Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 793 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bống VQ Xem bài viết
    thứ 7 và chủ nhật tuần này nhà mình đi Hạ Long. Gồm 2 gia đình (2 cặp vc và 4 đứa trẻ).
    Mình thích ở Bãi Cháy, ai có kinh nghiệm chỉ cho mình KS và nhà hàng với nhé. Cảm ơn nhiều.
    Chị chọn Công Đoàn ạ, vị trí trung tâm có phòng view biển.
    Hoặc có BMC THăng Long khách sạn đấy khá mới chất lượng phòng ốc được ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,881 Bài viết

• 926 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi green_papaya Xem bài viết
    Cho em hỏi: Nếu book phòng ở Tuần Châu resort thì có được miễn phí mấy trò này k ạ? Hay vẫn phải mua vé ngoài? Vé này mua một lần, sử dụng từ sáng tới tối cho tất cả các trò đúng k ạ?

Đoàn em gồm 10 người lớn, 5 trẻ em từ 7-12 tuổi, 6 trẻ em 1-6 tuổi. Check in 6/6, check out 8/6. Các bác báo giá và số lượng phòng phù hợp ơ Tuần Châu resort với nhé.
    Nếu nghỉ tại Tuần Châu Holiday Villa thì vẫn phải mua vé để vào Khu vui chơi giải trí với các trò trên. Có lợi thế hơn là sử dụng nhiều lần khi phải mua vé 1 lần.

Bạn đi cuối tuần nên còn phòng Tuần Châu Holiday Villa nhưng chỉ có đêm CN 7/6 thì khả năng sử dụng vc giá rẻ hơn đó.

Số lượng người của nhóm bạn cần đặt 05 phòng, sẽ có phụ thu trẻ 7 - 11 tuổi và trẻ 12 tuổi tính như người lớn rồi.

P/s: Hộp thư của bạn đầy rồi, dọn dẹp để nhận các hỗ trợ nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi info_vietau01; 26/05/2015 vào lúc 06:19 PM.
    • 9 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cần 4 phòng trong 2 đêm 26 và 27/6/2015 ở Tuần châu RS hoặc Paradise Suites. Bạn nào có giá mềm báo mình nhé (0907456668)
    • 59 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Đoàn mình có 18 người gồm 12 người lớn, 6 trẻ con. Mình đi từ HN đến Hạ Long từ sáng 18/6. Ở 3 ngày 2đêm. Bạn nào cho mình xin lịch trình+ giá khách sạn ở Hạ Long và Tuần Châu. Mình cảm ơn
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình số điện thoại và địa chỉ email mình gửi báo giá cho bạn.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vetsieunhan Xem bài viết
    Đoàn mình có 18 người gồm 12 người lớn, 6 trẻ con. Mình đi từ HN đến Hạ Long từ sáng 18/6. Ở 3 ngày 2đêm. Bạn nào cho mình xin lịch trình+ giá khách sạn ở Hạ Long và Tuần Châu. Mình cảm ơn
    Cho mình điạ chỉ mail và sđt mình gửi báo giá cho!
    • 55 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình dự định đi Hạ Long - Tuần Châu Tháng 7, 3 ngày 2 đêm Bác nào cho em tí kinh nghiệm lopc2@gmail.com . Thanks
    • 584 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vetsieunhan Xem bài viết
    Nếu ở tuần châu bạn ko nghỉ ở Resort thì 2 đêm nên ở Hạ Long,vì các ks ở tuần châu đều xuống cấp rồi
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lopc2 Xem bài viết
    Mình dự định đi Hạ Long - Tuần Châu Tháng 7, 3 ngày 2 đêm Bác nào cho em tí kinh nghiệm lopc2@gmail.com . Thanks
    Bạn đi theo đoàn hay đi cá nhân một vài người?
    • 234 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Giữa tháng 7 mình định nghỉ 1 đêm ở Tuần Châu holiday, bạn nào có VC giá tốt thì inbox mình nhé. Mình cần 2 phòng, mà theo lịch trình thì sẽ rơi vào thứ 7 hoặc Cn. Vậy áp dụng VC có đi khõng vậy? Mail của mình diemmybaonam@gmail.con nhé hoặc inbox..tks ạ .

2. Video có thể bạn quan tâm

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người, e định tổ chức cho cty đi vào giữa tháng 7, chương trình e định đi như sau, mọi người xem có ổn ko nhé:
    ngày 1: từ hà nội xuống Hl, ở tại ks Mường Thanh Hạ Long, ăn trưa tại ks.
    Chiều ăn tại nhà hàng Hồng Đậm.
    Ngày 2: lên tàu đi vịnh, ăn trưa trên tàu.
    Tối ăn tại nhà hàng Hồng Quảng/thúy Na
    Ngày 3: buổi trưa ăn tại nhà hàng Hải Sâm
    chiều đi xe sang tuần châu.
    Tối ăn tại nhà hàng Marina ở tuần châu.
    Mọi người cho e xin ít kinh nghiệm xem đi thế này đã thích hợp chưa nhé.
    Em cảm ơnnhiueeuf ạ
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

VC mình có 2 cháu 3 tuổi, 7 tuổi định đi TC 2-3 ngày bằng xe riêng. Các mẹ tư vấn chỗ nghỉ, chơi ở tuần châu nhé.ăn có lẽ ra bãi cháy hoặc HL ăn cho ngon nhỉ.
    • 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình định tuần sau đi Hạ Long 3 ngày 2 đêm, 3 người lớn và 1 baby , mẹ nào có thông tin khách sạn hoặc tour hay giới thiệu giúp mình nhé.
    Rất cảm ơn, mail của mình giangphambv@gmail.com
    • 584 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi river_tung Xem bài viết
    Mình định tuần sau đi Hạ Long 3 ngày 2 đêm, 3 người lớn và 1 baby , mẹ nào có thông tin khách sạn hoặc tour hay giới thiệu giúp mình nhé.
    Rất cảm ơn, mail của mình giangphambv@gmail.com
    Khách sạn ở Hạ Long bạt ngàn lắm,giá ko đắt,bạn muốn ở 3* hay 4*
    Chỉnh sửa lần cuối bởi salesvietlong; 23/06/2015 vào lúc 04:48 PM.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có bạn nào vừa đi Tuần Châu gần đây cho mình hỏi với ạ:
    Giá vé vào cổng khu vui chơi giải trí Tuần Châu là bao nhiêu thế ạ? Mình tra được là 300k thì là trọn gói các trò chơi trong đó, nhưng mà đoàn mình dẫn toàn người già cả, cũng không đặt khách sạn tại đó, không chơi hết mấy trò chơi trong đó thì có thể lựa chọn giá vé khác không?
    Cảm ơn nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 149 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nhà mình 2 người lớn + 2 trẻ con muốn ở khu Tuần Châu từ trưa thứ 7(4/7) đến chiều chủ nhật (5/7) thì ở KS nào đc bạn ơi? tư vấn giúp m với.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hydralist94 Xem bài viết
    Giá vé vào cổng khu vui chơi giải trí Tuần Châu là bao nhiêu thế ạ? Mình tra được là 300k thì là trọn gói các trò chơi trong đó, nhưng mà đoàn mình dẫn toàn người già cả, cũng không đặt khách sạn tại đó, không chơi hết mấy trò chơi trong đó thì có thể lựa chọn giá vé khác không?
    Cảm ơn nhiều
    Nhà mình vừa đi tháng trước thì giá vé trọn gói là 300k, dù có chơi hay ko chơi gì thì giá đấy là mặc định rồi bạn ạ. Mua từ ngoài cổng luôn, giá vé đấy bao gồm các trò chơi và tắm biển Tuần Châu.
    • 2,881 Bài viết

• 926 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hydralist94 Xem bài viết
    Cảm ơn nhiều
    Giá 300k/ vé cho tất cả các hoạt động vui chơi, biểu diễn. Tắm biển 40k/ vé (vé vào cổng, gửi đồ, thay đồ, tắm tráng, bơi, vệ sinh). Nếu đoàn toàn người lớn tuổi không có nhu cầu vào Khu vui chơi thì chỉ đi tắm biển.
    • 2,881 Bài viết

• 926 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mit_dai_gia Xem bài viết
    Nhà mình 2 người lớn + 2 trẻ con muốn ở khu Tuần Châu từ trưa thứ 7(4/7) đến chiều chủ nhật (5/7) thì ở KS nào đc bạn ơi? tư vấn giúp m với.
    Nếu nhu cầu cao bạn chọn 4 sao Holiday Villa, Paradise Suite, Morning. Còn 3 sao giá mềm hơn chọn Hòa Bình, Hidden Charm, ...
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */