DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Xe khách tuyến Hà Nội-Quảng Ninh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.6K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 597 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mình muốn đi Quảng Ninh, nhưng không biết ở bến Lương Yên có xe chất lượng tốt không nhỉ, vì nghe nói tuyến này hay có xe chợ lắm mà chạy hay phóng nhanh vượt ẩu lại hay đón khách dọc đường?
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 149 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jimcarrey Xem bài viết
    Mình muốn đi Quảng Ninh, nhưng không biết ở bến Lương Yên có xe chất lượng tốt không nhỉ, vì nghe nói tuyến này hay có xe chợ lắm mà chạy hay phóng nhanh vượt ẩu lại hay đón khách dọc đường?
    Bạn đến bến xe Gia Lâm đón xe đi Quảng Ninh, xe chạy 1 mạch kg đón khách giữa đường đâu, chỉ dừng lại đi vệ sinh và ăn cơm thôi :-)
    3.884.0168 - 0908530666
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ra bến xe Mỹ Đình đi xe Kumho Việt THanh, xe 45 chỗ Aero Queen cực xịn, có tiếp viên phục vụ, giá cũng rẻ thôi 60.000. Xe 45 chỗ nhưng chỉ lắp có 30 ghế nên khoảng không gian rất rộng.Ghế to tướng như ghế máy bay, đi cực sướng.Trên đường đi có em tiếp viên thỉnh thoảng xuống mời nước uống rooling: Trên đường xe cũng có đón khách nhưng không nhồi nhét, mỗi người 1 ghế. Có nghỉ khoảng nửa tiếng tại một nhà hàng trên đường.