CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Đã mẹ nào sử dụng chổi lau nhà đa năng trên SLCHH giá 690k chưa

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.4K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • qqa
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 604 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Tớ đang định mua 1 chiếc dùng
    thấy TIVI PR kinh quá, ko bit chất lượng có được như quảng cáo ko
    Mẹ nào dùng rồi cho tớ xin tí kinh nghiệm nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 48 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mấy hàng bestbuy em có kinh nghiệm là không nên dùng, cái chảo mà 2 mặt ấy, quảng cáo đã lắm, em mua đây này, lại còn lởm hơn chữ lởm.
    Em rán cá thì mỡ tràn ra ngoài, lau rửa khó, chưa kể cá lâu chín, mà rán xong như là hấp cá ấy.Dùng đúng 1 lần là tạch, cất vào tủ làm hàng thôi.
    Mấy cái quảng cáo của bestbuy em thấy toàn fake hoặc do hàng ở Vn chỉ thế thôi.
    • 435 Bài viết

• 980 Được cảm ơn

Bạn ơi ra Phùng Hưng mua đi, rẻ hơn ở TV shoping nhiều. Tớ vừa mua 1 chiếc, hiệu Đài Loan, quay chân: 430. Còn quay tay đắt hơn, ở trên đó nói thách lắm đó. Các mẹ cứ mặc cả vô tư nhé.

Cái chổi lau tớ mua 430k giống y chang em bên cạnh nhà tớ mua 690. Nói vậy để các mẹ tham khảo.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,643 Bài viết

• 12,498 Được cảm ơn

tớ tí chết với cái đồ lau nhà đó. Thấy qc hay quá, gọi điện order (giá lúc đó hình như là 980K), các ẻm bảo 3 ngày giao vị khách order đông quá, mình cũng ok, hơn 1 tháng sau họ gọi lại, bảo giao, mình cũng dễ tính, thì giao đi. Đến mấy ngày nữa mới báo bây giờ em đi giao, tớ ko thèm lấy nữa. Sau đó thấy bán ở ST, rẻ hơn nhiều, hình như hơn 400.
    • 72 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thế kết lại là dùng nó có tốt không ạ, nghe QC thì tất lẽ dĩ ngẫu là hay rồi. Hôm qua xem cái chtrinh của Đức về làm quảng cáo, tính trung bình một clip quảng cáo mèng cũng đi đứt nửa tháng hoặc hơn để làm, và chi phí không hề nhỏ.thế nên tận dụng tối đa rồi. Cái quan trọng các chị em dùng rồi cho cái cm ấy. Cái đó quí hơn
    • 723 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

Mình cũng đang định mua loại này, mà k bít mua ở đâu....thấy có nhiều giá quá, chả bít đâu mà lần. Có mẹ nào dùng chưa nhỉ?

• 3,707 Bài viết

• 24,539 Được cảm ơn

Các mẹ cho em xin 500k hình cái chổi đa năng để em biết mặt mũi nó được không ạ?!Tks các mẹ!
    • 723 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

http://www.caylaunha.com.vn/
    Link đây này bạn ơi, tớ thấy chỗ nào cũng là cái link này mà giá lại khác nhau nên chả bít thế nào. Cái này hay quảng cáo trên TV í

• 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mua hàng Việt nam xài đi các mẹ ơi,ở Metro có bán của Công ty Hạnh doanh đó!khoảng 200ng 1 cây!mình xài rồi,thấy rẻ mà được lắm!mà ko biết hàng đó vô coop mảk chưa nữa!
    cái web của công ty đó nè http://www.hanhdoanh.com/ vô thử coi nha!
    mấy mẹ mua 4-500ng 1 cái là đắt quá!chắc mình phải mua vế bán lại!hiii
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bonbontini; 14/09/2010 vào lúc 06:12 PM.
    • 933 Bài viết

• 1,134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haneul Xem bài viết
    Các mẹ cho em xin 500k hình cái chổi đa năng để em biết mặt mũi nó được không ạ?!Tks các mẹ!
    http://www.caylaunha.com.vn/
    Mẹ Haneul vào trang trên là đúng hình luôn đó, nhà mình mua ở Fivimart là 500k, dùng khá thích cái quan trọng là không phải mất công xoay vặn cái cây lau nhà.
    CHả hiểu sao trong trang web đấy lại ghi là loại 1 với 2, hic nếu theo đúng thế thì cái nhà mình là loại 2, chả biết thế nào. Cái nhà mình mua được bảo hành 1 năm, nói chung mình cũng khá tin tưởng đồ mua ở fivimart.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4