CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Địa chỉ bán túi sưởi ấm và miếng dán giữ nhiệt (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 54.8K Lượt đọc
  • 164 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 615 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Các chị ơi! Em đang muốn mua túi sưởi mimosa thì mua ở đâu ? Nhà em ở Khâm thiên, mua ở đâu thì đó ạ? Thanks các chị nhé!
    Mà các chị đã dùng rồi thì thấy nó có ưu điểm và nhược điểm gì ? dùng thể nào cho nó giữ ấm dc lâu ạ?:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi địa chỉ bán lò sưởi ngoài trời !!!

mình đang cần mua loại lò sưởi ngoài trời ( hình dáng như cái ô hoặc cột đèn , giống ở trên quán Sen Tây Hồ họ hay để ngoài trời ) có ai biết thì tư vấn cho mình về địa chỉ bán , giá cả và loại nào tốt với ạ . thanks mọi người nhiều nhiều :)

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• Cho em xin địa chỉ bán túi xách Zen ở Hà Nội ạ!

Các Mẹ ơi, có ai biết địa chỉ bán túi xách thời trang Zen ở phố nào Hà Nội không ạ! Năm hết tết đến rồi, có 1 người thân ở quê nhờ mua túi Zen mà em không biết tìm đâu bây giờ trên đất HN rộng lớn này. Không mua được thì em ngại lắm, không biết ăn nói thế nào? Các Mẹ chỉ dùm em, em cảm ơn nhiều...

• 5 gợi ý giúp gian bếp sạch gọn ngay sau khi nấu ăn

Ai cũng ngại dọn dẹp sau khi bày bừa, nấu nướng. Vậy tại sao chúng ta không tìm cách làm cho nhà...

• Cách bố trí nội thất cực gọn cho phòng ngủ 10m2

Sử dụng nội thất đa năng, hạn chế đồ đạc và dùng màu sơn sáng... là những ý tưởng hay để bố trí...

• 242 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi share&happy Xem bài viết
    Các chị ơi! Em đang muốn mua túi sưởi mimosa thì mua ở đâu ? Nhà em ở Khâm thiên, mua ở đâu thì đó ạ? Thanks các chị nhé!
    Mà các chị đã dùng rồi thì thấy nó có ưu điểm và nhược điểm gì ? dùng thể nào cho nó giữ ấm dc lâu ạ?:Rose:
    Mình hay mua ở hiệu thuốc trong siêu thị 31 lang Hạ . Loại nhỏ 48K, nhờ là 58K . Mình thấy được nhg hình nhw hàng bây giờ ko tốt bằng hàng năm ngoái. Hàng bây giờ chỉ giũ được khoang3-4h thôi ko được như quảng cáo là 8h đâu . Mà để ở ngoài với thòi tiết lạnh thế này thì 2h là cùng. Chỉ tiện nếu cho vào trong chăn khi ngủ thì mình thấy còn giwx nhiệt được lâu một chút .
    • 5,435 Bài viết

• 2,258 Được cảm ơn

Chị cứ ra hàng thuốc nào nó cũng bán đấy ah. Em mua 80k loại to nhất
    Hai cái em mua cũng kích thước nhưng cái năm ngoái em thấy căng hơn (chắc nhiều dung dịch j đó ở trong hơn ) nên giữ nhiệt lâu hơn, nhưng để trong chăn cũng phải được 5-6 tiếng đấy ah :Smiling:
    • 76 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em mới mua 2 cái ở trên Đê La Thành nhưng mà ko nhớ số nhà. Chỉ biết là đi từ Cầu Giấy về thì nó là đoạn đầu tiên, ko qua ngã tư gì hết. Ở đấy nó có 2 hàng 1 hàng bán Mimosa, 1 hàng bán Thiên Thanh ( hình như thế), cùng là túi sưởi cả đấy ạ
    • 132 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

các chị ơi em vừa đi hỏi mấy nơi liền đều bảo ko có, có chị nào vừa mua xong hay biết nơi nào có thì chỉ giúp em với
    • 1,192 Bài viết

• 541 Được cảm ơn

tớ mới mua trong siêu thị Fivimart, size to nhất là 86K thì phải. Bạn thử vào trogn đó xem sao. Có thể đợt này rét, nhiều người mua nên nó cũng nhanh hết hàng đấy
    • 615 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lovechildren Xem bài viết
    tớ mới mua trong siêu thị Fivimart, size to nhất là 86K thì phải. Bạn thử vào trogn đó xem sao. Có thể đợt này rét, nhiều người mua nên nó cũng nhanh hết hàng đấy
    Em cảm ơn chị! Mai e thử vào siêu thị hỏi xem! Chứ mua ở Phương mai họ nói thách quá, 1 gấp đôi nên em chưa mua!:Sad:
    • 9,569 Bài viết

• 617 Được cảm ơn

Mình đi khắp các nơi rùi toàn 1 gấp đôi thôi, còn các chỗ khác thì chẳng có mà mua cơ!( cái em mua 75K giờ là 150K!) đắt khiếp!
    Trời lạnh thế này!
    Các bác còn địa chỉ nào mà hiện giờ có hàng bán giá phải chăng không ạ!
    Em cám ơn!
    :Rose:
    • 5,164 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Mod ơi em không quảng cáo nhé, em chỉ giúp các mẹ mua hàng thôi vì có chỗ bán những 300k, hic, đắt quá

các chị ơi, túi sưởi bây j các chị ra nhanh ở Triển Lãm Giảng võ nhé, nhà D, gần sân khấu ý ạ, e mới mua sáng nay 120k/cái to đấy (trước nó bán có 75k thôi, ăn lãi thế ko biết) nhưng vẫn là rẻ so với ngoài, các chị tranh thủ qua xem nhé, à, kinh nghiệm là các chị cứ ra vào sáng sớm, đứng xếp hàng ý, vì trong ngày hình như nó chỉ bán số lg nhất định thôi, hôm qua nó kêu hết hàng, sáng nay lại có đấy

chúc các chị đỡ mua bị đắt nhé

• 5,164 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

202A Phố Huế 5h - 6h chiều nay sẽ có

em mới đọc được tin này, chia sẻ với mọi người luôn, tuy nhiên em ko biết giá cả và độ chính xác đâu ạ, có j đừng mắng em nhá, em đọc đc thì copy sang thôi

• 642 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Híc. Cho tớ hỏi hơi quê chút là túi sưởi ấm ấy nó như thế nào vậy? Tớ không biết loại này (Chỉ biết quạt sưởi, đệm sưởi thui).
    Thank nha!
    Yêu con gái nhiều lắm :LoveStruc:
    • 615 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BomevaBong Xem bài viết
    Híc. Cho tớ hỏi hơi quê chút là túi sưởi ấm ấy nó như thế nào vậy? Tớ không biết loại này (Chỉ biết quạt sưởi, đệm sưởi thui).
    Thank nha!
    http://mimosa.com.vn/default.asp?pag...aiSanPhamID=29 chị ơi, nó như thế này nè!:Rose:
    • N&M
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,490 Bài viết

• 633 Được cảm ơn

Mình vừa mua 1 cái ở 161 Chùa Bộc 100K/cái, định mua 2 cái nhưng thấy nhiều người mua quá, cô chủ dừng lại không bán nữa lên chỉ mua được mỗi 1 cái.
    • 50 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cháy chợ túi sưởi + quạt sưởi rùi, h. nay em hỏi mấy nơi đều k có?
    CHÚC MỪNG NĂM MỚI
    • 5,164 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Két Xem bài viết
    Cháy chợ túi sưởi + quạt sưởi rùi, h. nay em hỏi mấy nơi đều k có?
    j chị ra triển lãm GV đợi có lẽ có đấy, nó bán từ j đến hết hội chợ cơ, mỗi ngày bán một ít mà chị

e khuyến cáo mọi người luôn là mua về sạc xong phải đậy nắp bảo vệ chỗ cắm vào nhé, không là bị bỏng như chơi đấy

• 50 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chip-Puppy Xem bài viết
    j chị ra triển lãm GV đợi có lẽ có đấy, nó bán từ j đến hết hội chợ cơ, mỗi ngày bán một ít mà chị

e khuyến cáo mọi người luôn là mua về sạc xong phải đậy nắp bảo vệ chỗ cắm vào nhé, không là bị bỏng như chơi đấy
    Híc! mát nắp rùi.....:Crying: :Crying: :Crying:
    CHÚC MỪNG NĂM MỚI
    • 108 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Két Xem bài viết
    Híc! mát nắp rùi.....:Crying: :Crying: :Crying:
    Không có túi sưởi các chị dùng thử miếng dán giữ ấm cho bé xem , để tết cho bé đi chơi hoàn toàn yên tâm, dù có rét nữa, em cũng quyết định xài loại này cho con em
    Em dán cho cháu miếng nhỏ, giữ ấm được 12 tiếng thế cũng ổn rồi các chị nhỉ:Thinking: :Thinking:
    • 193 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuong80 Xem bài viết
    Không có túi sưởi các chị dùng thử miếng dán giữ ấm cho bé xem , để tết cho bé đi chơi hoàn toàn yên tâm, dù có rét nữa, em cũng quyết định xài loại này cho con em
    Em dán cho cháu miếng nhỏ, giữ ấm được 12 tiếng thế cũng ổn rồi các chị nhỉ:Thinking: :Thinking:
    Bạn ơi miéng dán đó sủ dụng ntn, mua ở đâu và giá rổ thế nào vậy?
    • 642 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

http://mimosa.com.vn/default.asp?pag...aiSanPhamID=29 chị ơi, nó như thế này nè!:Rose:
    Thank nha. Hí hí, tớ quê quá cơ. Cái này gọi là túi à, tớ cứ gọi nó là cái gối sưởi, thế chứ lại. Cái này nhà tó cũng có đôi em rùi. Tại nghe vội từ túi sưởi tớ lại đinh ninh nó là cái loại như túi ngủ của bé nhưng có thể sưởi ấm, giữ được nhiệt :RaisedEye
    Mà nghe cái miếng dán cũng hấp dẫn đó nhỉ, có khi phải bố trí 1 em. Dưng mà laọi này giờ chắc cháy hàng rùi nhỉ. :RaisedEye
    Yêu con gái nhiều lắm :LoveStruc:
    • 615 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi N&M Xem bài viết
    Mình vừa mua 1 cái ở 161 Chùa Bộc 100K/cái, định mua 2 cái nhưng thấy nhiều người mua quá, cô chủ dừng lại không bán nữa lên chỉ mua được mỗi 1 cái.
    Em cảm ơn chị nhé! Hôm nay e vừa qua đó mua 3 cái to của mimosa, 100k\1cai. Được chọn thoải mái nữa!:Rose: :Rose: :Rose:
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9