DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Minh Hải resort- Bát Tràng đã ai đi rồi cho xin tí comments

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 5.87K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 328 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình thấy Minh Hải resort bên Bát Tràng đang chào bán voucher 60K. Ai đã đi về rồi cho mình xin tí comment để tổ chức cho cả nhà đổi gió với. Thanks

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 328 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hình như chán hay sao ý mà chả thấy ai comments. Thôi để mình chuột bạch rồi về báo cáo cho mọi người vậy.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Bạn đi về nhớ review nhé, mình cũng đang muốn biết thêm thông tin về nơi này, mà đọc trên mạng thấy thông tin ít quá
    • 301 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Mẹ Tôm Tít nhớ về báo cáo nhé! Em cũng nhìn thấy nó vì đi qua mà cũng không có idea gì. Tặng hoa hồng mẹ nó
    • 662 Bài viết

• 1,337 Được cảm ơn

Mình cũng đang hóng vụ này để đưa gia đình vào Bát Tràng tham quan. Mẹ Tôm tít đi về cho các mẹ feedback nhé. Cám ơn mẹ Tôm tít.
    • 49 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình cũng vừa mua voucher ở đây . Chờ thông tin từ mẹ Tôm tít
    Không buồn lâu vì bất cứ chuyện gì và luôn đợi tin vui phía trước!:Smiling::Smiling::Smiling:
    • 328 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

ui không biết các mẹ mong tin mình để vào report cho sớm. Tình hình là rất vớ vẩn, bể bơi thì vừa bé vừa bẩn. Ăn uống thì tự mình fuc vụ cho nhanh nhé vì các em còn bận tám chuyện. Gọi lấy thêm nước mắm thì nửa tiếng chưa thấy đâu. Đúng là của rẻ của ôi thôi các mẹ ạ. Ai trả được voucher thì trả ngay đi, chán phèo.

• 40 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

May quá đang định mua dăm cái để cả nhà kéo sang chơi.
    Bố mẹ mong chờ nghé yêu!!!
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng là phong cách phục vụ miền Bắc, chả trách mọi người cứ đổ về miền Trung và miền Nam du lịch. Bên Hotdeal bưng bít mọi thông tin phản hồi từ khách hàng phàn nàn về Minh hải resort, chỉ up lên những comment kiểu như "mình vừa đặt voucher, cho mình đặt thêm 2 cái nữa". Buồn thật.
    • 90 Bài viết

• 407 Được cảm ơn

Các mẹ ơi Hotdeal lại có voucher 60k. Các mẹ ai đã đi rồi cho ý kiến xem nên đi k nhé. Không biết năm nay bên Minh Hải này có gì thay đổi k. Mình cũng muốn cho con đi đổi gió 1 tí.
    • 48 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Tớ vừa qua chỗ này chơi mấy tháng trước, có mất đồng phí nào đâu nhỉ? Cứ thế vào thôi, tớ cũng chẳng ăn,cho bọn trẻ con vào đấy chơi bời, ngắm mấy con vịt con ngỗng, chụp ảnh tí, khung cảnh trong đấy cũng tạm tạm, hôm đấy vắng vẻ chẳng có ai. Vào không mất tiền thì ok chứ mất 60K cũng hơi tiếc. Chơi lâu thì cũng không có gì để chơi đâu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 307 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

oh thế mà cũng đc gọi là resort nhỉ, gọi vậy cho sang r, đi chơi ở HN đúng là chán chết, chẳng có chỗ nào ra hồn mà nghỉ ngơi thư giãn cả
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclan2 Xem bài viết
    Tớ vừa qua chỗ này chơi mấy tháng trước, có mất đồng phí nào đâu nhỉ? Cứ thế vào thôi, tớ cũng chẳng ăn,cho bọn trẻ con vào đấy chơi bời, ngắm mấy con vịt con ngỗng, chụp ảnh tí, khung cảnh trong đấy cũng tạm tạm, hôm đấy vắng vẻ chẳng có ai. Vào không mất tiền thì ok chứ mất 60K cũng hơi tiếc. Chơi lâu thì cũng không có gì để chơi đâu.