CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Cần xin mẫu thiết kế nhà ở nông thôn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 22.6K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi Cần xin mẫu thiết kế nhà ở nông thôn, ai có cho tôi xin với nha, xin cám ơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách bố trí nội thất cực gọn cho phòng ngủ 10m2

Sử dụng nội thất đa năng, hạn chế đồ đạc và dùng màu sơn sáng... là những ý tưởng hay để bố trí...

• Xin mẫu thiết kế nhà ở 7x9m

Chào các bạn Mình đang định xây nhà trên diện tích mặt tiền: 7m, sâu 12m, Bạn nào có mẫu thiết kế nhà 2 tầng trên diện tích 7x9 (chừa 3 m làm sân trước vì nhà mình ở ngoại thành) cho mình với. Mình đang rất cần ( Vì điều kiện kinh tế mình muốn làm 1 sàn, sau này có đk sẽ lên tầng) Cảm ơn các bạn...

• Đánh bay vết bẩn trên những món đồ khó “nhằn”

1. Vến bẩn trên ghế sofa da lộn - Dùng máy hút bụi hút sạch bụi bám ở bề mặt vải, ở trong các...

• Xin mẫu thiết kế nhà 9x10m, các bác giúp em với???

VC em chuẩn bị xây nhà, đất thì rộng 13 x 22m, chỉ mỗi tội là ít tiền thôi. Nên vc em chỉ xây nhà trên diện tích khoảng 9x10, hoặc 9x9m thôi. Nhà em chỉ có 2vc và con cái không ở cùng bố mẹ. Các bác có nhiều kinh nghiệm cho em xin mẫu thiết kế với. Em định làm cái nhà để xe riêng một nơi, kông...

• Infographic_Vui chơi tại trại hè OMO Manchester United

http://www.webtretho.com/omo-cu-tha-ho-lam-ban/wp-content/uploads/sites/46/2014/07/Infographic_Vui-c...

• 105 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thintuoi76 Xem bài viết
    Tôi Cần xin mẫu thiết kế nhà ở nông thôn, ai có cho tôi xin với nha, xin cám ơn
    Nhà nông thôn bây h còn to hơn nhà phố bạn ạ, bạn phải biết bạn muốn gì thì hãy hỏi xin chứ cứ hỏi chung chung thế này thì ai biết. Nhà thì có nhiều loại: 3 gian, 2 gian, nhà mái ngói, nhà cấp 4, nhà vườn, sinh thái nông thôn ... biết bạn cần cái gì mà cho. Ngoài hiệu sách có nhiều quyển thiết kế mẫu nhà ở do BXD ban hành lắm.
    • 111 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

một ngôi nhà nông thôn là gì? nhà làm bằng vách đất, mái rơm, trước trồng cau, sau trồng chuối,...mà bây giờ thiên nhiên có thể đến bất cứ đâu trong nhà của bạn nếu có đủ xiền: sân, tường, giếng trời, bàn làm việc, phòng khách, sân thượng, ban công....mà theo tui thì nên cho cây ra ngoài trời vì nó sẽ giành oxi với mình lúc ngủ, nếu nhà đóng chặt cửa, cây cối đặt nhiều, thì buổi sáng thức dậy không biết việc gì xảy ra...