CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Cảnh báo khi mua vàng ở Minh Châu - 4 B 1 Trần Nhân Tông- Cân vàng điêu!!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 749 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 260 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Hôm nay em gặp phải 1 chuyện cực kỳ bức xúc khi bán vàng ở cửa hàng Minh Châu số 4B1 Trần Nhân Tông. Chả là thế này, cách đây 1 tháng vợ chồng em đến mua vàng ở bảo tín minh châu nhưng cửa hàng đông quá nên phải ra cửa hàng ngay gần đó mua, cửa hàng cũng tên là Minh châu. Em mua 1 chiếc nhẫn mặt đá 1 chỉ vàng ta khi cân lên là 1,2 chỉ, nhân viên bảo 0,2 kia là mặt đá với cả cửa hàng cũng sáng sủa nên em ko nghĩ gì mua ngay. Cho đến hôm nay em đang thích 1 cái khác nên đem ra bán thì nhân viên kia kêu là ko phải vàng của cửa hàng, ko mua mặc dù có giấy tờ đầy đủ. Em tức nên **** thèm bán ở đấy , em chạy ra hàng đức minh ngay bên cạnh bán, khi gỡ mặt đá ra cân thì chỉ đc 0,94 chỉ. Rấtbuwcjc mình, up lên đây dể moi ng tránh xa địa chỉ này!!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Con mình sẽ là cầu thủ tương lai

Mình thấy các chị mình quen cứ đặt nặng vấn đề con cái sau này phải làm bác sỹ hay doanh nhân này...

• Cảnh báo khi mua hàng ở hệ thống siêu thị Fivimart

Gửi các mẹ, Mình lập topic này, để cảnh báo các mẹ khi đi mua sắm ở siêu thị Fivimart là phải nhớ để ý giá của sản phẩm, rất nhiều sản phẩm mà giá siêu thị còn cao hơn giá mà nhà cung cấp in lên sản phẩm, giá ở kệ cũng khác so với giá khi mình thanh toán, điển hình là trường hợp mình gặp tối nay. ...

• Làm sạch bong vòi nước cáu bẩn trong nháy mắt mà không tốn nhiều sức

Không phải hì hụi chùi cọ, không tốn nhiều hóa chất tẩy rửa, chỉ với gợi ý sau và một chút thời...

• Cảnh báo khi mua hàng trên đường.....

Hôm nay trên đường từ Hải Phòng về Hà Nội ,trên đường 5 qua địa phận Hải Dương khu bán bánh đậu xanh . Đoàn chúng tôi có đừng lại khi thấy bầy những quầy bán Nhãn lồng chĩu quả chúng tôi có ghé lại mua về làm quà . Chúng tôi mỗi nguòi mua một túi to và cân lên môi túi là 4kg . Nhưng tức anh ách...

• Mẹo tẩy sạch mọi vết bẩn trên tường

Tường nhà sau một thời gian tươi mới cũng sẽ bị ố bẩn vì nhiều nguyên nhân khác nhau. Nhà ai có em...

• 2,572 Bài viết

• 3,604 Được cảm ơn

Chắc mẹ nó mua của Minh Châu nhái Bảo Tín Minh Châu rồi, chứ mua ở Bảo Tín Minh Châu chẳng bj có chuyện đó. Xin chia buồn!