CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Đệm bông ép mua của hãng nào tốt ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.81K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tình hình là em sắp lấy vợ, vợ em bắt ngồi nghiên cứu chọn đệm. E thì k thích dùng đệm lò xo và cao su (kể cả Kymdan vì nhiều lý do : đắt, k hợp, đau lưng, chóng mặt, mùi,...nói chung k thích lắm) nên 2 vợ chồng đã quyết định chọn đệm bông ép.

Sau em dành cả buổi sáng nay ngồi lục lọi khắp các diễn đàn, google, để nghiên cứu xem đệm bông ép thì hãng nào tốt, vậy mà nhiều ý kiến quá, đâm ra rất khó chọn.

Về giá thành thì chênh nhau cũng k đáng kể, nên bọn e k quan tâm lắm, chỉ quan tâm đến chất lượng đệm thôi. Thấy Everon, Canada, Hanvico, Sông Hồng, Thanh Bình, SweetHome, Dunlopillo, ****san...cũng có vẻ tốt, nhưng Everon thì thấy nhiều ng bảo là bị làm giả nhiều => e loại luôn.

Mong mọi người tư vấn giúp em chọn của hãng nào tốt tốt, hôm nay k chọn xong, tối về vợ nó chửi, nó đeck cưới nữa thì khổ. Thank all !!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 215 Bài viết

• 499 Được cảm ơn

uh. mình cũng quan tâm vấn đề này. thấy có đệm Everet và Melio mới ra. bên nhà mình dg giảm giá. nên mình muốn hỏi xem ai đã dùng đệm này chưa, thấy có dc ko? có nhanh xẹp ko thì cho mình xin ít review để mình mua. chăn sông Hồng mình dùng thấy nhanh xẹp quá nên đâm ra chán ko muốn mua đệm của hãng này nữa.
    • 158 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Everon ra đại lý của nó mua là chuẩn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đệm bông ép,hoặc các loại đệm khác ...Giá cả phải chăng chất lượng cũng tót thì dùng thử đệm Tuấn Anh đi.
    đại lý cửa hàng rộng rãi trên toàn quốc
    xem thêm và tham khảo nhé:http://tuananh.vn/home/
    • 245 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

mua tai cty everon lun là khỏi bị lầm hàng nhái, mà còn có dot giảm giá