Chăm sóc nhà cửa

Có mẹ nào từng dùng sản phẩm của Amway chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 30 Lượt chia sẻ
  • 317K Lượt đọc
  • 625 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b còn bộ srm cơ bản của amway k?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các bạn, mình vẫn bán sản phẩm của amway nhé, tuy nhiên giá có thay đổi chút. Các bạn có thể nhắn tin cho mình nhé
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Còn bạn ạ. Bạn lấy bộ da dầu hay da khô?
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Amway bọn này là bán hàng đa cấp mà thấy họp ở phòng kín quảng cáo kèm thực hành thì có khóa học đấy, nhưng dùng thì chán lắm, CÁc hãng dùng uy tín như kem đánh răng ps bàn chải cũng như các thương hiệu nâu năm như các hãng uy tín mà hay quảng cáo trên tivi và đã là 1 thương hiệu lớn với người dùng và đáng tin cậy thì mình dùng thôi. nói chung nói đến hàng đa cấp thì mọi người đã hiểu rồi
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xteenx Xem bài viết
    Amway bọn này là bán hàng đa cấp mà thấy họp ở phòng kín quảng cáo kèm thực hành thì có khóa học đấy, nhưng dùng thì chán lắm, CÁc hãng dùng uy tín như kem đánh răng ps bàn chải cũng như các thương hiệu nâu năm như các hãng uy tín mà hay quảng cáo trên tivi và đã là 1 thương hiệu lớn với người dùng và đáng tin cậy thì mình dùng thôi. nói chung nói đến hàng đa cấp thì mọi người đã hiểu rồi
    bạn đã dùng chưa mà dám đánh giá hàng của đa cấp dùng chán?
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Amway thì dùng cũng tốt nhưng pha loãng mất thời gian với lại rửa không hiệu quả.
    Nếu muốn dùng hàng tốt cỡ Amway trở lên các mẹ thử dùng hàng WAI của Nhật xem thử.
    Chất lượng đã được kiểm chứng các mẹ nhé
    http://zaodich.webtretho.com/forum/f.../#post33353970