CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Địa chỉ bán túi sưởi ấm và miếng dán giữ nhiệt (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 54.2K Lượt đọc
  • 164 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 229 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Miếng dán nhiệt thì chị mua ở shop Nhật, 222 Kim Mã ý. Hình như là 22k-25k/ miếng. 1 hộp có 10 miếng. Túi sưởi thì em chưa mua, nhưng hôm nọ đi dọc đường Phương Mai thấy các hiệu thuốc bán nhiều lắm chị ạ.:Smiling:

• 310 Bài viết

• 615 Được cảm ơn

Tay chay cua Thien Thanh. Minh mua 3 cai hong 1 cai . Moi duoc may tuan dt de doi ma chi nay cu tat may suot . Chang biet con dinh ban hang nua hay ko . Minh lay dt khac goi thi keu het hang . Ban hang kieu nay cu nhu la lua khach hang y . Buc ca minh . Ma minh mua 180k / cai .Chang biet bao gio moi doi cuoc nua.

[Url = http://lilypie.com] [img] http://lb3m.lilypie.com/eKmip7.png [/ img] [/ url]
    0month:3.4 kg
    1 month:4.3kg 49cm
    2month3day:5.2kg 52cm
    3month3day:5.8kg 60cm
    4 month 3 dat :6.3kg 62 cm
    5 month 7 day :6.9 kg 63 cm
    6months :7.3 kg,66cm
    16 months 9.8 kg ; 76 cm
    19months 10 kg ; 80 cm
    Nhật ký giảm cân : 20/9(4d): 56.5kg V2:84cm
    21/11 53kg

• 2,275 Bài viết

• 3,969 Được cảm ơn

Phát hiện ra là hình như cả Thiên Thanh và Mimosa đều là hàng Trung Quốc, nhập về và gia công thêm. Chắc là mua với số lượng lớn nên được đổi trả với TQ hoặc chịu lỗ bảo hành cho khách cả nhà ạ.

Cầm hai cái túi chả khác gì nhau cả, giá thì đắt hơn gấp rưỡi. Haizz...

• 70 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em thì phòng đã có máy sưởi nên cũng không mua túi sưởi,nhưng lúc ra đường thì cũng có dán miếng giữ nhiệt.Nói chung thì ấm nhưng cũng hơi xót tiền.hị hị.
    Mà e toàn mua chỗ chị bạn,giá cũng mềm hơn tí.20k/miếng.mua lun 1 hôp 10miếng.Nhưng chỉ hôm nào rét lắm mới mang ra dùng thui.Miếng to bằng cái phong bì ý.
    Nếu bạn nào muốn mua thì e sẽ cho sdt nhé.
    Mong trời nhanh hết lạnh để đỡ tốn kém và được diện quần áo đẹp.

• 151 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Các mẹ ơi
    Em mua gối sưởi Mimosa mấy năm nay rồi.
    Nhưng tình hình là em bị mất sạc, các mẹ biết chỗ nào bán sạc không, chỉ cho em với

• 98 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Hôm nay Hà Nội bắt đầu lạnh mình vừa tìm mua cho bé nhà mình, thì thấy ở đây có, các mẹ tham khảo xem: http://www.cachgiamcan.net/goods-184...dan-kairo.html

• 99 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thật thất vọng vì hôm trước mình mua mấy VOUCHER sản phẩm túi sưởi Good Health hình thú bông G-001 ở bên cungmua.com với giá 98.000 đồng (giảm giá 42% so với giá gốc cungmua đưa ra là 170.000). Trong khi trên thị trường rất nhiều nơi bán rẻ hơn, khách hàng còn được rao hàng tận nơi. Hơn nữa khi mình đến lấy hàng thì bị hẹn đi hẹn lại mấy lần, đi đi lại lại mất thời gian quá, mà voucher thì có thời hạn sử dụng. Không biết bên cungmua có kiểm tra sản phẩm, kiểm tra kế hoạch cung ứng hàng của nhà cung cấp trước khi bán voucher ko? Mình phản ánh cungmua thì bộ phận chăm sóc khách hàng trả lời mình là cứ gọi điện liên tục cho cửa hàng đến khi nào có hàng thì ra lấy. Ko ngờ cungmua làm ăn như vậy. Thất vọng quá!
    Mong amin muachung đừng xóa bài này để những người tiêu dùng biết được kiểu làm ăn chộp giật bên cungmua mà tránh.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm qua mình cũng vừa mua mấy cái liền,
    lại còn được giao hàng tận nơi miễn phí nữa chứ
    bảo hành nếu có hỏng hóc gì người ta cũng sẽ tới tận nơi ktra cho mình
    trục trặc còn được đổi hàng mới 100%
    chỉ thích mỗi cái khâu chăm sóc khách hàng. hehe

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có biết một chỗ bán Shop ở Phố Cự Lộc, không nhớ rõ địa chỉ lắm, nhưng mình hay goi họ đem hàng giao tận nhà . Mình còn mua cái túi sưởi mùa đông của họ nữa. Có bảo hành 3 tháng, mình có thể đến đổi nếu cắm không vào điện. Bạn gọi đến số này xem nhé: 01685 322 123 .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi raovatnhanh11; 31/12/2011 vào lúc 09:05 AM.

• 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

các chị bít chỗ nào bán miếng dán giữ nhiệt cầm tay, loại ko dán ý k