• 0 Lượt chia sẻ
  • 24.1K Lượt đọc
  • 97 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• 1,439 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Mẹ nào có biết mua áo mưa:
    - Loại trong, hoặc có tấm trong đằng trước (để đèo trẻ con cho nó nhìn)
    - Loại cực to, tốt, bền
    chỉ chỗ cho mình với nhé
    Cảm ơn nhiều!
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)

• hnm
    • 11 năm
    • 1,293 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Có một cửa hàng bán áo mưa RADO ở trên đường Lò Đúc - đoạn cắt giữa ngã tư Lò Đúc - Hoà Mã & Phạm Đình Hồ có rất nhiều loại để lựa chọn, chị ra đó thử xem có tìm được cái mình ưng ý không

• 1,439 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Huệ Anh! Hôm nào có dịp ra tỉnh chị sẽ ghé mua
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)

• 6,349 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Nghe mẹ BB nói ghê quá , "quê em ở đâu vậy...."
    Này bạn có thể hỏi mua áo mưa của Tàu cũng được dùng cũng tốt lắm , mà rẻ nữa 25.000đ thôi. Hỏi thử ở hàng nhựa quanh nhà bạn ý. Ở Phùng Hưng bán rất nhiều.
    Nếu cần thật sự Hiền bảo Loan mua hộ áo Rado rồi gửi "về quê " cho . Hàng áo mưa Rado Lò Đúc cáhc nhà Loan có 3 bước chân thôi. Có cần báo giá để mai Loan hỏi hộ nhé.
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988

• 1,439 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Cám ơn Loan !
    Ko chăm chỉ vào mạng cũng có cái thiệt . CHiều nay Hiền vừa bán tạ thóc để mua xăng lên Lò Đúc rồi. Nhà cháu mua được 2 cái: 1 cái cực to 65000 còn 1 cái cực bé 12000, cáiloại trong veo nhìn qua được thì ko có.
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)

• 244 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Mình có người bạn làm ở 1 TC NGO, họ thường phải đi công tác tới các vùng rừng núi nên phải dùng áo mưa loại đặ biệt có thể chịu được mưa to gió lớn và bền, ko thấm nước. Nếu có ai biết chỗ bán áo mưa nhập của Nhật thì chỉ cho mình với, phải đặt hàng cũng được. Mình xin cảm ơn nhiều!

• 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lientk
    Mình có người bạn làm ở 1 TC NGO, họ thường phải đi công tác tới các vùng rừng núi nên phải dùng áo mưa loại đặ biệt có thể chịu được mưa to gió lớn và bền, ko thấm nước. Nếu có ai biết chỗ bán áo mưa nhập của Nhật thì chỉ cho mình với, phải đặt hàng cũng được. Mình xin cảm ơn nhiều!
    Mình thấy ở toà nhà VINATEX 25 Bà Triệu cũng có bán loại áo mưa của VN thôi , nhưng mình thấy rất tốt và nhỏ , gọn, nhẹ đến ko ngờ đấy. Và rất bền, có thể gấp vào và có cái túi kéo khoá ở tay áo, mở ra là tay áo lật ra là cái túi đựng chính cái áo mưa đó , bạn thử ra đó xem. giá là 74K
    Yêu Nghé nhất đời...

• 330 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy ở đây bán áo mưa Made in japan gồm áo-quần-mũ-túi đựng, chất lượng thì khỏi nói rồi, nhưng mà giá thì cũng khỏi nói luôn(gần 6000 yên), tính ra tiền VN khoảng hơn 800 nghìn
    Nhiều việc, mệt quá

• 1,512 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyle
    Mình thấy ở toà nhà VINATEX 25 Bà Triệu cũng có bán loại áo mưa của VN thôi , nhưng mình thấy rất tốt và nhỏ , gọn, nhẹ đến ko ngờ đấy. Và rất bền, có thể gấp vào và có cái túi kéo khoá ở tay áo, mở ra là tay áo lật ra là cái túi đựng chính cái áo mưa đó , bạn thử ra đó xem. giá là 74K
    Nhưng chị ơi nó không đi được trời mưa to, AX em đi từ Đông Anh về nhà bị ướt như chuột lột..dddanhf phải mua loại khác

• 244 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CunMe
    Mình thấy ở đây bán áo mưa Made in japan gồm áo-quần-mũ-túi đựng, chất lượng thì khỏi nói rồi, nhưng mà giá thì cũng khỏi nói luôn(gần 6000 yên), tính ra tiền VN khoảng hơn 800 nghìn
    Cún Mẹ ơi, nếu mình nhờ bạn mua hộ rồi gửi về VN có được Ko? Nếu có thể chominhf xin địa chỉ Email để liên lạc cụ thể nhé.
    Cám ơn nhiều nhiều