CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Có tầm 35Triệu thì nên mua xe ga gì các mẹ ơi!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.8K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 844 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Mong các mẹ tư vấn hộ, cám ơn nhìu:Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mua SCR hoặc Air Blade
    • 91 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

nên mua SCR, vừa tiết kiệm xăng vừa có cốp rộng để được nhiều đồ, lại ko quá cao để có thể dễ dàng chống chân,...
    • 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em cũng có cùng câu hỏi như mẹ nó. Cơ mà em đang muốn mua xe Jockey của kymco nhưng chờ cao kiến với kinh nghiệm của các mẹ từng đi xe này xem sao.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Chitchit09 Xem bài viết
    nên mua SCR, vừa tiết kiệm xăng vừa có cốp rộng để được nhiều đồ, lại ko quá cao để có thể dễ dàng chống chân,...
    • 3,376 Bài viết

• 1,322 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chitchit09 Xem bài viết
    Cái này mới bao tiền mẹ nó ơi??? Chỗ mình có bạn đồng nghiệp mua lại của một em đi du học mới đi được 1800km, đẹp lắm màu xanh ngọc, 33 triệu, chả hiểu rẻ hay đắt nữa:Surprise:
    • 811 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dominhthu78 Xem bài viết
    Cái này mới bao tiền mẹ nó ơi??? Chỗ mình có bạn đồng nghiệp mua lại của một em đi du học mới đi được 1800km, đẹp lắm màu xanh ngọc, 33 triệu, chả hiểu rẻ hay đắt nữa:Surprise:
    Mình vừa mua trưa nay ở Kường Ngân là 34.5 (màu bạc). Thấy bảo đi đăng ký mất 1,5tr phí trước bạ và 1 triệu tiền biển nữa.

Air Blade thì 32,5tr.

Mình cũng ko khảo giá ở chỗ khác nên ko biết là đắt hay rẻ nữa!
    • 499 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Em thấy nói SCA có nhiều vấn đề lắm mà !??
    Chíp yêu của Ba Mẹ !

:Applause::Applause::Applause:

• 7,207 Bài viết

• 1,595 Được cảm ơn

Anh trai mình đi SCR 2 năm rồi có thấy vấn đề gì đâu nhỉ?
    • 844 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ, mình mua SCR roài, cả đăng ký + abc vào gần 38tr. Híc hơi xót tí.
    Xin gia nhập SCR hội quán để học hỏi kinh nghiệm thôi!