CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Có mẹ nào từng dùng sản phẩm của Amway chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 13 Lượt chia sẻ
  • 257K Lượt đọc
  • 599 Trả lời

41 Người đang theo dõi

• 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trời ơi, các bạn ơi, amway thật sự hàng gia dụng như LOC, kem đánh răng, dưỡng thể thì tốt thật, cam đoan. Nhưng mà mỹ phẩm artistry thì thôi nhe, mình dùng trọn bộ đây từ nước cân bằng, sữa rửa mặt, dưỡng ẩm luôn ...kết quả mụn nổi ồ ạt, li ti. Khuyên thật lòng là dùng hàng gia dụng, chăm sóc cá nhân thôi, còn mỹ phẩm ai muốn nổi mụn thì dùng đi rồi biết. Mình từ dùng sản phẩm chăm sóc cá nhân thấy hiệu quả nên mới dùng mỹ phẩm, ai dè mụn tùm lum
    • 604 Bài viết

• 632 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitconxauxi1988 Xem bài viết
    Trời ơi, các bạn ơi, amway thật sự hàng gia dụng như LOC, kem đánh răng, dưỡng thể thì tốt thật, cam đoan. Nhưng mà mỹ phẩm artistry thì thôi nhe, mình dùng trọn bộ đây từ nước cân bằng, sữa rửa mặt, dưỡng ẩm luôn ...kết quả mụn nổi ồ ạt, li ti. Khuyên thật lòng là dùng hàng gia dụng, chăm sóc cá nhân thôi, còn mỹ phẩm ai muốn nổi mụn thì dùng đi rồi biết. Mình từ dùng sản phẩm chăm sóc cá nhân thấy hiệu quả nên mới dùng mỹ phẩm, ai dè mụn tùm lum
    Dùng ít thôi! sản phẩm của nó mình dùng 1 năm chưa hết, 3 người dùng, chồng và em trai xài phụ thì khoảng 8 tháng! Mới đầu xài cái nào cũng nhiều, do nó có lipit cao nên mụn tùm lum! sau này hỏi lại người bán thì mới biết, dùng đúng thì mới có kết quả! sp nào của nó cũng phải hỏi kỹ! ko thì dùng sai, bị hao mà phản tác dụng!
    await for angles.....:
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhiều bạn thắc mắc vì sao Sản phẩm Amway như nước rửa chén, nước lau sàn nhà đa năng mà công ty Amway ko làm chai nhỏ giống như sunlight là vì Amway phân tích như sau: Thay vì vận chuyển 10 chai nước rửa chén nhỏ sunlight thì công ty amway sản xuất chai lớn vì khi vận chuyển đi xa sẽ không cồng kềnh như 10 chai rửa chén kia. mà vận chuyển sẽ được nhiều hơn. và tỷ lệ thải vỏ chai ra ngoài ít hơn. và ko làm hại da tay
    mình đã dùng tất cả các sản phẩm của Amway mình thấy rất tốt.
    Tại sao cty Amway ko quảng cáo trên tivvi như những sản phẩm khác là vì? họ muốn đưa sản phẩm đến tay người tiêu dùng sử dụng một cách có hiệu quả nhất. phải có người hướng dẫn sử dụng nên đòi hỏi phải có đội ngũ tư vấn tận tay người tiêu dùng vì sản phâm AMway ko giống những sản phẩm thông thường khác, nó phải được pha đúng cách đúng tỷ lệ mới có hiệu quả.
    Hiện nay Amway đang xây dựng nhà máy thứ 2 tại bình dương\
    các mẹ yên tâm sử dụng nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn! mình đang có những lọai sản phẩm của nhà phân phối amway sử dụng rất tốt cho sức khỏe . bạn nào quan tâm và tin tưởng thì liên lạc cho mình vào sđt : 01207383810 gặp Hảo nhé.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chà, lâu quá mới thấy bài Công chúa nấm. Không biết mẹ còn thắc mắc không ? Còn thì em giá thích cho mẹ ^^ Tại e xài hàng này đc 1 thời gian rồi, thấy giá ok mà hiệu quả cao, không hại da tay nên đăng kí thẻ mua hàng giảm giá luôn rồi, mẹ nào muốn mua nói em mua giùm cho.
    Họ không chia nhỏ sp ra là để tiết kiệm tiền cho mình đó. Số tiền mình bỏ ra mua 10 chai 1 lần sẽ rẻ hơn mua 10 chai trong 10 lần, nào là tiền bao bì (10 cái chai mà còn 1 chai thì nó đỡ đi bao nhiêu ), tiền xăng cộ, mắc công vào gửi xe, nắng nôi nữa, lại đỡ tốn thời gian đi nhiều lần. Với lại cty này nó từ Mĩ qua mà, mà đã từ Mĩ (tư bản)qua, để rồi kí hợp đồng để xây được nhà máy bên Vn (xhcn) là phải cam kết nhiều thứ,đặt biệt là môi trường, nên hạn chế xả rác (chai) vào mội trường.

Sp ko được quảng cáo rầm rộ là để không cho giá tiền sp cao hơn đó. Mấy mẹ xem quảng cáo trên tv, là ai trả tiền mấy mẹ biết không? Là người tiêu dùng đó. Và 30" là khoảng 200-300tr chứ chẳng ít đâu. Suy cho cùng, từ ngày xưa là hàng hóa, đồ ăn này nọ, cứ hễ tốt là người ta truyền miệng nhau à, đâu cần quảng cáo trên tv làm gì, nên nếu có ai giới thiệụ mấy thứ mà họ thử rồi thì cứ thử xem, vì truyền miệng bà 8 với nhau nó vẫn chân thật, gần gũi và đỡ tốn kém hơn quảng cáo tv =]]
    Chỉnh sửa lần cuối bởi NgocNgoc11; 06/11/2013 vào lúc 12:24 PM.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehiendai Xem bài viết
    Mình đã dùng sản phẩm của Amway như nước rửa chén bát, sữa tắm ( mua cho ông xã sài chứ mình thì nghiện Loccitane), nước lau tẩy đa năng, nước lau sàn nhà.
    Nhận xét chung rất ok nhất là nước lau kính và nước rửa chén bát. Chỉ cần pha hai đến ba giọt nước rửa bát vào một chai nước 500ml là có thể dùng đc 1 tháng. Mặc dù khi nghe thoáng qua một chai nước rửa bát trị giá hơn 100k đắt lòi nhưng khi dùng mới thấy hiệu quả kinh tế cao, sạch bong và ko hai da tay nữa:Applause:
    Vẫn biết hàng đa cấp thì đa phần là kinh doanh ko mấy lành mạnh nhưng mình nghĩ đó cũng là "mánh" kinh doanh của nhà phân phối. Cái quan trọng là mình đc dùng những sản phẩm chất lượng tốt. Mà theo mình biết Amway là tập đoàn nổi tiếng thế giới đấy chứ
    Bạn nói đùng r đấy ạ. Mới đầu e cũng cực kì dị ứng vs kinh doanh mạng, nhưng đừng nên vơ đũa cả nắm nt khi chưa biết chất lượng sp ntn. E chỉ thực sự tin khi dùng thử, trải nghiệm với sp thôi ạ, đắt sắt ra miếng, hơn nữa lại còn chất lượng. Quan trọng là sản phẩm mang lại lợi ích, chất lượng với bản thân và gia đình minh, còn việc kinh doanh mạng ko liên quan cũng ko làm ảnh hưởng đến mình đúng ko ạ. Nếu lừa đảo thì đã ko hoạt động được ở VN bao nhiêu lâu như thế, đây chỉ là suy nghĩ của riêng e thôi ạ.
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin ý kiến các mẹ với,em muốn mua lọ vitamin tổng hợp và sắt của Amway để dùng vì c cùng cty em cũng đang dùng và nói là tốt nhưng em k biết amway có thật là của Mĩ k vì có 1 bà c cũng mua của Amway 1 lọ dưỡng thể nhưng đề sản xuất là của Madein China.Giờ em rất là hoang mang ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cứ yên tâm sử dụng sản phẩm của Amway nhé. Sản phẩm Home care gồm nước rửa chén, nước chùi kiếng, nước lau nhà bếp... sử dụng rất tuyệt vời. Đặc biệt là nước rửa chén còn sử dụng để rửa rau (thảnh phần của sản phẩm chiết suất từ thiên nhiên: dầu dừa, lô hội, lá tía tô) không hại da tay, không gây nhờn dính. Mình đã sử dụng nên chia sẻ thêm thông tin cho các mẹ đây. Nếu cần tư vấn thêm các dòng sản phẩm khác thì alo cho mình. Thùy Dung 0938668677 nghen.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mammi ơi, nếu bạn không yên tâm thì đến trực tiếp trung tâm của Amway trên Điện Biên Phủ nhé, hàng của Mỹ nhé.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da em thuộc làn da corticoid, khá yếu, ngứa và hay ửng đỏ ở vùng má. Do em dùng mỹ phẩm khá sớm, dùng rượu bạch hoa hồng, rượu rễ cây, bộ mỹ phẩm ql của trung quốc, cortibion, depolac,...Toàn là đồ độc hại. Em thật quá xui xẻo
    Sau đó em biết da mình bị nhiễm corticoid, em rất buồn. Nhưng em cũng nỗ lực cải thiện làn da mình. Em cũng mò mẫm trên mạng, em mua 1 bình C amway. Trị mụn em dùng acnes, khoảng 1 tháng ,thấy mụn khô lại và cồi tự lên. Khổ nỗi da em có quá nhiều dầu và nhiều loại mụn! Em đang dùng ceptaphill, nhưng hình như không hợp vơi da dầu và trong srm này có chất độc hại cho da nen em cũng hơi lo. Em đang uống nutrilite protein và active của amway. Thấy da đầy lên, và có dấu hiệu khoẻ lên. Em thuộc da khá yếu và nhạy cảm. Em định mua srm atistry kiềm dầu của amway. Thấy có vẻ tốt nhưng giá khá cao. Em còn định mua một bình nước hoa hồng và kem dưỡng chống nắng của hãng này. Ai đã dùng rồi cho em xin ý kiến!! Cảm ơn mọi người nhé!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tienchau Xem bài viết
    hi hi, mình đang tìm hiểu về mỹ phẩm Amway để mua xài thử, vì mình đã dùng qua Shisedo và Ohui thấy bình thường. Vô tình lên mạng đọc topic thấy mọi người tranh cãi dữ dội quá. Minh nghĩ là theo quy luật của thị trường cái tốt thì dc giữ lại và phát huy, cái xấu sẽ bị đào thải. Rồi thời gian sẽ chứng minh rõ ràng nhất mà ko cần một ý kiến chủ quan của bất cứ 1 cá nhân nào. Nói xong rùi, có ai mua dc mỹ phẩm Amway voi discount 15% thì giới thiệu mình mua nha, sdt: 0907635468.

bạn còn cần mua sản phẩm với giá mềm nữa ko , mình còn 1 bộ cơ bản dành cho da dầu . giá rất ư là mền, vì mình chuyển sang dòng pure white nên mình share lại
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em nghe nói dùng amway tốt, nhà e thì ko dùng nhưng e sang hàng xóm thấy mùi thơm nhẹ man man nhà e thì tiết kiệm, mua mấy lít sunlight dùng dần thôi chứ ko chạy theo amway đc đắt quá hic hic
    • 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ch cu an tam ma dung ch ah , e da dung roi ok lam
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

asoka6687

Bạn còn bộ sản phẩm chăm sóc da cơ bản ko bạn?
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi đứa em mình nó đang bán hàng của amway, nó chạy doanh số nên mua nhiều quá, bạn mua mình để lại cho nhé, đảm bảo giá rẻ nhất thị trường. Nếu bạn muốn mua thì cứ gọi cho mình, da bạn thuộc loại da dầu hay da khô?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình muốn mua sữa rửa mặt sáng da có không bạn ơi?
    • 566 Bài viết

• 396 Được cảm ơn

Hic, chả biết mọi người dùng thế nào chứ mình thì sợ Mỹ phẩm của amway rồi, cụ thể là kem dưỡng ban ngày và ban đêm. Hic. Mình có bạn làm amway, nó cứ mời tham gia nhưng mình ko tg, nể bạn nên mua cho nó 1 lọ kem dưỡng ban đêm và lọ kem dưỡng ban ngày spf 15 j đó. Mình dùng bình thường bông nhiên nổi mẩn đó quanh miệng và 2 mắt, lúc đầu mình ko biết là bị sao, định kệ mà hơn 1 tuần ko khỏi, mình vẫn dùng amway bt, rồi tình trạng tệ hơn rất khó chịu, mặt đỏ và ngứa.... Mình đi khám da liễu thì bs cũng chỉ nói mình bị dị ứng chung chung rồi cho thuốc uống và kẽm oxit để bôi. 1 tuần sau thì khỏi. Mình vẫn chưa nghĩ là do amway đâu nhưng vì nghĩ da đang nhạy cảm nên ngừng dùng mỹ phẩm,sữa rửa mặt 1 tg. Sau đó mình sử dụng lại 2 lần thì 2 lần đều mẩn đỏ, ngứa như lần 1. Vậy là mình kết luận chính xác da mình bị vậy là do dùng amway. Hic chả hiểu sao nữa nhưng mua cả bộ 1,5mil mà giờ bỏ xó....Da mình ko hợp là 1 phần mà mình thấy amway quảng cáo cũng hơi quá, bằng tiền đó mình có thể mua hãng khác rồi
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi vẫn còn bạn nhé, giá là 630k bạn ạ, bạn ở đâu vậy?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi mua 1 bộ sản phẩm chăm sóc cho da dầu thì bn? mình đang là sv nên toàn mua kiểu giảm giá cho đỡ xót :P
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy mấy đồ rửa chén dùng được nhưng lau nhà để lâu thì biến chất có mùi hôi