CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Các mẹ chỉ giúp em mua cây phơi như thế này ở đâu với ạ !!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.56K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 1,088 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái giúp em với, tình hình nhà hàng xóm không cho buộc nhờ dây phơi nên nhà em phải mua cây phơi quần áo.
    Ban công nhà em nhỏ nên muốn mua loại cây đứng thế này cho đỡ tốn diện tích, nhưng mà em không biết mua ở đâu cả :Sad::Sad:.
    Mẹ nào biết thì chỉ giúp em với (nếu mà bít cả giá là bao nhiêu thì cũng mách em luôn - hoặc mẹ nào thanh lý cho em giá cả nhỏ nhắn thì em càng cảm ơn ạ)
    Tặng các mẹ hoa hồng trước :Rose::Rose::Rose::Rose:

Khổ thân, tối nay giặt xong không phơi quần áo ra ngoài được
    Next time you think about wonderful things, don't forget to count yourself in
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,088 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

oa oa, không mẹ nào biết ạ
    • 266 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Chỗ bán đồ inox như bình nước, thanh inox, giá phơi... có bán cây này đấy bạn ạ! Hôm mình thấy gần nhà mình chỗ ngã tư Nơ Trang LOng - Nguyễn Xí có bán.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,519 Bài viết

• 2,620 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn mua cái giá phơi đồ xếp của Duy lợi thì hay hơn, chứ cái kiểu vòng vòng này phơi quần áo được ít mà khó khô hơn, lúc cần phơi chăn màn cũng khó
    Của Duy lợi như thế này này
    lúc phơi đồ

lúc xếp gọn:
    Sống tử tế phải biết xấu hổ.
    Sống sao cho người ta nể, chứ đừng để người ta khinh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,088 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anie Xem bài viết
    Chỗ bán đồ inox như bình nước, thanh inox, giá phơi... có bán cây này đấy bạn ạ! Hôm mình thấy gần nhà mình chỗ ngã tư Nơ Trang LOng - Nguyễn Xí có bán.
    ui, mình ở ngoài HN mẹ Anie ơi, mấy chợ gần chỗ mìnhk thấy bán, buồn ơi là sầu
    • 1,088 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zhaowei1601 Xem bài viết
    Mình nghĩ bạn mua cái giá phơi đồ xếp của Duy lợi thì hay hơn, chứ cái kiểu vòng vòng này phơi quần áo được ít mà khó khô hơn, lúc cần phơi chăn màn cũng khó
    Của Duy lợi như thế này này
    lúc phơi đồ
    lúc xếp gọn:
    Em ở trọ nên ban công hẹp lắm, nhô ra có 80cm (2 viên gạch 40x40), mà lại để đun nấu nữa, nên cây đó đỡ tốn diện tích hơn cây ngang.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó nghĩ sao nếu dùng cái Garis này :