• 0 Lượt chia sẻ
  • 25K Lượt đọc
  • 97 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 1,439 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Mẹ nào có biết mua áo mưa:
    - Loại trong, hoặc có tấm trong đằng trước (để đèo trẻ con cho nó nhìn)
    - Loại cực to, tốt, bền
    chỉ chỗ cho mình với nhé
    Cảm ơn nhiều!
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• hnm
    • 12 năm
    • 1,293 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Có một cửa hàng bán áo mưa RADO ở trên đường Lò Đúc - đoạn cắt giữa ngã tư Lò Đúc - Hoà Mã & Phạm Đình Hồ có rất nhiều loại để lựa chọn, chị ra đó thử xem có tìm được cái mình ưng ý không
    • 1,439 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Huệ Anh! Hôm nào có dịp ra tỉnh chị sẽ ghé mua
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)
    • 6,349 Bài viết

• 1,245 Được cảm ơn

Nghe mẹ BB nói ghê quá , "quê em ở đâu vậy...."
    Này bạn có thể hỏi mua áo mưa của Tàu cũng được dùng cũng tốt lắm , mà rẻ nữa 25.000đ thôi. Hỏi thử ở hàng nhựa quanh nhà bạn ý. Ở Phùng Hưng bán rất nhiều.
    Nếu cần thật sự Hiền bảo Loan mua hộ áo Rado rồi gửi "về quê " cho . Hàng áo mưa Rado Lò Đúc cáhc nhà Loan có 3 bước chân thôi. Có cần báo giá để mai Loan hỏi hộ nhé.
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
    • 1,439 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Cám ơn Loan !
    Ko chăm chỉ vào mạng cũng có cái thiệt . CHiều nay Hiền vừa bán tạ thóc để mua xăng lên Lò Đúc rồi. Nhà cháu mua được 2 cái: 1 cái cực to 65000 còn 1 cái cực bé 12000, cáiloại trong veo nhìn qua được thì ko có.
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)
    • 244 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Mình có người bạn làm ở 1 TC NGO, họ thường phải đi công tác tới các vùng rừng núi nên phải dùng áo mưa loại đặ biệt có thể chịu được mưa to gió lớn và bền, ko thấm nước. Nếu có ai biết chỗ bán áo mưa nhập của Nhật thì chỉ cho mình với, phải đặt hàng cũng được. Mình xin cảm ơn nhiều!
    • 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lientk
    Mình có người bạn làm ở 1 TC NGO, họ thường phải đi công tác tới các vùng rừng núi nên phải dùng áo mưa loại đặ biệt có thể chịu được mưa to gió lớn và bền, ko thấm nước. Nếu có ai biết chỗ bán áo mưa nhập của Nhật thì chỉ cho mình với, phải đặt hàng cũng được. Mình xin cảm ơn nhiều!
    Mình thấy ở toà nhà VINATEX 25 Bà Triệu cũng có bán loại áo mưa của VN thôi , nhưng mình thấy rất tốt và nhỏ , gọn, nhẹ đến ko ngờ đấy. Và rất bền, có thể gấp vào và có cái túi kéo khoá ở tay áo, mở ra là tay áo lật ra là cái túi đựng chính cái áo mưa đó , bạn thử ra đó xem. giá là 74K
    Yêu Nghé nhất đời...
    • 330 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy ở đây bán áo mưa Made in japan gồm áo-quần-mũ-túi đựng, chất lượng thì khỏi nói rồi, nhưng mà giá thì cũng khỏi nói luôn(gần 6000 yên), tính ra tiền VN khoảng hơn 800 nghìn
    Nhiều việc, mệt quá
    • 1,512 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyle
    Mình thấy ở toà nhà VINATEX 25 Bà Triệu cũng có bán loại áo mưa của VN thôi , nhưng mình thấy rất tốt và nhỏ , gọn, nhẹ đến ko ngờ đấy. Và rất bền, có thể gấp vào và có cái túi kéo khoá ở tay áo, mở ra là tay áo lật ra là cái túi đựng chính cái áo mưa đó , bạn thử ra đó xem. giá là 74K
    Nhưng chị ơi nó không đi được trời mưa to, AX em đi từ Đông Anh về nhà bị ướt như chuột lột..dddanhf phải mua loại khác
    • 244 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CunMe
    Mình thấy ở đây bán áo mưa Made in japan gồm áo-quần-mũ-túi đựng, chất lượng thì khỏi nói rồi, nhưng mà giá thì cũng khỏi nói luôn(gần 6000 yên), tính ra tiền VN khoảng hơn 800 nghìn
    Cún Mẹ ơi, nếu mình nhờ bạn mua hộ rồi gửi về VN có được Ko? Nếu có thể chominhf xin địa chỉ Email để liên lạc cụ thể nhé.
    Cám ơn nhiều nhiều
    • 330 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình đã PM cho lientk rồi đấy.
    Nhiều việc, mệt quá
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe nói trên thị trường có loại áo mưa hay lắm các mẹ ạ.
    Có mẹ nào biết ko dzậy?
    Hình như áo mưa này có thể cho vào máy giặt được, đi mưa xong chỉ cần giũ một cái thế là ok, để cả...tháng mà chẳng cần fải...giặt
    mẹ nào bít thì giới thiệu cho mẹ cháu Tí với nha
    Cám ơn các mẹ nhìu2.
    • 1,628 Bài viết

• 1,000 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tihamo162
    Nghe nói trên thị trường có loại áo mưa hay lắm các mẹ ạ.
    Có mẹ nào biết ko dzậy?
    Hình như áo mưa này có thể cho vào máy giặt được, đi mưa xong chỉ cần giũ một cái thế là ok, để cả...tháng mà chẳng cần fải...giặt
    mẹ nào bít thì giới thiệu cho mẹ cháu Tí với nha
    Cám ơn các mẹ nhìu2.
    Nghe qua tưởng như mẹ Tí đang tưởng tượng về một loại áo mưa trong mơ í, hi hi...
    Mà mình cũng muốn mua được chiếc áo mưa như thế lắm, có mẹ nào có thông tin gì post lên cho cả nhà biết với!
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị bạn cùng cơ quan mình chi khoe là như thế, nhưng mình chưa được nhìn thấy, để mình hỏi lại chị í xem sao? Nghe đâu giá 70 - 80 ngàn 1 chiếc cho người lớn, còn trẻ con thì chưa rõ nắm.
    Nếu mà có áo mưa như thế thì còn gì bằng các mẹ nhỉ, đỡ tốn bao nhiu là thứ
    Mình lười giặt áo mưa mà vớ được loại như thế thì.... cắn răng mua liền, dù sao thì... tiền nào của nấy.
    Mẹ nào có tin gì về áo mưa đó thì post lên cho các mẹ bít với ha.
    • 4,976 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Ui ui em cũng muốn biết
    Em đã mua ko biết bao nhiêu cái, rồi vì quên, vì lười giặt... nên cứ mua đi mua lại nhiều, tốn xiền quá, híc híc
    • 587 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

ôi zời, nhìn thấy cái tiêu đề định âm thầm vào xem, tưởng có người mách cho chỗ bán "áo mưa" loại đặc biệt. Tẽn tò

hì hì, sì pam tí
    Hương Giang (Hà Nội)
    • 256 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

120k siêu thị intimex
    • 4,794 Bài viết

• 590 Được cảm ơn

Nếu 70-80 nghìn thì em đang nghi ngờ đó là loại áo mưa em đang dùng, lần trước có ông cậu đi SG mua ở Siêu thị Coop ( tên viết rứa kg biết có đúng kg ). 80k 1 áo , áo mềm lắm , xếp lại nhỏ xíu à , giống như là bằng lụa á, nhanh khô , nhẹ nhàng nữa , mình đi mưa khi treo áo để phơi khoảng 10-20 phút là khô. Em cũng chưa thử giặt bằng máy nhưng em nghĩ là được , em chỉ giặt bằng tay thôi. Nhưng chất liệu thích cực kỳ nhé.
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

• 118 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chính em đang có đây ạ. em mua của một chị ở cơ quan giá 79nghìn/ chiếc em mua 4 chiếc. Áo này của VN xuất khẩu cỡ L, nhẹ tênh, giặt được trong máy giặt, mỗi áo có một túi đựng riêng gấp lại cho vào đấy kích thước còn 20cmx10cm thôi.
    đặc biệt là khi đi mưa nước mưa cứ lăn lông lốc chẳng bám áo nên rất nhanh khô, em đến cơ quan rũ một cái là cho vào cốp xe ngon lành chẳng lo mốc ẩm gì.
    Chị ấy cũng có mối bạn bè gửi bán, chẳng biết bây giờ còn không để em hỏi rồi có gì thông báo các bác, hình như còn có loại cho em bé thì phải.
    Loai áo mua này có 2 kiểu: loại có tay rộng rãi cỡ L dùng cho mấy chú tây di xe đạp (mình đi xe máy càng ok)
    Loại khác không có tay dùng cho các chú tây đi bộ
    Màu sắc thì hình như bây giờ chỉ còn màu xanh tím than thì phải (trước đấy có màu đỏ, cỏ úa, màu ghi, màu xanh da trời)
    Thứ 2 em hỏi rồi có gì thông báo các bác nhe'
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyen Huong Giang
    ôi zời, nhìn thấy cái tiêu đề định âm thầm vào xem, tưởng có người mách cho chỗ bán "áo mưa" loại đặc biệt. Tẽn tò

hì hì, sì pam tí
    Chị dt dến 0913344585 gạp anh Huy là có ngay áo mua đạc biệt dấy chị ạ
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5