• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.28K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 83 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có ai biết số điện thoại của hãng taxi Mai Linh (ở Sầm Sơn Thanh Hoá) không cho mình xin với? Cám ơn nhiều nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• taxi Mai Linh - chuối ko thể chuối hơn

em đã quên rồi, nhưng giờ nhớ ra là lại bức xúc. hôm thứ 6 vừa rồi, do bà GV về quê nên mẹ con em dinh tê sang ngoại. vẫy luôn xe Mai Linh gần nhà, leo lên bảo về viện 108. anh taxi bảo luôn "đi tắc đường vì phân luồng đấy". lại ngồi chỉ cho anh đi từ Lê Văn Lương tới 108 mà đi Kim Mã - Nguyễn...

• Lạc vào "phố ô bay" rực rỡ ở Bồ Đào Nha

Nhìn con đường đẹp quá, lại mát nữa, một ý tưởng tuyệt vời @};-. Những chiếc “ô bay” tồn tại...

• Ăn gì & Ở đâu tháng 7

Chương trình khuyến mại tại gian Hàng Quán Ăn Ngon B2-R4-47-48 - Vincom Mega Mall Royal City Áp...

• Làm thẻ đi taxi Mai Linh- Nhờ các mẹ giúp!!!

Mình muốn làm thẻ taxi Mai linh để đưa đón con đi học, mà gọi đến phòng kd cua ML thì thấy nói là chỉ làm thẻ cho cq có tư cách pháp nhân, ko làm với cá nhân, có mẹ nào làm ở Mai Linh hay có cách nào làm thẻ được giúp mình nhé. Cám ơn các mẹ nhiều nhiều.

• HÀ NỘI - Thủ đô mến yêu

HÀ NỘI - Thông tin cơ bản Lần đầu tham gia viết bài mong mọi người chăm chướt cho ạ. Nói về Hà...

• 158 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Sóc con
    Có ai biết số điện thoại của hãng taxi Mai Linh (ở Sầm Sơn Thanh Hoá) không cho mình xin với? Cám ơn nhiều nhiều
    Là 037.822266. Chắc chắn đấy vì MSD là dân SS mà.
    Two beer or not two beer
    (Shakesbeer- Nhà văn Burkina Faso)
    Cháu nó đây ợ