Chăm sóc nhà cửa

Có nên mua hàng trên các trang như muachung, nhommua, hodeal,...

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 67.5K Lượt đọc
  • 126 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy mấy sản phẩm trên mấy trang deal cũng khá ok. bạn tìm kỹ nguồn gốc là được.
    http://www.tamthienchi.com/chuyên khẩu trang y tế, trà lá sen, thiết bị y tế. Chuyên sỷ và lẻ 0912231009
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 500 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

bọn này toàn lừa đảo , mọi người cạch mặt bọn mất dạy này ra , mua chung , giảm chung ....
    111015CLanhdong3
    • 20 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! mình định đặt mua cái hộp đựng đồ trang điểm, mấy cái kệ gỗ treo trong bếp và phòng khách (xem hình thấy đẹp lắm). Mà ko biết có nên ko nhỉ? có mẹ nào mua ở trang Bigmua và Alo123 rồi thì cho mình biết với nhé! Cảm ơn mọi người nhiều!
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình thấy thì những trang kiểu này bạn có mua được hàng xịn hay không thì còn phụ thuộc vào từng nhà bán hàng bạn nên chọn những nhà bán hàng uy tín.
    Mình nghĩ nên tìm hiểu so sánh giá cả giữa những trang web khác nhau rồi hãy mua.
    Bạn có thể đọc thêm về kinh nghiệm mua hàng online tại đây.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nói chung là tất cả đều kém chất lượng, trừ những loại hàng có giá trị lớn của các hãng có thương hiệu, khi có vấn đề gì thì mình ra hãng bảo hành được. còn lại thì những đồ giá trị nhỏ toàn là made in china + chất lượng tàu dỏm.
    đó là ý kiến của mình về hàng điện tử và mấy loại sản phẩm tiện ích khác.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hôm trước mình thấy trên 1 link quảng cáo của hotdeal có cái nồi ủ cơm, thấy hay hay -> đặt thử. 3 ngày sau nhân viên gọi điện đưa hàng, đúng hôm mình ko ở công ty. nhờ anh trong phòng nhận giúp. anh ấy thấy bao bì có vẻ cũ nát quá, bảo check thử thì nhân viên nói là mình mua quen rồi. trong khi mình mới mua lần đầu. -> nhân viên đưa hàng mà cũng láu cá thiệt. ->>> kinh nghiệm KHÔNG BAO GIỜ CHƠI VỚI HÀNG ONLINE được.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tụi hotdeal làm ăn theo kiểu chụp giựt. Mua hàng rồi nó coi như rác. Tức quá lên đây xả stress
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
');