Chăm sóc nhà cửa

Có mẹ nào từng dùng sản phẩm của Amway chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 30 Lượt chia sẻ
  • 330K Lượt đọc
  • 627 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b còn bộ srm cơ bản của amway k?

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các bạn, mình vẫn bán sản phẩm của amway nhé, tuy nhiên giá có thay đổi chút. Các bạn có thể nhắn tin cho mình nhé
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Còn bạn ạ. Bạn lấy bộ da dầu hay da khô?
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Amway bọn này là bán hàng đa cấp mà thấy họp ở phòng kín quảng cáo kèm thực hành thì có khóa học đấy, nhưng dùng thì chán lắm, CÁc hãng dùng uy tín như kem đánh răng ps bàn chải cũng như các thương hiệu nâu năm như các hãng uy tín mà hay quảng cáo trên tivi và đã là 1 thương hiệu lớn với người dùng và đáng tin cậy thì mình dùng thôi. nói chung nói đến hàng đa cấp thì mọi người đã hiểu rồi
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xteenx Xem bài viết
    Amway bọn này là bán hàng đa cấp mà thấy họp ở phòng kín quảng cáo kèm thực hành thì có khóa học đấy, nhưng dùng thì chán lắm, CÁc hãng dùng uy tín như kem đánh răng ps bàn chải cũng như các thương hiệu nâu năm như các hãng uy tín mà hay quảng cáo trên tivi và đã là 1 thương hiệu lớn với người dùng và đáng tin cậy thì mình dùng thôi. nói chung nói đến hàng đa cấp thì mọi người đã hiểu rồi
    bạn đã dùng chưa mà dám đánh giá hàng của đa cấp dùng chán?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Amway thì dùng cũng tốt nhưng pha loãng mất thời gian với lại rửa không hiệu quả.
    Nếu muốn dùng hàng tốt cỡ Amway trở lên các mẹ thử dùng hàng WAI của Nhật xem thử.
    Chất lượng đã được kiểm chứng các mẹ nhé
    http://zaodich.webtretho.com/forum/f.../#post33353970
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hàng amway cũng là hàng đa cấp, nhưng mình thấy sản phẩm cũng được. khái niệm đa cấp lừa đảo mà chúng ta hay nói đó là dạng lừa đảo, bán hàng thì ít mà lừa thêm người khác vô thì nhiều. nói chung là hàng này cũng được, mình thấy kem đánh răng của họ xài cũng tốt
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nói thật với các mẹ là mình cực kì ghét những người bán hàng đa cấp. Đơn giản là các mẹ cũng biết rồi đấy, họ toàn lừa đảo, bán những mặt hàng lậu hoặc k đảm bảo an toàn và sức khỏe cho người dân. Nhưng hôm nay, mình được 1 anh mời và giới thiệu về các mặt hàng của Amway thì mình đã có cái nhìn khác rồi các mẹ ạ. Không phải hàng đa cấp nào cũng là lừa gạt, cũng xấu và hại ng dân đâu ạ. Sau khi nghe a ấy giới thiệu về các mặt hàng Amway từ kem đánh răng, nước rửa chén ( or rửa rau quả) đến các vitamin C Nutrilite, sản phẩm chăm sóc da Aritistry ( các mẹ nào chuyên về mỹ phẩm thì chắc cũng biết hiệu này bên nước ngoài có tiếng thế nào, hiệu quả ra s rồi nhỉ) thì mình đã có cái nhìn và suy nghĩ khác hoàn toàn r các mẹ. Không phải tất cả tập đoàn hàng đa cấp đều là xấu, là lừa đảo đâu. Vì người dân mình đã lạm dụng hình thức kinh doanh này cho những việc xấu, nên đã hoàn toàn đánh mất lòng tin của người tiêu dùng. Nhưng chỉ cần các mẹ chịu khó tìm hiểu, suy nghĩ và cân nhắc 1 tí thì các mẹ cũng biết được hàng nào tốt và không tốt. Các mẹ có thể lên gg mà search về tập đoàn Away thì biết nó là 1 trong những tập đoàn đứng đầu bên Mỹ đấy. Còn được chính chủ tịch Nguyễn Minh triết đích thân đón tiếp ( lên gg thì biết nhé). Lừa đảo mà lừa được như vậy thì chắc phải coi lại người dân nước mình rồi đấy các mẹ ==".
    Hôm nay, cái a giới thiệu mình lên trên công ty đã cho mình trải nghiệm và thực hành về nước rửa chén. Nói thật mình thấy nó tốt hơn nước rửa chén bình thường đó các mẹ: Bình 1l xài cả năm cũng không hết, không gây nhờn dính, bạn k cần dùng nước để rửa lại tay, chỉ cần khăn giấy hoặc 1 chiếc khăn lao tay cái là xong, tính ra thấy cũng tiện, nếu có việc gấp thì các mẹ có thể làm vậy, Nhưng mình khuyên nếu đc thì rửa lại bằng nước cho nó sạch hơn. Ah! theo mình thì nó có điểm trừ là mùi k thơm như mấy nước rửa chén khác.
    Còn về kem đánh răng, nó k có chất bazo nhiều, cấu trúc của kem cũng hình tròn, còn kem ps thì hình vuông. Mình được xem a đó so sánh 2 loại kem này với nhau nên thấy rõ là kem ps có tính bào mòn men răng rất cao, còn của Away thì it hown nhiều. Còn nữa khi đánh răng bằng kem ps tối trc khi ngủ thì sáng dậy miệng sẽ hơi hôi ( có thể là vs 1 số người), còn của Away thì mình nghe a đó nói là không ( cái này thì mình chưa kiểm chứng đc), nó còn giúp trắng răng nữa thì phải ( cái này thi mình cũng k kiểm chứng đc vì cần phải dùng trong 1 khoảng thời gian dài mới xđ đc )
    Nói cũng hơi bị nhiều, chắc các mẹ nghĩ e đang pr cho nó quá T.T. Thành thật thì e cũng đang bán nước rửa chén, kem đánh răng, với vitamin C của Away đấy các mẹ =)))))))
    Nhưng như vậy thì k có nghĩa là e nói dối và lừa đảo nhé. Nếu các mẹ nào ở sg rảnh thì e dẫn các mẹ lên trên công ty, coi r trải nghiệm luôn xem lừa đảo hay k là các mẹ tự biết. Em ghét mấy người lừa đảo lắm, vì e cũng là 1 người tiêu dùng nên hiểu cái cảm giác ức chế khi bị lừa là thế nào mà ==". E thấy và trải nghiệm s thì nói lại vây cho các mẹ biết. E là thích nói có sách mách có chứng. Còn vài bạn bảo lauwf đảo thì đưa bằng chứng rỏ ràng cụ thể luôn đi ạ, trứ thấy nhiều ng nghe đến hàng đa cấp là nhảy vào bảo lừa đảo này nọ cũng tội ng ta đó các bạn ==".
    ps: Nếu rảnh thì e sẽ lm 1 clip ngắn so sánh về sản phẩm của Away với các sp khác. Vì trong tương lai e cũng sẽ bán các sp của nó nên cũng phải cpi để giới thiệu mọi ng biết về ưu và nhược điểm của nó. Rất cảm ơn các mẹ bỏ thời gian đọc bài viết của e ^^