DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Kinh nghiệm phỏng vấn visa du lịch Hàn quốc

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.78K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 14 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hai hôm nữa là em sẽ phỏng vấn xin visa du lịch Hàn quốc. Chẳng là em có bạn trai (người Mỹ ) đang làm việc tại Hàn quốc nên em sang đó thăm anh ý. Khi làm thủ tục hồ sơ xin visa thì người ở đại sứ quán nói dạng của em là visa du lịch. Em nghe nói visa du lịch xin rất khó vì em còn trẻ và độc thân nên người ta rất hay nghi là sang đó rồi trốn luôn. Nên có ai đã có kinh nghiệm tự xin visa du lịch kiểu này thì bảo cho em với. Passport của em đã có visa đi Nhật thì có dễ hơn không? Khi phỏng vấn người ta sẽ hỏi những gì ? Làm ơn giúp em với vì em đang thấy rất lo lắng
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• kinh nghiệm phỏng vấn visa j2

Em muốn nhờ các mẹ chia sẻ cho em vài kinh nghiệm trong khi phỏng vấn visa J2 ah. Người ta thường phỏng vấn mình bàng tiếng Việt ỏ tiếng Anh. Theo các mẹ phỏng vấn bằng tiếng nào sẽ có lợi cho mình hơn ah. Em nói tiếng Anh cũng bập bẹ thôi ah. Tiếp nữa về vấn đề tài chính, em chỉ có thư tài chính...

• 20 trò chơi mà 8x không thể nào quên

Khác với trẻ em thời nay thường tới các trung tâm thương mại, hay khư khư trên tay các thiết bị...

• Phỏng vấn Visa Du lịch đi Canada - Help!!!

Tớ apply visa du lịch đi Canada để thăm chồng (Chồng tớ là người Canada, bọn tớ cưới nhau hồi tháng 8/2008, hiện giờ chưa làm bảo lãnh theo diện hôn the) Bên lãnh sự quán họ mới gửi thư yêu cầu phỏng vấn, có bạn nào có kinh nghiệm về việc phỏng vấn này không nhỉ, chia sẻ kinh nghiệm cho tớ với....

• 10 lí do bạn nên du lịch đảo Bình Ba ít nhất một lần

Nhân dịp 2/9 sắp tới cả nhà tôi đề xuất đi đảo Bình Ba. Tôi thấy nơi này lạ, chưa đi lần nào nên...

• HÀ NỘI - Thủ đô mến yêu

HÀ NỘI - Thông tin cơ bản Lần đầu tham gia viết bài mong mọi người chăm chướt cho ạ. Nói về Hà...

• 14 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Không ai giúp em ah huhu. Kiểu này em phải tự đi tự đúc rút kinh nghiệm vậy
    • 231 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Lý do chính đáng, bạn cứ bình tĩnh mà trả lời!
    • 1,116 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi violet118 Xem bài viết
    Không ai giúp em ah huhu. Kiểu này em phải tự đi tự đúc rút kinh nghiệm vậy
    chúc bạn thành công, mai mốt về kể nghe hen, vì tớ cũng muốn nghe về vụ visa HQ :Battin ey: