CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Bàn ghế tre hun bán ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.09K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• PnP
    • 9 năm
    • 186 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình muốn mua bàn ghế bằng tre hun các mẹ có biết ở đâu không? (mình ở HN). Nếu mẹ nào đã dủng rồi thì tư vấn nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 cách gấp đồ thông minh, gọn, lẹ

Để ngôi nhà bạn luôn gọn gàng, ngăn nắp và được sắp xếp không thua kém gì... khách sạn 5 sao thì...

• Bàn ghế mây đẹp mua ở đâu ?

Có bác nào biết địa chỉ đặt/mua bộ bàn ghế mây đẹp hiện đại ở đâu không? Tớ ra Trần Nhân Tông/Quang Trung xem nhưng mà thấy 'đuối' lắm vì họ chỉ làm cái loại mỏng mảnh và cong cong trông giống ở phòng truyền thống lắm. Tớ thích cái loại vuông vức, dày dặn hiện đại một tí. Mẹ nào biết thì loa lên...

• HN: Thuê phông bạt - bàn ghế - cổng hoa giả ở đâu rẻ đẹp các mẹ ơi

Tình hình là em thích cổng hoa tươi, nhưng bố mẹ khuyên là lễ gia tiên, đón dâu chỉ vài tiếng mà cổng hoa tươi thì hơi phí, để tiền đầu tư vào chuyện khác. :Sad: Nhưng dạo vòng vòng quanh các tiệm cho thuê cổng hoa giả trên CMT8 thấy sao cũ kỹ và sến quá trời. Em thích cổng hoa đơn giản thôi, bằng...

• Tẩy trắng ruột gối nhanh chóng

Theo thời gian sử dụng, ruột gối bị ngả màu ố vàng rất nhanh chóng và hầu hết gia đình nào cũng gặp...

• Siêu đầu bếp nổi tiếng thế giới Jack Lee đổ bộ ChannelB

Khám phá phong cách ẩm thực độc đáo của Jack Lee – Đầu bếp nổi tiếng người Mỹ gốc Việt từng chuẩn...

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn thử gọi điện cho hàng "Tre Việt decor" xem Tel: 7.198034. Cách đây khoảng 2 năm mình mua một bộ ở hãng này cho sếp mình đến bây giờ thấy vẫn rất OK.

• 1,068 Bài viết

• 2,011 Được cảm ơn

Thêm địa chỉ nữa chị này : 130 Nghi Tàm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể vào www.pinctadali.com để xem thông tin và đến showroom A10 / 180 Hoàng Quốc Việt để xem sản phẩm
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 149 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình cũng đang định mua bộ bàn ghế tre để kd cafe, loại bàn ghế có thể gập lại dc, ai có địa chỉ nào cho mình với.