CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Bút mực (bút máy) Hero. Các mẹ giúp em!!!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.11K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 1,804 Bài viết

• 4,821 Được cảm ơn

Từ hồi xưa đi học em đã quen viết bút mực lắm rồi. Hồi đó thì hay viết bút Hero (thấy bảo của Tàu khựa). Nhưng em không viết đc một loại bút mực nào ngoài bút này. Kể cả bút đắt tiền của hãng hoành tráng thế nào hay Trường Sơn, Hồng Hà,... em không dùng được loại nào cả ngoài cái Hero này.
    Mấy năm ĐH em lười biếng hok chép bài mấy. Nên có nhờ đứa bạn mua hộ. Nó bảo phải về quê tận Phú THọ mới mua được vì ở Hà Nội bh ko có. Mà em đi khắp các hàng hỏi đều hok có thật. Có người còn hok biết nó là bút j.
    Em mà viết bút bi, bút nước, bút dạ thì chữ nó ko ra cái hồn dáng gì, cũng ko viết nhanh được nữa cơ. Bh thì cần dùng đến bút nhiều lắm.

Mong mẹ nào ở HN biết chỗ bây giờ còn bán bút máy Hero thì chỉ cho em tới mua. Hoặc mẹ nào ở tỉnh/thành phố nào mà biết người ta còn bán cái bút này thì mua rồi ship ra HN giúp em. Em xin cảm ơn lắm lắm!:Rose::Rose::Rose: Vì em đang có nhu cầu rất cần mua :Smiling::Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,309 Bài viết

• 6,299 Được cảm ơn

Wow, bút này giờ hiếm thấy cực kì luôn, ra các nhà sách bây giờ nhiều kiểu bút máy đẹp lung linh (và cũng đắt kinh dị), nhưng tuyệt nhiên e cũng ko thấy bán loại bút Hero này nữa, kì ghê. Em cũng giống cMeoBeo, thích bút này lắm, viết trơn nhưng ko bị trượt vì mực ra nhiều như các loại bút ngòi nhỏ nhỏ bây giờ. Tiếc quá, nhà em còn 2 cây bút Hero từ hồi còn học tiểu học, mẹ mua nguyên 1 hộp 10cây, xài tới năm lớp 12 lận, mà 1 cây bị bể vỏ ngoài rồi, ko thì e tặng c 1 cây
    Beauty is how you feel inside, and it reflects in your eyes. It is not something physical. (Sophia Loren)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 938 Bài viết

• 951 Được cảm ơn

Ủa mình ko biết bây giờ sao vì em mình học lớp 8 rùi, chứ hồi nó học cấp 1 cách đây mấy năm mình đi nhà sách mua dụng cụ học tập cho nó vẫn thấy nhà sách bán đầy mà ( mình ở SG) . Bạn có quen ai thì nhờ đi kiếm thử, vì mình giờ bầu to rùi nên ko tiện đi lại lắm! Chúc bạn sớm tìm dc bút
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,804 Bài viết

• 4,821 Được cảm ơn

Cảm ơn ilang nhá. Đen quá là đen vì cái bút của em vỡ. Em dùng giỏi quá từ cấp 1 tới lớp 12 mà hết có bấy nhiêu bút. Chị thì mỗi năm vài cái là chuyện bth.
    Lại kéo cái topic này. Mong mẹ nào gặp thì giúp em
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa mới tậu 1 em hồi sáng nay, hiện em đang ở tp.hcm, lúc vào mua em thấy còn khá nhiều(khoảng 20-30 cây gì đó), có chị nào cần thì em chỉ chỗ mua.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuythu_22 Xem bài viết
    Em vừa mới tậu 1 em hồi sáng nay, hiện em đang ở tp.hcm, lúc vào mua em thấy còn khá nhiều(khoảng 20-30 cây gì đó), có chị nào cần thì em chỉ chỗ mua.
    Chị ơi, em cũng ở TP.HCM và đang cần tìm mua bút này. chị cho em xin địa chỉ nha chị ơi! ^^
    • 95 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

pm cho e địa chỉ nữa nha, thích bút này lắm . tặng hoa cho chị nè
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng đang tìm viết Hero mà kiếm không ra. em ở Tp HCM. pm cho em địa chỉ bán bút với nha.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

co nhieu ma o ha noi cung nhieu ma o thanh pho hcm cung nhieu luon
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

o han oi ai can mua thi lien he voi minh gia co ban tai web butmay.com
    • 323 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Bút Hero bây giờ viết chán lắm chị ạ, chẳng được như xưa đâu.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn
    Mình đang có bút Hero 311 đây ạ.
    Mời các bạn vào link này để xem hàng ạ:
    http://www.phomuaban.com/index.php?mod=detail&id=410581
    Cảm ơn.
    • 268 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình có nè các bạn, giá 50k / 1 cây
    alo 0918.168.380
    hay có đồ cũ dư dùng, bán giá bình dân!
    • 684 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nhớ hồi tiểu học mẹ mua cho cây bút Hero, nếu e nhớ ko nhầm là 12k nhưng đối vs 1 học sinh tỉu học thì 12k là cả 1 gia tài các chị nhỉ
    e thấy căn tin hay thư viện của mấy trường tỉu học hay có bán í, ko biết bây h thì sao nữa
    • 325 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình đang tìm mua bút Hero ở tphcm. Ai biết chỉ dùm
    • 28 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Mình vừa mua 2 cây, giá 20k/cây ở nhà sách thiết bị trường học đường Đinh Tiên Hoàng gần Bệnh viện Bình Thạnh, nhưng chất lượng chẳng còn như xưa nữa, cầm cây viết biết liền, bơm mực vô viết chán lắm.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình địa chỉ với nha. Thanks