• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.4K Lượt đọc
  • 147 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 4,213 Bài viết

• 10,840 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, đã có ai đi Tuần Châu resort chưa vậy? Chất lượng thế nào? Nhà mình có 4 đứa trẻ con, một đứa 8 tuổi, một đứa 4 tuổi còn 2 em bé đều xấp xỉ 1 tuổi, chỉ đi được Thanh Hóa hoặc Hạ Long thôi. Lại muốn ở resort để trẻ con chơi. Giữa Tuần Châu resort và Vạn Chài cái nào thích hơn (Tuần Châu giá có vẻ rẻ hơn)? Các mẹ cho mình ý kiến với!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 134 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metincoi Xem bài viết
    Các mẹ ơi, đã có ai đi Tuần Châu resort chưa vậy? Chất lượng thế nào? Nhà mình có 4 đứa trẻ con, một đứa 8 tuổi, một đứa 4 tuổi còn 2 em bé đều xấp xỉ 1 tuổi, chỉ đi được Thanh Hóa hoặc Hạ Long thôi. Lại muốn ở resort để trẻ con chơi. Giữa Tuần Châu resort và Vạn Chài cái nào thích hơn (Tuần Châu giá có vẻ rẻ hơn)? Các mẹ cho mình ý kiến với!
    Chào mẹ metincoi,
    Theo mình thì nên đi Tuần Châu đi, vì ở đó có nhiều trò chơi cho trẻ con và giá còn thấp ở Vạn Chài ý, ở Vạn Chài chẳng có gì chơi đâu ngoài mấy cái tour mới: Câu cá, đi thuyền,... ở đó thì không thích hợp với trẻ con lắm.
    Nếu nhà bạn đông người thì có thể ở phòng Suite có thể ở được 4 người lớn và 4 trẻ em vì phòng này có 2 phòng ngủ và 1 phòng khách cơ mà. Giá cả rất hấp dẫn cho mùa hè này đấy. Có gì cho mình thông tin chính xác mình sẽ book phòng cho nhé.
    • 2,808 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi halena Xem bài viết
    Chào mẹ metincoi,
    Theo mình thì nên đi Tuần Châu đi, vì ở đó có nhiều trò chơi cho trẻ con và giá còn thấp ở Vạn Chài ý, ở Vạn Chài chẳng có gì chơi đâu ngoài mấy cái tour mới: Câu cá, đi thuyền,... ở đó thì không thích hợp với trẻ con lắm.
    Nếu nhà bạn đông người thì có thể ở phòng Suite có thể ở được 4 người lớn và 4 trẻ em vì phòng này có 2 phòng ngủ và 1 phòng khách cơ mà. Giá cả rất hấp dẫn cho mùa hè này đấy. Có gì cho mình thông tin chính xác mình sẽ book phòng cho nhé.
    Chào bạn, nghe cái phòng suit có vẻ hợp lý quá. Phòng đó có phải ở sát biển không bạn? Gia đình mình đi 5 người lớn và 4 trẻ con, cũng thích ở chung với nhau thì có thể thêm extra bed được không? Hoặc nếu không thì thuê một phòng suit và một phòng double ở gần nhau. Nhưng mình muốn ở ocean view chứ không phải ở trên đồi. Bạn check hộ mình hai khả năng. Một là từ ngày 7/8 đến 9/8. Hai là từ ngày 14 đến ngày 16/8. Cho mình giá phòng luôn nhé.

• 2,370 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

Nhà mình năm ngoái cũng ở Tuần Châu resort rồi.
    phòng ocean view, khuôn viên cũng đẹp. Nhà mình 1 con 17 tháng và 1 đứa 6 tuổi thì ở phòng có thêm extra bed. Thoải mái lắm.
    • 263 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Tớ lôi cái topic này lên để nhờ các mẹ tư vấn.
    • 42 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu gia đình có trẻ thì đi Tuần Châu có nhiều trò cho trẻ chơi, bé sẽ rất thích đó
    • 706 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

ui, hôm trc mình hỏi thì chẳng ai tư vấn dùm. Lật đật mãi mới book dc phòng 97USD/night.
    Đắt thế mà ko biết chất lượng thế nào đây.
    Con hay ăn chóng lớn để bố mẹ vui lòng, con nhé!

• 57 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nhà mình có từ 8=10 người, muốn đi Tuầ Châu, Hạ Long 3D2N, từ t6-CN tuần náo trong tháng 6 cũng được. có mẹ nào làm tour lên giúp mình chương trình+báo giá được không. Cám ơn các mẹ nhiều
    • 42 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BoboMevit Xem bài viết
    ui, hôm trc mình hỏi thì chẳng ai tư vấn dùm. Lật đật mãi mới book dc phòng 97USD/night.
    Đắt thế mà ko biết chất lượng thế nào đây.

Bạn book phòng gì và loại phòng nào mà đắt thế
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ pippy có muốn thử cảm giác ngủ tàu trên vịnh Hạ Long thế nào không? cảm giác sẽ khác lắm đó!
    Bạn có thể chọn 1 trong 2 option:
    1. 1 đêm ngủ tàu trên vịnh và 1 đêm ngủ ở Tuần Châu
    2. 2 đêm ngủ Tuần Châu!
    • 120 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

tour Hạ Long - Tuần Châu 3n2đ và Hạ Long - Cát Bà 3n2 đơn giảm lắm chị ạ, chị cho em mail em forward chương trình lại cho.
    Đi Hạ Long trong tháng 6 ok lắm,
    Em thích không khí ở đó, rộng thoáng, mát,
    • 120 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Em ko biết chị hỏi lúc nào... nhưng chị yên tâm đắt sắt ra miếng, Tuần Châu Resort là ok nhất ở Hạ Long rui mà... hihi
    Các chị muốn tư vấn giá Hợp lí thì nên tham khảo trước lâu lâu 1 chút bọn em mới bit chứ. hihi.
    Thôi hẹn chị lần sau đi đâu ới em
    • 76 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bên mình tháng 6 này định đi Tuần Châu resort (2n1d), khoảng 20 người lớn. Bạn nào có thể tư vấn cho mình chương trình và giá hợp ly không? Thanks.
    • 161 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Có mẹ nào có giá tốt ở Tuần Châu không nhỉ? Mình muốn book phòng Deluxe Seaview, ở 2 đêm (20-21/8). Cảm ơn các mẹ trước.
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ bé Chuông lại thích ở Tuần Châu àh. Giờ này ở Tuần Châu cũng chẳng thích lắm. Tớ là dân du lịch gợi ý là đi Hạ Long, 1 dêm ngủ trên bờ, 1 dêm ngủ trên thuyền, loại được được một chút. Thích hơn ở Tuần Châu nhiều. Tớ đã đi rồi. Tớ ngủ ở HL, tối ra Tuần Châu chơi rồi về, hôm sau đi thuyền, thấy rất thích. Nếu cần thì tớ hỏi giúp
    • 231 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bé Chuông Xem bài viết
    Có mẹ nào có giá tốt ở Tuần Châu không nhỉ? Mình muốn book phòng Deluxe Seaview, ở 2 đêm (20-21/8). Cảm ơn các mẹ trước.
    Ở Tuần Châu resort nghỉ dưỡng thì khá ổn chị ạ. Bãi tắm hơi nhỏ nhưng cũng bơi dc hihi
    Phòng sạch đẹp, tiện nghi. Hoa hậu Vn thi ở đó mà.
    Giá chấp nhận dc đối với 5 sao.
    • 84 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Đi Tuần Châu đi các mẹ, lần nào xuống Hạ Long em cũng thấy fởn khi nhìn thấy cổng chào của khu Tuần Châu, nó làm hình 2 con chim đọ cánh vào nhau, còn các cột đèn cao áp thì làm hình cánh buồm hay con thuyền j đấy, em cũng ko biết chắc chắn, nhưng với em nó đẹp kinh hoàng, rất ý nghĩa. Tháng 8 này là thời tiết đẹp để đi nghỉ dưỡng đấy ạ rooling:
    • 1,057 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Nhà tớ đang định đi Hạ Long vào cuối tháng 9 này, mẹ nào có chương trình tour hay hay 3-4ngày thì gửi cho tớ nhé, email cua tớ là: thanhbinhphukhang@yahoo.com. thanks các mẹ nhiều.
    Ce n'est pas l'argent qui fait le bonheur!
    • 231 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Nếu đi nhiều ngày, gia đình có thể kết hợp tour ngủ đêm trên tàu luôn.
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đầu tháng 8 vừa rồi nhà tớ cũng tổ chức sinh nhật cho ông xã ở đấy, vui lắm các mẹ ạ. Vừa có chỗ cho con chơi mà 2 vợ chồng cũng thoái mái. Lần đấy hình như nhà mình đặt ở cô nào tên Ngân, giá rẻ hơn ks mà lại giọng miền trung nữa nghe dễ thương lắm. Mẹ nào lấy số thì bảo nhá!
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8