DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Tìm khách sạn ở Suối nước nóng Bình Châu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.9K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 366 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chả là tuần sau cả nhà em định đến đây thư giãn,ở lại 1 đêm nhưng không biết nghỉ ở khách sạn nào đẹp và tiện nghi,có phòng gia đình càng tốt ạ,có mẹ nào biết chỉ em với vì em chưa đến đây bao giờ,mà tìm mãi cũng không thấy topic nào nói về khu du lịch này,em cảm ơn rất nhiều :Smiling::Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 129 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Suối nước nóng BC chính là cái resort BC đấy mà.Cho bạn cái link này :
    http://saigonbinhchauecoresort.com/booking_vn.php.
    Đi cuối tuần thì đông vui, ngày thường vắng lắm á. Mình thấy đúng là nghỉ ngơi thư giãn, cũng thích lắm nhưng tối thì đi ngủ sớm vì không biết đi đâu.
    • 1,021 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi titi091 Xem bài viết
    Chả là tuần sau cả nhà em định đến đây thư giãn,ở lại 1 đêm nhưng không biết nghỉ ở khách sạn nào đẹp và tiện nghi,có phòng gia đình càng tốt ạ,có mẹ nào biết chỉ em với vì em chưa đến đây bao giờ,mà tìm mãi cũng không thấy topic nào nói về khu du lịch này,em cảm ơn rất nhiều :Smiling::Rose::Rose::Rose:
    Cái suối nước nóng này nằm trong cái Sài gòn - Bình Châu Resort thuộc Saigontourist. Độc nhất vô nhị. Bạn search google là có ngay mà.
    Hãy đối tốt khi còn ở bên nhau...:LoveStruc::Rose:
    • 7,214 Bài viết

• 2,501 Được cảm ơn

Nếu đi Bình Châu, bạn có thể tắm ở đó ban ngày, tối về khu Hồ Tràm hoặc Hồ Cốc nghỉ, vì từ Bình Châu ra 2 biển này cũng gần lắm
    Ngủ qua đêm ở đây, rồi sáng hôm sau lại tắm biển thích lắm
    Chứ ở qua đêm ở Bình Châu thì buồn lắm
    • 1,388 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Mình vừa đi Bình Châu hồi mùng 5 Tết, thấy thích lắm, tắm bùn tắm khoáng da dẻ láng mịn, xong rùi ghé Hồ Cốc tắm biển nữa..Nói chung là chất lg dịch vụ cũng ok lắm, mà đúng là du lịch nghỉ dưỡng nhé, tắm bùn khoáng xong, tối về ngủ ngon vô cùng. Mình hum đó nghỉ tại KS Bình Tâm, phòng ngủ cũng ấm cúng, view đẹp. Ở đó có một chuỗi nhiều KS lắm, bạn gọi điện hỏi thử xem
    • 104 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Khu Du lịch Bình Châu là khu nghỉ dưỡng rất tuyệt vời, năm nào gia đình mình cũng đến đó. (Khu này không thích hợp với những người ưa thích sự ồn ào, sôi động, náo nhiệt, khiêu vũ,...).
    Bạn có nhu cầu thì gọi ĐT lại VP tại SG, nằm trên đường Hồ Văn Huê-Phú Nhuận, ĐT 08.22942370, nêu yêu cầu (muốn phòng tốt, xịn, trung bình) nơi đây sẽ nói cụ thể giá trọn gói. Nếu nhà bạn thuận lợi đường đi (hoặc bạn đi nhiều người) thì sẽ có xe đến rước tận nhà (miễn phí), khi về cũng sẽ đưa về tận nhà.
    Nhân viên BC thái độ phục vụ rất dễ thương. Khung cảnh đẹp tuyệt vời! Hoa tràn ngập khắp nới, không khí trong lành ! Hồ ngâm chân và hồ tắm nước nóng rất thú vị. Tắm bùn thì có thể mua riêng (mình đi 4 ngày thì tặng suất tắm bùn). Chúc bạn có 2 ngày thư giãn thú vị!
    • 366 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mickey1402 Xem bài viết
    Mình vừa đi Bình Châu hồi mùng 5 Tết, thấy thích lắm, tắm bùn tắm khoáng da dẻ láng mịn, xong rùi ghé Hồ Cốc tắm biển nữa..Nói chung là chất lg dịch vụ cũng ok lắm, mà đúng là du lịch nghỉ dưỡng nhé, tắm bùn khoáng xong, tối về ngủ ngon vô cùng. Mình hum đó nghỉ tại KS Bình Tâm, phòng ngủ cũng ấm cúng, view đẹp. Ở đó có một chuỗi nhiều KS lắm, bạn gọi điện hỏi thử xem
    Bạn ơi KS Bình Tâm nằm ở Bình Châu hay Hồ Cóc vậy,vì mình định thuê phòng gia đình,bạn cho mình xin số điện thoại để liên lạc được ko?cám ơn bạn nhiều:Smiling:
    • 366 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conan263 Xem bài viết
    Khu Du lịch Bình Châu là khu nghỉ dưỡng rất tuyệt vời, năm nào gia đình mình cũng đến đó. (Khu này không thích hợp với những người ưa thích sự ồn ào, sôi động, náo nhiệt, khiêu vũ,...).
    Bạn có nhu cầu thì gọi ĐT lại VP tại SG, nằm trên đường Hồ Văn Huê-Phú Nhuận, ĐT 08.22942370, nêu yêu cầu (muốn phòng tốt, xịn, trung bình) nơi đây sẽ nói cụ thể giá trọn gói. Nếu nhà bạn thuận lợi đường đi (hoặc bạn đi nhiều người) thì sẽ có xe đến rước tận nhà (miễn phí), khi về cũng sẽ đưa về tận nhà.
    Nhân viên BC thái độ phục vụ rất dễ thương. Khung cảnh đẹp tuyệt vời! Hoa tràn ngập khắp nới, không khí trong lành ! Hồ ngâm chân và hồ tắm nước nóng rất thú vị. Tắm bùn thì có thể mua riêng (mình đi 4 ngày thì tặng suất tắm bùn). Chúc bạn có 2 ngày thư giãn thú vị!
    Bạn ơi số đt bạn cho mình không liên lạc được,tiếc quá,dù sao cũng cám ơn bạn nhiều lắm :Rose::Rose::Rose:
    • 104 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Bạn ơi số đt bạn cho mình không liên lạc được,tiếc quá,dù sao cũng cám ơn bạn nhiều lắm :Rose::Rose::Rose:
    Mình sory bạn nhé, mình ghi nhầm (2 số cuối của ĐT) rùi, nay ghi lại nhé : 22942307 và 39970677. ( KS Bình Tâm nằm trong KDL Bình Châu. Có rất nhiều cụm KH : cụm Bình Tâm, Bình An, Bình Minh, ... Nếu đi tour, trên đường đến BC xe sẽ dừng lại biển Hồ Cốc (lúc ấy khoảng 9-10g) để du khách tắm biển, xong lên xe đến BC nhận phòng (và ở BC luôn, xe không đưa đi đâu cả). vui chơi thoải mái đến 12g30 sẽ trả phòng về lại SG. Nơi đây có công viên nhỏ, trẻ con sẽ rất thích.
    • 104 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Minh xin nói lại cho rõ với bạn nhe : trước khi đến Bình Châu, xe sẽ ghé lại biển Hồ Cốc để du khách tắm biển. Tắm xong xe sẽ chở vào KDL Bình Châu và xuống nhận phòng (khoảng 11g30-12g). Du khách sẽ ở tại BC luôn đến khoảng 12g30 NGÀY HÔM SAU mới trả phòng và lên xe về lại SG.
    • 366 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tình hình là nhà em quyết định nghỉ đêm tại biển Hồ Cốc,nên 1 lần nữa nhờ các mẹ tư vấn giúp em ks tốt,tiện nghi ở Hồ Cốc,em cảm ơn rất nhiều ạ :Rose::Rose::Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi titi091; 20/02/2009 vào lúc 08:48 PM.
    • 366 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conan263 Xem bài viết
    Mình sory bạn nhé, mình ghi nhầm (2 số cuối của ĐT) rùi, nay ghi lại nhé : 22942307 và 39970677. ( KS Bình Tâm nằm trong KDL Bình Châu. Có rất nhiều cụm KH : cụm Bình Tâm, Bình An, Bình Minh, ... Nếu đi tour, trên đường đến BC xe sẽ dừng lại biển Hồ Cốc (lúc ấy khoảng 9-10g) để du khách tắm biển, xong lên xe đến BC nhận phòng (và ở BC luôn, xe không đưa đi đâu cả). vui chơi thoải mái đến 12g30 sẽ trả phòng về lại SG. Nơi đây có công viên nhỏ, trẻ con sẽ rất thích.
    Mình đã liên lạc được nhưng hình như ở đó chỉ tư vấn ks Phú Gia ở Hồ Cốc,không biết bạn có biết ks nào khác ko ? :Smiling:
    • 104 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình đã liên lạc được nhưng hình như ở đó chỉ tư vấn ks Phú Gia ở Hồ Cốc,không biết bạn có biết ks nào khác ko ? :Smiling:
    Mình không biết gì về các KS ở biển Hồ Cốc. Tuy đi BC rất nhiều lần nhưng lần nào ghé vào biển HC mình cũng thấy các du khách trong xe rất ít tắm biển, chỉ ngối ghế bố (miễn phí) ngắm biển, thư giãn xong, đến giờ xe chạy là lên xe (đi BC) thôi. Theo nhận xét của mình thì biển HC khung cảnh rất vắng vẻ, chưa bao giờ mình đến mà thấy có người tắm biển (chỉ có khách trong xe của mình vừa đến thôi), tuy nơi đây cũng có chòi lá, ghế bố, nhà tắm nước ngọt, ... tươm tất lắm. (gia đình mình cũng chỉ ghé vào nghỉ ngơi). Bạn nên hỏi lại kỹ lưỡng (về KS nghỉ đêm tại biển Hồ Cốc ) nơi VP của KDL Bình Châu tại 2 số ĐT trên nhé (KDL Bình Châu-Biển Hồ Cốc cũng là do 1 cơ quan quản lý). Chúc bạn tìm được nơi nghỉ ngơi vừa ý.
    • 191 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Tắm suối nóng ở Bình Châu xong rồi chạy sang Hồ Tràm Osaka ngủ cho đã bạn ơi. Mất thêm tí tiền nhưng sướng nhớ đời.
    Nhắc đến lại thèm trở lại khu resort này quá, hức hức...
    • 366 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minh Phò Mã Xem bài viết
    Tắm suối nóng ở Bình Châu xong rồi chạy sang Hồ Tràm Osaka ngủ cho đã bạn ơi. Mất thêm tí tiền nhưng sướng nhớ đời.
    Resort này ở đâu vậy bạn,có nằm trong Hồ Cốc không hay ở gần đó,vì mình định nghỉ ở Hồ Cốc luôn tắm biển luôn cho tiện,bạn cho mình xin số đt liên lạc được không ?
    • 4,621 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minh Phò Mã Xem bài viết
    Mình vô web của resort này rồi nhưng giá chát quá nhỉ! Mình thấy trong đây còn có KS CamLy giá rẻ hơn nhiều, ko biết chất lượng thế nào và có gần biển ko nhỉ?
    • 58 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

vừa gọi đt cho KS Camly xong , giá chát lắm , 133USD/1 đêm cho phòng 2 người
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

xin chào mọi người! hè này mình dự định đi nơi này, hãy chỉ mình nên đi chơi như thế nào và một số kinh nghiệm nhé
    • 3,815 Bài viết

• 1,453 Được cảm ơn

Đã có ai ở Khách sạn Phú Vinh trong Resort Sài Gòn - Hồ Cốc chưa, cho mình biết phòng có gần hồ bơi và nhà hàng ăn sáng không ? Cám ơn nha.