CHĂM SÓC NHÀ CỬA

Ai đã dùng bếp từ Ichef, tư vấn giúp em với ? Có phải em đã bị lừa mua không ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.5K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 79 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Hnay sau khi đi bảo hành đôi giầy mua ở Bata vincom ko dc (cảnh báo các mẹ luôn giầy bata chất lượng cực chán, e mua 1 đôi 830k mà đi đc có 4 lần đã rách, đau wa, họ bảo chỉ bảo hành 1 tháng thôi trog khi e mua 2 tháng rùi), kể tiếp em lựon ưa hang bếp từ, vì cung đag rất thikmua bếp từ, thấy cửa hàng Okia đag giảm giá mẫu bếp từ Ichef 50 % còn 10tr, thế em ham wa, nên vào hỏi. Họ bảo là bếp liên doanh Đức, Malaysia nên rẻ, để đc giảm 50% thì fair làm thẻ vip mất 400k. Sau 1 hồi hỏi han em dã qdinh mua va đặt cọc 1tr. Nhưng giờ về thì hoang mang wa vì tìm google ko thấy có thương hiệu này mà bếp từ rẻ wa cug khiến em lo. Chị nào dã sử dụng rồi thì cho e ý kiến với ạ, 6h họ sẽ giao hàng, em đag định hủy ko mua nữa
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 79 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Em. Ừa gọi điẹn nói hoãn mua bếp, mà nhân viên tư vấn cũng rất nhiuệt tình, tử tế. Em ý nói là có giấy tờ chứng minh hàng malaysia, nếu em ko thích thì họ sẵn sàng trả lại tiền đặt cọc, họ cũng ko bắt mình fai mua. Cũng nghĩ wa nhi
    • 550 Bài viết

• 762 Được cảm ơn

Hình như bếp ấy không phải bếp từ mà là bếp hồng ngoại. Mẹ nó xem kỹ lại nhé. Còn nếu là bếp từ thật thì phải xem về công suất, công năng... vì nếu bếp đôi như 2 bếp đơn ghép lại thì sẽ rẻ, mẹ nó cứ xem bếp lẩu từ đấy TQ <1tr/cái, xịn thì 3tr/cái
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 79 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

nó là bép từ ko phải bếp hồng ngoại mẹ nó ạ, mà công suất là 1800w, mình thấy cũng có mấy chế độ nấu nương: hầm soup, xào, luộc,....Không biết có mẹ nào mua rồi thì cho mình xin 1 số nhận xét. em bán hàng rất tử tế nói là: chị cứ tham khảo hết đi ạ, nếu chị ko muốn lấy nữa thì bên em ý sẽ hoàn trả tiền đặt cọc, còn chất lượng em ý đảm bảo đc bảo hành 2 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thế mẹ Wasaby đã quyết định mua chưa? Sử dụng bếp từ thì thích lắm chỉ tội là hơi kén nồi thôi, bếp từ và bếp hồng ngoại thì cũng dễ phân biệt mà. Mình cũng đang sử dụng bếp từ của Elextrolux, và mua thêm bếp đôi cũng của Đức & Malaysia mà quên mất hiệu là gì rồi, cũng không có phàn nàn gì cả, lúc trước mua khoảng 22tr, có khuyển mãi bộ nồi và cái chảo nano chống dính nữa.
    • 79 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mei_Hui Xem bài viết
    Thế mẹ Wasaby đã quyết định mua chưa? Sử dụng bếp từ thì thích lắm chỉ tội là hơi kén nồi thôi, bếp từ và bếp hồng ngoại thì cũng dễ phân biệt mà. Mình cũng đang sử dụng bếp từ của Elextrolux, và mua thêm bếp đôi cũng của Đức & Malaysia mà quên mất hiệu là gì rồi, cũng không có phàn nàn gì cả, lúc trước mua khoảng 22tr, có khuyển mãi bộ nồi và cái chảo nano chống dính nữa.
    Mình thì thích bếp tử lắm rồi, cũng muốn mua mà giá bếp từ thấy các mẹ tư vấn tầm trên dưới 20tr, nên khi họ giảm giá đến 50% thì mình lại thấy lo lo về chất lượng. Lúc ở VC thì sao mà chả nghĩ đc nhiều, ham quá thôi nên giờ lại thấy lăn tăn mất ruì
    • 551 Bài viết

• 440 Được cảm ơn

sao ở SG mua co 300k - 400k là có bếp từ rồi, mà lại có người mua những 20tr, khủng thế.

NM SG đang bán bếp bạn nói tầm đâu cũng 10 - 11tr thì phải, bạn tra thử coi
    • 276 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Sao mình search anh Gu Gồ, thấy giá có khoản 6tr mấy hà??
    Bên đó là model nào vậy bạn?

Trích dẫn Nguyên văn bởi wasaby Xem bài viết
    Hnay sau khi đi bảo hành đôi giầy mua ở Bata vincom ko dc (cảnh báo các mẹ luôn giầy bata chất lượng cực chán, e mua 1 đôi 830k mà đi đc có 4 lần đã rách, đau wa, họ bảo chỉ bảo hành 1 tháng thôi trog khi e mua 2 tháng rùi), kể tiếp em lựon ưa hang bếp từ, vì cung đag rất thikmua bếp từ, thấy cửa hàng Okia đag giảm giá mẫu bếp từ Ichef 50 % còn 10tr, thế em ham wa, nên vào hỏi. Họ bảo là bếp liên doanh Đức, Malaysia nên rẻ, để đc giảm 50% thì fair làm thẻ vip mất 400k. Sau 1 hồi hỏi han em dã qdinh mua va đặt cọc 1tr. Nhưng giờ về thì hoang mang wa vì tìm google ko thấy có thương hiệu này mà bếp từ rẻ wa cug khiến em lo. Chị nào dã sử dụng rồi thì cho e ý kiến với ạ, 6h họ sẽ giao hàng, em đag định hủy ko mua nữa
    Hãy yêu thương khi còn có thể
    Hãy mĩm cười khi còn thấy nhau
    • 167 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Đó là mấy chiêu sales off của mấy cửa hàng rồi, nói là giảm giá 50% mọi người tưởng là rẻ nhưng thực chất là họ nâng giá cao lên rồi giảm bảo chiết khấu %, cuối cùng tưởng mua dc giá rẻ nhưng thực ra lại thành đắt rồi.
    mà mình mới nghe bếp của hãng Chef thôi chứ chưa nghe của Ichef hàng nhái ah?
    Giá cao nhất của bếp Chef là 9tr8 thôi làm j mà bếp 20tr cơ.
    • 276 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Mình cũng lăng tăng nghĩ vậy á

Trích dẫn Nguyên văn bởi duyen.vu Xem bài viết
    Đó là mấy chiêu sales off của mấy cửa hàng rồi, nói là giảm giá 50% mọi người tưởng là rẻ nhưng thực chất là họ nâng giá cao lên rồi giảm bảo chiết khấu %, cuối cùng tưởng mua dc giá rẻ nhưng thực ra lại thành đắt rồi.
    mà mình mới nghe bếp của hãng Chef thôi chứ chưa nghe của Ichef hàng nhái ah?
    Giá cao nhất của bếp Chef là 9tr8 thôi làm j mà bếp 20tr cơ.
    • 167 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi onggia-nhoc Xem bài viết
    Mình cũng lăng tăng nghĩ vậy á
    Nếu mẹ nó có nhu cầu mua mình có thể giới thiệu bạn địa chỉ mua hàng tin cậy, đảm bảo hàng chính hãng, bảo hành tận nhà mà giá rẻ nhất luôn.
    • 276 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Hit sorry, minh kiem a Gugo cug la Chef, hok fai Ichef
    • 167 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hit sorry, minh kiem a Gugo cug la Chef, hok fai Ichef
    Mẹ nó muốn tìm em nào của hãng Chef thế? mình tư vấn cho.
    • 276 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Mẹ Wasaby đã mua chưa ạ?
    Có cao kiến gì chăng ^^ e cũng mún xem bếp này có gút gút hok ?

Trích dẫn Nguyên văn bởi wasaby Xem bài viết
    Em. Ừa gọi điẹn nói hoãn mua bếp, mà nhân viên tư vấn cũng rất nhiuệt tình, tử tế. Em ý nói là có giấy tờ chứng minh hàng malaysia, nếu em ko thích thì họ sẵn sàng trả lại tiền đặt cọc, họ cũng ko bắt mình fai mua. Cũng nghĩ wa nhi
    • 276 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Im lặng mất tiu, chắc mình tiên phong 1 cái xem sao quá
    • 104 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Đây có nhà mình, mình đã dùng bếp này cách đây khoảng một năm, nói chung dùng tốt chưa phải sửa chữa gì, đun nấu rất nhanh và sạch.
    Chỉ có điều vì cả 2 đều là bếp từ nên kén nồi inox, chứ không như bếp hồng ngoại có thể dùng được các loại nồi khác nhau kể cả thủy tinh...
    • 276 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Xin cảm ơn MeyeuBill.

Mình cũng đặt mua rùi, để mình xài, rùi mình xin nêu ý kiến ý kò hén ^^

Đợt MeyeuBill mua bao nhiêu vậy ạ?

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeyeuBill Xem bài viết
    Đây có nhà mình, mình đã dùng bếp này cách đây khoảng một năm, nói chung dùng tốt chưa phải sửa chữa gì, đun nấu rất nhanh và sạch.
    Chỉ có điều vì cả 2 đều là bếp từ nên kén nồi inox, chứ không như bếp hồng ngoại có thể dùng được các loại nồi khác nhau kể cả thủy tinh...
    • 167 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Xin cảm ơn MeyeuBill.

Mình cũng đặt mua rùi, để mình xài, rùi mình xin nêu ý kiến ý kò hén ^^

Đợt MeyeuBill mua bao nhiêu vậy ạ?
    Mẹ onggia-nhoc mua chưa? bếp đấy mã là gì vậy? giá bao nhiêu?
    • 276 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Hihihi, mình chưa nhận hàng, mua với giá 11tr Duyên ạ.

Trích dẫn Nguyên văn bởi duyen.vu Xem bài viết
    Mẹ onggia-nhoc mua chưa? bếp đấy mã là gì vậy? giá bao nhiêu?
    • 167 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hihihi, mình chưa nhận hàng, mua với giá 11tr Duyên ạ.
    Bạn phải đợi hàng về ah? bếp đấy mã là gì thế để mình tham khảo với? hihi.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2