• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.79K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 286 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Các anh chị ơi tháng 10 này em cưới rồi mà phòng em có 30 m thôi ,em vẫn chưa biết nên mua giường tủ thế nào và xem ở đâu nữa ...em mới đi xem ở SB và hoàng tử nhìn cũng đẹp nhưng giá cũng hơi cao.... anh chị nào có kinh nghiệm giúp đỡ em với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 118 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

30m mà chỉ có thui ah :Thinking:??? Niềm mơ ước của khối người đấy em rooling:
    • 84 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Em gọi 0919498252 thử đi. Chị mới đặt ảnh làm phòng cưới cho vợ chồng chị nè. Thấy cũng được lắm và giá cả cũng vừa phải nữa. Mà ảnh ở Sài Gòn nhe em.
    Hãy yêu đời khi ta còn được yêu.
    • 286 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bé Sâu Xem bài viết
    30m mà chỉ có thui ah :Thinking:??? Niềm mơ ước của khối người đấy em rooling:
    he...em cũng thấy là phòng ko nhỏ lắm phù hợp cho 2 vợ chồng gọi là phòng ngủ nhưng mà nếu đặt giường và tủ lối đi lại hẹp quá chị ạ...em giờ muốn mua sẵn giường tủ định ngó lên Đê La Thanh chị nào có kinh nghiệm cho em địa chỉ nhé
    • 286 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nganu Xem bài viết
    Em gọi 0919498252 thử đi. Chị mới đặt ảnh làm phòng cưới cho vợ chồng chị nè. Thấy cũng được lắm và giá cả cũng vừa phải nữa. Mà ảnh ở Sài Gòn nhe em.
    he..em cảm ơn chị nhưng em đang ở Hà nội ạ
    • 193 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunyeu85 Xem bài viết
    he..em cảm ơn chị nhưng em đang ở Hà nội ạ
    Phòng 30m là quá hoành tráng rồi đấy ạ. Bạn tham khảo thêm nội thất đồ gỗ F4F có trang web http://noithathoanmy.com nhe.
    Chúc tìm được đồ như ý nha
    • 193 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Bạn tham khảo bộ SB làm bằng Laminate với giá chỉ 50% thôi
    • 67 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

oe bộ này ngọt ghê, giá cụ thể thế nào vậy, để e vác tiền tới ạ, nhà e chuẩn bị xong rồi mà còn thiếu đồ gỗ quá
    • 286 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haivan2710 Xem bài viết
    Bạn tham khảo bộ SB làm bằng Laminate với giá chỉ 50% thôi
    em cảm ơn .,em hỏi bộ này nhưng người ta kêu hết rồi ạ

Blog của Gia Đình Cu Bi
    http://vn.360plus.yahoo.com/nghgiang252/
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn lên Đê La Thành mua thì cũng ok, nhưng trên đấy làm gia công lắm, mẹ mình mua 1 cái giường 1,2m trên đó bản thân mình thấy ko ưng, mà giá cả cũng ko phải là rẻ. Tháng 12 vừa rồi mình lấy chồng, may sao nhà thằng bạn mình làm đồ gỗ trên Sơn La, toàn đóng bằng gỗ Pơ Mu, mình liều đặt 1 cái nhà nó. Mình cũng ko xem mãu mã gì nhà nó đâu, mình bảo là cái nào mà nhiều người đặt hàng thì đóng cho mình loại đấy. 1 tuần sau nhà nó chuyển giường lên chưa lắp vào đã đẹp rồi, lúc lắp vào đẹp dã man, ai cũng khen, mỗi tội lúc bê vâc thì hơi nặng, gỗ này có mùi thơm lắm. mà giá cả cũng ok, giường nhà miình chiều dài 2m, rộng 1,8m là 7trieu, phí gửi xe lên 500k. 2 vợ chồng mình tự lắp giường vui lắm. Nếu bạn thích thì cứ pm cho mình, mình hỏi hộ cho: pi_map_love
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn tham khảo tại đây nhé hàng đóng theo đơn đặt hàng chất lượng tốt http:///noithatimax