nhàn
    • 176 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Đang định giới thiệu địa chỉ này thì mẹBeBong đã giới thiệu rồi. 5 năm nay, mỗi khi mua đồ Xuân Hòa như bàn ăn, bàn học, bàn ghế ngoài trời, nhà mình thường mua tại cửa hàng này của công ty Xuân Hòa. Mình biết địa chỉ này cũng là do được nhân viên phòng giới thiệu sản phẩm ở Yên Thế giới thiệu. Nói chung mình cảm thấy hài lòng về giá cả, cách phục vụ của họ. Nếu bạn ở gần mạn ấy thì có thể ra đấy tham khảo xem sao. Cửa hàng rất dễ tim, ngay gần ngã tư Kim Ngưu - Thanh Nhàn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mecunbongcunbi; 03/01/2010 vào lúc 08:44 PM.
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cửa hàng ở số 6 Thanh Nhàn này có bán hàng đến tối muộn không các mẹ? Ông xã mình đến cửa hàng ở Yên Thể buổi tối 6h mà họ đã đóng cửa rồi.