• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.85K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 167 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Simba rất thích cái xe Vespa, đang định bụng đi mua. Nhờ các bác đã sử dụng xe rồi cho em ý kiến với.
    Em cảm ơn nhiều lắm.
    Cuộc sống mới của Simba&Mom.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,749 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Ves3 j hở chị???Đời cũ hay đời mới:Thinking:
    • 79 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

- Vespa cổ: con gái thích hợp đi Super, standard hoặc điệu đà thì đi Acma tuy nhiên chỉ phù hợp với những em nào chưa chồng con, nhiều thời gian rảnh và có nhiều hiệp sĩ vây quanh bởi Vespa cổ rất đỏng đảnh, đòi chăm sóc cực kỳ cẩn thận và rất hay hỏng hóc, chết máy dọc đường. Thợ sửa Vespa cổ thì hiếm và chảnh, thái độ khó chịu, làm ăn lề mề.-->> Không nên đi dù kể ra cũng phong cách phết
    - Vespa đời mới: Con gái thường đi LX nhưng LX rất nặng, dựng chân chống hoặc lùi xe rất mệt, tiếng động cơ kêu to và đặc biệt rất ngốn xăng. Mình cũng đang chạy 1 con mà tiền đổ xăng chẳng kém ô tô là mấy. Tất nhiên đi LX thì tạo dáng đẹp, nói chung là thời trang.

Xét ưu nhược điểm và tình hình thực tế thì khuyên bạn mua ô tô hoặc xe ga của Honda mà đi cho lành.
    Chữ ký *** nào cũng thấy MOD dọa là vi phạm, thế thì *** có ký với tá gì sất :Nottalkin:
    • 167 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn bạn nhiều nhé. Mình cũng lo lắng cái đoạn tốn xăng và ko dựng chân chống được.
    Cuộc sống mới của Simba&Mom.
    • 448 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SimbavaBoMe Xem bài viết
    cảm ơn bạn nhiều nhé. Mình cũng lo lắng cái đoạn tốn xăng và ko dựng chân chống được.
    em thèm vespa từ lâu nhưng thế này thì cũng oải rồi
    • 210 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

xe ga thì xe nào chả nặng và tốn xăng hả bạn , kiểu gì cũng 4l/100km (từ 125 cho đến 150) trở lên , piaggio thì đẹp là đương nhiên rồi , nhưng độ bền và ổn định kém Honda , phí bảo dưỡng cao hơn , phụ tùng đắt hơn , sơn sửa cũng chát hơn , nhưng mà máu thì chơi thôi ,

những lúc mặc váy ngắn , khoe chân đẹp , lướt trên phố thì ai sướng cho rooling: ròi còn để đồ kính mũ tiện lợi nữa , còn lành nhất là làm em spacy :Angel:
    • 363 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SimbavaBoMe Xem bài viết
    Mẹ Simba rất thích cái xe Vespa, đang định bụng đi mua. Nhờ các bác đã sử dụng xe rồi cho em ý kiến với.
    Em cảm ơn nhiều lắm.
    E thấy chủ đề này vài cái topic rồi. Các bác cứ mang LX với spacy ra so sánh để rồi người thik LX thì vẫn mua LX còn người thik spacy vẫn mua spacy. Dù mọi người vẫn hiểu là LX thì chỉ đẹp mà đắt, đi nhanh tã. E cũng cân nhắc mãi rồi vẫn quyết định mua spacy. Đến giờ chả thấy hối hận gì cả. Mua xe xong mà bao nhiêu người vẫn gạ bán lại cho họ. Sướng thế chứ!