• 6 Lượt chia sẻ
  • 107K Lượt đọc
  • 110 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
    • 1,045 Bài viết

• 460 Được cảm ơn

Hic, Tản Đà giá khá cao mà. Em đến nhưng ko ấn tượng j
    Just be a little person love moving!
    http://zaodich.com/forum/f2927/etv-c...l#post31175196
    • 81 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Khuyên chân thành các bạn là không nên đi, bữa tuần trăng mật mình tính đến đây mấy hôm mà được 1 hôm ox mình đã quyết liệt trả phòng vì chẳng có cái gì ở đấy, mùa hè ve kêu nhức óc, buổi tối thì hoang vắng cảnh vật xung quanh tối om om. Cơm tối vừa đắt vừa chẳng ra gì.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 207 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Có mấy điều mà Tản Đà mắc phải:
    1. Tận thu theo kiểu người Hà Tây (xin lỗi các mẹ gốc Hà Tây nhé)
    2. Phong các làm du lịch đặc trưng của người miền Bắc: Khách đến, cứ về và không cần quay lại.
    3. Không biết phát huy các thế mạnh tự nhiên ban tặng
    4. Bầu sô chắc là rửa tiền nên mở ra cho hoành tráng, không quan tâm đến phát triển thực chất.

Trên đây là một số quan điểm riêng, không mang tính áp đặt. Nhưng ở Hà nội cũng buồn rồi, xung quanh bán kính 100 km cũng chả có gì khá hơn là mấy. Nếu muốn giết thời gian thì cũng có thể tham khảo vào mùa đông được bởi vì ở đây có bể bơi khoáng nóng tương đối được.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,062 Bài viết

• 2,208 Được cảm ơn

Mình đi 1 lần và phát hiện Sao mà dại thế? Giá tương đuơng resort 5 Sao mà thực chất tầm 2 Sao! Ăn sáng, trưa, tối đều dở! Phòng bé tí teo, qc có bồn tắm khoáng trong nhà thì khi tới chỉ trơ cái bồn trông kinh kinh, chả muốn tắm!
    Muỗi nhiều kinh dị, chán toàn tập! Cạch luôn!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

May mà chưa đi. Nghe kể thế thì cố tí đi vào miền Trung mà chơi cho nó vừa rẻ và phục vụ cũng gọi là tốt. Bên ngoài thì chả biết thế nào, mình đi mấy resort trong miền Trung thì phục vụ tốt.
    • 16 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Em vừa đi đầu năm nay . Nói thật là em thấy thất vọng lắm
    Chỉ được cái địa điểm gần Hà Nội thôi . Quang cảnh và phòng ốc ở đây bây giờ xuống cấp lắm rồi . Không biết ban quản lý Tản Đà có chụi nâng cấp không , chứ nếu cứ như bây giờ , chắc chắn một đi không trở lại .
    Mà giá ở đây lúc em book là khoảng 85$ , cũng không rẻ mà lại chán . Nói chung nếu bác nào muốn đi nghi resort ở Miền Bắc , có thể tham khảo Cuc Phuong Resort . Em vừa đi 2 hôm trước về . Thấy ok lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,882 Bài viết

• 4,239 Được cảm ơn

Thôi xong, cuối tuần này nhà e đi ở đây.
    • 165 Bài viết

• 321 Được cảm ơn

Cái khu đó gọi là resort thì bỉ mặt ngành du lịch quá! Cơ quan em vừa lên có 1 ngày mà hết hồn! Ăn đắt, bể khoáng sặc mùi hóa chất trông bẩn kinh, nhà tắm chả khác gì cái bể bơi công cộng. Nhân viên nhìn khách cứ như kẻ thù! Bọn em dự tính lên 2 ngày mà khi tới nơi, ngồi hơn tiếng té vội! Ra Đầm Long ngắm cảnh còn sướng hơn.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Còn tệ hơn ở THanh HÓa nữa. Cảm ơn các bác, em đọc xong sởn da gà, không dám đăng kí nữa. May hôm nay quên điện thoại không thì em đặt tiền phòng mất tiểu rồi.
    • 297 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Xem comment chê tả tơi quá, nhưng nhà em lại chót book phòng 30/4 rồi,

Có bác nào mới đi 2013 comment họ em xem tình hình dịch vụ ở tản đà có cải thiện ko a ? Nhà em lại còn 3 ngày 2 đêm đang ko biết làm gì đây.
    Nào mình cũng lên xe buyt, nào mình cũng tít tít tít
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,802 Bài viết

• 1,039 Được cảm ơn

Ối trời ơi, tre nguồn cũng tơi tả, tản đà cũng tả tơi, nhà cháu chắc ở nhà bật máy điều hòa hát karaoke vậy

Nghệ thuật sống với nhau chính là nghệ thuật giữ khoảng cách. (O. Wide)
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6