CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Địa chỉ bán túi sưởi ấm và miếng dán giữ nhiệt (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 54.7K Lượt đọc
  • 164 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9
    • 188 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cass_DBSK Xem bài viết
    các chị bít chỗ nào bán miếng dán giữ nhiệt cầm tay, loại ko dán ý k
    Shop Nhat địa chỉ 222 kim mã nhé.Hàng Nhật giá 22k 1 miếng.
    • N&K
    • 6 năm
    • 108 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Bây giờ là 100k cái nhỏ, 130k cái to. Mình vừa vác 2 cái ở Ngọc Khánh về. Các cửa hàng khác bán 130K và 150K nhé.
    • 676 Bài viết

• 710 Được cảm ơn

hic, hôm qua mình mới mua 2 chiếc Thiên Thanh của 1 bạn bên , 110k/1, giao hàng miễn fí tận nơi. Mà hum nay trời ấm, chưa xài đến.
    • 8,644 Bài viết

• 13,101 Được cảm ơn

cái này thấy các bác sỹ nhi khuyên ko nên dùng và lạm dụng cái này nhiều, vì nó chỉ tạo cảm giác một phần nhỏ cơ thể, còn toàn bộ cơ thể vẫn bị lạnh
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cho em xin địa chỉ bán túi xách Zen ở Hà Nội ạ!

Các Mẹ ơi, có ai biết địa chỉ bán túi xách thời trang Zen ở phố nào Hà Nội không ạ! Năm hết tết đến rồi, có 1 người thân ở quê nhờ mua túi Zen mà em không biết tìm đâu bây giờ trên đất HN rộng lớn này. Không mua được thì em ngại lắm, không biết ăn nói thế nào? Các Mẹ chỉ dùm em, em cảm ơn nhiều...

• Cách bố trí nội thất cực gọn cho phòng ngủ 10m2

Sử dụng nội thất đa năng, hạn chế đồ đạc và dùng màu sơn sáng... là những ý tưởng hay để bố trí...

• Nhà 10 mét vuông độc đáo dành riêng cho sinh viên

Chỉ vỏn vẹn có 10 mét vuông nhưng không gian sống này sở hữu đầy đủ tiện ích với bếp, phòng tắm,...

• Đỉa chỉ bán bạc trang sức rẻ và tốt

Các bà mẹ ơi hôm qua mình cùng ông xã đi mua bạc trang sức trên phố hàng bạc . Có một hiệu bạc tên Nguyên Tín ( 54 hàng bạc ) rất chất lượng và rẻ .Vì họ có làm và gia công chế tác đấy . Mình có chọn mua và xem nhiều nơi. Mình đã so sánh , tham khảo thì cứ tuyệt cú mèo . Vì họ bán giá vừa phải nghe...

• 20 trò chơi mà 8x không thể nào quên

Khác với trẻ em thời nay thường tới các trung tâm thương mại, hay khư khư trên tay các thiết bị...

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi keropi Xem bài viết
    các chị ơi em vừa đi hỏi mấy nơi liền đều bảo ko có, có chị nào vừa mua xong hay biết nơi nào có thì chỉ giúp em với
    http:///threads/85/2715915/ bạn xem xem có ưng ko thì inbox mình nhé, hàng của Việt Nam đấy bạn ạ, được bảo hành 6 tháng trên toàn quốc đó.
    (^-*) (^-^)
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9