CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Bàn ghế tre hun bán ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• PnP
    • 8 năm
    • 186 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình muốn mua bàn ghế bằng tre hun các mẹ có biết ở đâu không? (mình ở HN). Nếu mẹ nào đã dủng rồi thì tư vấn nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 mẹo lau dọn siêu hữu ích và tiện lợi

Mình sưu tầm được vài mẹo dọn dẹp, lau chùi hay và hữu ích, giúp nhà bạn gọn đẹp, sạch sẽ mà không...

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• 15 mẹo siêu tốc vệ sinh nhà sạch

Như nhiều người phụ nữ bận rộn khác, em luôn cảm thấy ngán khi nghĩ đến chuyện dọn dẹp nhà. Lúc nào...

• Bàn ghế mây đẹp mua ở đâu ?

Có bác nào biết địa chỉ đặt/mua bộ bàn ghế mây đẹp hiện đại ở đâu không? Tớ ra Trần Nhân Tông/Quang Trung xem nhưng mà thấy 'đuối' lắm vì họ chỉ làm cái loại mỏng mảnh và cong cong trông giống ở phòng truyền thống lắm. Tớ thích cái loại vuông vức, dày dặn hiện đại một tí. Mẹ nào biết thì loa lên...

• Mua bàn ghế ăn Hòa Phát ở đâu tốt - Hà Nội

Các mẹ thông thái ơi, xin cho em hỏi kinh nghiệm của các mẹ để mua bàn ghế ăn (bàn ghế gấp) của Hòa Phát tốt thì mua ở đâu được ạ? Em lên Đê La Thành có mấy đại lý (thấy trưng biển) Hòa Phát, nhưng mà xem sản phẩm thì chán quá, trông như hàng mã í, mà lòng nhà em hơi chật, nên không mua bộ bàn...

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn thử gọi điện cho hàng "Tre Việt decor" xem Tel: 7.198034. Cách đây khoảng 2 năm mình mua một bộ ở hãng này cho sếp mình đến bây giờ thấy vẫn rất OK.

• 1,061 Bài viết

• 1,996 Được cảm ơn

Thêm địa chỉ nữa chị này : 130 Nghi Tàm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể vào www.pinctadali.com để xem thông tin và đến showroom A10 / 180 Hoàng Quốc Việt để xem sản phẩm
    • 149 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình cũng đang định mua bộ bàn ghế tre để kd cafe, loại bàn ghế có thể gập lại dc, ai có địa chỉ nào cho mình với.