[Bể bơi gia đình] - Các Mẹ cho hỏi có loại "BỂ BƠI" bơm hơi (cao su....) dành cho người lớn ko ah?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.6K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

E mới tìm thấy loại cho Baby thôi ah. Có loại 1 hoặc 2 người lớn tắm thì tốt nhỉ? E muốn đưa lên sân thượng, ngâm mình và nhâm nhi chút cafe ah :Battin ey:.

Chúc sức khỏe và cảm ơn cả nhà!

Loại này cho Baby thui ah

beintex
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,708 Bài viết

• 1,049 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2015
    Bữa trước mình mua ở tiệm gì trên Hai Bà Trưng (SG) hồ bơi 3x2 đó, chẳng biết với bố nó đã đủ chưa :cool:
    xispacemuoi
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meximuoi Xem bài viết
    Bữa trước mình mua ở tiệm gì trên Hai Bà Trưng (SG) hồ bơi 3x2 đó, chẳng biết với bố nó đã đủ chưa :cool:

Cảm ơn nhiều ah. Nhưng E ở HN .......... :Thinking:
    • 547 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Cái loại trên ấy dể xì lắm. Nhà tớ dùng chưa tới 1 tuần xì 2 lổ. Chán:Sad:
    • 630 Bài viết

• 1,297 Được cảm ơn

NHà tớ có một cái của Nga vứt xó mấy năm nay rồi giờ k biết còn dùng được nữa hay không.
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhtruong Xem bài viết
    NHà tớ có một cái của Nga vứt xó mấy năm nay rồi giờ k biết còn dùng được nữa hay không.

Kích cỡ như nào Bạn ơi? Và cho xin giá nữa ah....

Thanks.....
    • 630 Bài viết

• 1,297 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi motonggia Xem bài viết
    Kích cỡ như nào Bạn ơi? Và cho xin giá nữa ah....

Thanks.....
    Tớ cũng k nhớ kích cỡ, thấy cũng rộng gần hết cái phòng 35m2 thì phải, hình tròn , màu xanh, đỏ, tím , vàng ( kiểu như 7 sắc cầu vồng ý)rooling:Nhưng tớ nói thật nếu bạn mua về cho con nó chơi thì được chứ k bơi được đâu.Nhà tớ thì k dám bán cho bạn vì để lâu k sờ đến mấy năm nay rồi, bơm cũng mất tiêu rồi chẳng biết có còn dùng được nữa k?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai biết có cái bể nào tầm 8m2( 2 x 4) thì tốt chỉ giùm cho cái. theo e- mail "chuotnuoc_72@yahoo.com"
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

metro bán nhiều vô kể, các loại size, vuông tròn đủ cả

các mẹ đến đấy mà xem nhé :Angel: