Có mẹ nào từng dùng sản phẩm của Amway chưa?

• 30 Lượt chia sẻ
  • 389K Lượt đọc
  • 656 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 77 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Mình đang uống cá bio C plus của amway thấy cũng hiểu quả gớm.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mùi thính ở đây ^.^!
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mik đã đang sử dụng sản phẩm của Amway, mik thấy rất tốt về chất lượng của sản phẩm cũng như các vấn đề liên quan đến sức khỏe nha
    • meduongxanhvt Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongmitec Xem bài viết
    Mua ở đâu vậy ?
    Xin chào các bạn. Mình cần tìm hiểu thêm về amway. Có bạn nào đã dùng về sp thì chia sẻ cho mình hiểu thêm được ko?
    • meduongxanhvt Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mehiendai Xem bài viết
    Mình đã dùng sản phẩm của Amway như nước rửa chén bát, sữa tắm ( mua cho ông xã sài chứ mình thì nghiện Loccitane), nước lau tẩy đa năng, nước lau sàn nhà.
    Nhận xét chung rất ok nhất là nước lau kính và nước rửa chén bát. Chỉ cần pha hai đến ba giọt nước rửa bát vào một chai nước 500ml là có thể dùng đc 1 tháng. Mặc dù khi nghe thoáng qua một chai nước rửa bát trị giá hơn 100k đắt lòi nhưng khi dùng mới thấy hiệu quả kinh tế cao, sạch bong và ko hai da tay nữa:Applause:
    Vẫn biết hàng đa cấp thì đa phần là kinh doanh ko mấy lành mạnh nhưng mình nghĩ đó cũng là "mánh" kinh doanh của nhà phân phối. Cái quan trọng là mình đc dùng những sản phẩm chất lượng tốt. Mà theo mình biết Amway là tập đoàn nổi tiếng thế giới đấy chứ
    Đúng rồi bạn. Amway mang sức khỏe và tiết kiệm cho mọi gd mà.
    • meduongxanhvt Khách
    Amway là một dòng sp rất tuyệt vời. Ko như những hàng đa cấp khác đâu. Amway giúp mình tiết kiệm và đảm bảo sức khỏe cho gd nữa bạn nhé
    • meduongxanhvt Khách
    Tùy theo loại đa cấp. Chứ ko nên gom vào hết dc. Mình thì lun dung nhung sp amway. Vi rất tốt và đảm bảo sk và rất là tiết kiệm cho mik
    • Kimhyunju Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dsnam Xem bài viết
    đấy là công ty kinh doanh theo kiểu đa cấp đó mà. Ai mua sản phẩm đa cấp thì mua chứ mình thì không tin những thứ đó tí nào. Mình không bao giờ có ý định mua hoặc tham gia kinh doanh đa cấp.
    Minh k biet mn nghi ntn.Nhưg hiện tại minh o Han Quốc và ng Hàn su dug amway rat nhiu..minh cug đag su dug va cam thay tốt.
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đắt nhưng cũng có tác dụng đấy, mình từng dùng kem đánh răng của amway rồi
    • Nguyenthihen89 Khách
    Hi
    • Nguyenthihen89 Khách
    Hi chị dùng rất tốt cho sức khỏe gia đình chị ạ. Nên dùng ngay không chậm trể chị ạ .. cần inbox em 0973807632 ms hên. Em cảm ơn
    • Nguyenthihen89 Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meduongxanhvt Xem bài viết
    Mua ở đâu vậy ?
    Xin chào các bạn. Mình cần tìm hiểu thêm về amway. Có bạn nào đã dùng về sp thì chia sẻ cho mình hiểu thêm được ko?
    Rất tuyệt chị ạ.rất tốt cho gia đình. Về sức khỏe và an toàn là số 1... dùng đảm bảo gia đình khỏe và nói không với bệnh viện..cần em hổ trợ gọi em chị nhé 0973 807 732 ms hên
    • Nguyenthihen89 Khách
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meduongxanhvt Xem bài viết
    Mua ở đâu vậy ?
    Rất tuyệt chị ạ.rất tốt cho gia đình. Về sức khỏe và an toàn là số 1... dùng đảm bảo gia đình khỏe và nói không với bệnh viện..cần em hổ trợ gọi em chị nhé 0973 807 732 ms hên
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dùng amway tôt mà mọi ng.
    • 58 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nguyên buổi chiều không làm mà chỉ hóng từ tập 1 đến tập 33
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình chẳng thích sản phẩm amway
    • Lyhoangbui Khách
    01229961523 nếu bạn muốn timd hiểu về sp amway hay biết thêm về chất lượng của nó bạn có thể đt số này
    Anh Bùi