• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.3K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 83 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có ai biết số điện thoại của hãng taxi Mai Linh (ở Sầm Sơn Thanh Hoá) không cho mình xin với? Cám ơn nhiều nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• taxi Mai Linh - chuối ko thể chuối hơn

em đã quên rồi, nhưng giờ nhớ ra là lại bức xúc. hôm thứ 6 vừa rồi, do bà GV về quê nên mẹ con em dinh tê sang ngoại. vẫy luôn xe Mai Linh gần nhà, leo lên bảo về viện 108. anh taxi bảo luôn "đi tắc đường vì phân luồng đấy". lại ngồi chỉ cho anh đi từ Lê Văn Lương tới 108 mà đi Kim Mã - Nguyễn...

• Taxi Mai Linh

Thứ ba này mình định đi Vinh nghe nói có xe của công ty Mai Linh có thể đưa đón tận nhà rất thuận tiện.Mẹ nào đã đi rồi cho mình một chút thông tin với ví dụ đưa đón thế nào. bến xe của nó ở đâu, ăn trưa chỗ nào v.v...

• 10 đất nước yên bình nhất trên thế giới

Dưới đây sẽ là 10 quốc gia sống yên bình nhất thế giới. Và nếu được chọn vùng đất để sinh sống, bạn...

• Lạc vào "phố ô bay" rực rỡ ở Bồ Đào Nha

Nhìn con đường đẹp quá, lại mát nữa, một ý tưởng tuyệt vời @};-. Những chiếc “ô bay” tồn tại...

• Sữa Thụy Sỹ - đỉnh cao chất lượng châu Âu

“Đó là đất nước đáng sống nhất thế giới!” Thụy Sỹ là đất nước mà hầu như mọi mặt cuộc sống đều...

• 158 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Sóc con
    Có ai biết số điện thoại của hãng taxi Mai Linh (ở Sầm Sơn Thanh Hoá) không cho mình xin với? Cám ơn nhiều nhiều
    Là 037.822266. Chắc chắn đấy vì MSD là dân SS mà.
    Two beer or not two beer
    (Shakesbeer- Nhà văn Burkina Faso)
    Cháu nó đây ợ