CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Cho mình địa chỉ mua hoặc đóng bàn ăn bằng gỗ đẹp với

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.89K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 157 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình muốn mua hoặc đóng 1 bộ bàn ăn bằng gỗ, kiểu dáng hiện đại, đẹp, có thể kéo ra ở 2 đầu khi có đông khách mà chưa biết mua ở đâu. Mẹ nào biết chỉ giúp mình với nhé. Thanks các mẹ nhìu nhìu.

• 75 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cái này mình thấy ở UMA Mỹ Đình có. Giờ họ mới mở thêm store ở Lò Đúc nữa mẹ PC qua hỏi xem.
    :Rose::Rose::Rose:CAMY:Rose::Rose::Rose:

Topic kêu gọi hạn chế việc sử dụng túi niloni. Cùng chia sẻ và hành động nhé!
    http://www.webtretho.com/forum/f112/chia-se-kinh-nghiem-di-cho-khong-dung-tui-nilong-keu-goi-cac-me-cung-thuc-hien-422209/

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các Mẹ vô đây nè, hàng xuất khẩu thanh lý, giá rẻ mà hàng độc đẹp nữa
    http://www.flickr.com/photos/36245156@N06/

• 2,392 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Mẹ nó thử ra Phố xinh đối diện với bến xe Mỹ Đình thử xem có chọn được bộ nào ko?

• 157 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ nhiều nhưng mình muốn mua bộ bàn ăn bình thường có 6 ghế nhưng khi có khách có thể kéo dài bàn ra ở 2 đầu và ngồi thêm 4 người nữa mà không biết ở đâu. Có mẹ nào đã dùng rồi thì chỉ giúp mình với.

• 193 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

ờ cái đấy mình thấy ở Uma có đấy. Mỗi tội mặt gỗ của nó sần. sợ ăn uống vụn thức ăn rơi vào thì có mà hỏng bét.

• 135 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Ra UMA rồi,nếu lo bạn mua kính cắt thêm,bạn có thể đặt đóng ở UMA đc nữa đấy

• 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn nói bạn muốn có một bộ bàn ghế ăn bằng gỗ đẹp, như vậy theo tôi bạn nên cân nhắc thật kỹ. Bởi vì một bộ bàn ăn bằng gỗ đẹp thì rất kiêng kiểu gấp mở được. Loại gấp mở đa chức năng chỉ nên dùng cho đồ bằng kim loại thôi, chứ đồ gỗ quí rất ít khi làm đồ gấp mở, bởi loại này thường thiếu độ chắc chắn, sang trọng.
    Bạn nên ra mấy cửa hàng đồ gỗ Đường Hàm Tử Quan ( xung quanh nhà máy gỗ Hà Nội ) để tham khảo giá cả. Theo tôi các cửa hàng này giá cả vừa phải và thật hàng hơn chỗ Đê La Thành.

• 193 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kyuchta Xem bài viết
    Bạn nói bạn muốn có một bộ bàn ghế ăn bằng gỗ đẹp, như vậy theo tôi bạn nên cân nhắc thật kỹ. Bởi vì một bộ bàn ăn bằng gỗ đẹp thì rất kiêng kiểu gấp mở được. Loại gấp mở đa chức năng chỉ nên dùng cho đồ bằng kim loại thôi, chứ đồ gỗ quí rất ít khi làm đồ gấp mở, bởi loại này thường thiếu độ chắc chắn, sang trọng.
    Bạn nên ra mấy cửa hàng đồ gỗ Đường Hàm Tử Quan ( xung quanh nhà máy gỗ Hà Nội ) để tham khảo giá cả. Theo tôi các cửa hàng này giá cả vừa phải và thật hàng hơn chỗ Đê La Thành.
    E thấy cái bộ bàn ăn ở Uma được lắm đấy ạ. Nhưng duy nhất một điều với cái loại gấp mở được ấy thì không thể lắp kính được, vì không kéo ra kéo vào được.