• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.2K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 234 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em có việc phải vào Vũng Tầu 1 ngày nhưng không biết làm sao đi cho tiện? Có mẹ nào ở Vũng Tầu biết dịch vụ cho thuê xe trong ngày cho em xin số điện thoại với. Em ở ngoài Bắc.
    Ngày ta sinh ra đời, mọi người cười ta khóc. Hãy sống như thế nào để khi ra đi mọi người khóc ta cười.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,310 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Đi vũng tàu 1 ngày thì bay vảo tp hcm sau đó thì mua vé tàu cánh ngầm mà đi cho sướng lại rẻ hơn thuê xe, mà nhanh hơn nữa có 1h20 phut. Mẹ cứ ra bến tàu ngay bến Bạch đằng ấy, mua vé tàu green river hay vina cũng được.
    Nhưng nói trước cái vina hay bán 1 ghế cho nhiều người vào ngày nghỉ lễ hay cuối tuần để bắt người ta ngồi ghế súp mà vẫn phải trả y giá. Nếu đi tàu đó nên đi trước giành chỗ là tốt nhất, ai đuổi cũng đừng bỏ ghế.
    [IMG][/IMG]
    • 54 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

blue_flower cứ đi máy bay vào TP.HCM, nếu không đi tàu cánh ngầm thì ra Bến xe Miền Đông mua vé xe Thiên Phú đi Vũng Tàu (40 ngàn/người, khoảng 2h là đến VT). Nếu có cần thêm thông tin gì thì blue_flower cứ nêu lên nếu biết mình sẽ trả lời cho nhé.
    • 1,970 Bài viết

• 327 Được cảm ơn

Còn một hãng xe đi Vũng Tàu uy tín nữa là Rạng Đông, cũng khoảng giá đó mua vé ở bến xe miền Đông ạ.

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeHan Xem bài viết
    blue_flower cứ đi máy bay vào TP.HCM, nếu không đi tàu cánh ngầm thì ra Bến xe Miền Đông mua vé xe Thiên Phú đi Vũng Tàu (40 ngàn/người, khoảng 2h là đến VT). Nếu có cần thêm thông tin gì thì blue_flower cứ nêu lên nếu biết mình sẽ trả lời cho nhé.
    • 234 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Rat cam on cac me da chi bao tan tinh.
    Ngày ta sinh ra đời, mọi người cười ta khóc. Hãy sống như thế nào để khi ra đi mọi người khóc ta cười.
    • 1,512 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

em cũng chưa đi Vũng tàu bao giờ nhưng hôm trước ghé qua bến Bạch Đằng HCMC có thấy tàu cánh ngầm đi Vũng tàu, chị tham khảo thêm nhé