CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Bàn ghế tre hun bán ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.98K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• PnP
    • 8 năm
    • 185 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình muốn mua bàn ghế bằng tre hun các mẹ có biết ở đâu không? (mình ở HN). Nếu mẹ nào đã dủng rồi thì tư vấn nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mua bàn ghế ăn Hòa Phát ở đâu tốt - Hà Nội

Các mẹ thông thái ơi, xin cho em hỏi kinh nghiệm của các mẹ để mua bàn ghế ăn (bàn ghế gấp) của Hòa Phát tốt thì mua ở đâu được ạ? Em lên Đê La Thành có mấy đại lý (thấy trưng biển) Hòa Phát, nhưng mà xem sản phẩm thì chán quá, trông như hàng mã í, mà lòng nhà em hơi chật, nên không mua bộ bàn...

• 2 công thức làm sạch đồ gỗ đơn giản

Nếu nhà bạn có sàn gỗ và nhiều đồ nội thất bằng gỗ khác, hẳn bạn sẽ quan tâm đến sản phẩm làm sạch...

• HN: Thuê phông bạt - bàn ghế - cổng hoa giả ở đâu rẻ đẹp các mẹ ơi

Tình hình là em thích cổng hoa tươi, nhưng bố mẹ khuyên là lễ gia tiên, đón dâu chỉ vài tiếng mà cổng hoa tươi thì hơi phí, để tiền đầu tư vào chuyện khác. :Sad: Nhưng dạo vòng vòng quanh các tiệm cho thuê cổng hoa giả trên CMT8 thấy sao cũ kỹ và sến quá trời. Em thích cổng hoa đơn giản thôi, bằng...

• Da sần vỏ cam phải làm sao?

Em đọc được bài này trên fanpage của ADIVA, thấy cũng hay nên share cho các chị đây: "Da sần lúc...

• Nhà chật vẫn có góc riêng cho con nhờ sáng tạo

Một căn phòng riêng dù nhỏ cũng sẽ giúp bé biết tự lập và phát huy khả năng sáng tạo. Bạn không đủ...

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn thử gọi điện cho hàng "Tre Việt decor" xem Tel: 7.198034. Cách đây khoảng 2 năm mình mua một bộ ở hãng này cho sếp mình đến bây giờ thấy vẫn rất OK.

• 1,060 Bài viết

• 1,995 Được cảm ơn

Thêm địa chỉ nữa chị này : 130 Nghi Tàm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể vào www.pinctadali.com để xem thông tin và đến showroom A10 / 180 Hoàng Quốc Việt để xem sản phẩm
    • 149 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình cũng đang định mua bộ bàn ghế tre để kd cafe, loại bàn ghế có thể gập lại dc, ai có địa chỉ nào cho mình với.