• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.74K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các chị biết chỉ giúp em khu vui chơi sinh hoạt cho bé từ 2.5 tuổi trở lên, nơi nào mà mình có thể dẫn bé đến đó để bé cùng chơi với các bạn cùng lứa tuổi. Ở nhà thứ 7 và Chủ nhật nên em muốn cho bọn trẻ đi chơi cả ngày. Thanks các chị nhiều.
    Tihon (TPHCM)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 979 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Dẫn bé đi chơi vào cuối tuần

Bạn có thể vào Mục Lục Tham Khảo ngó qua 1 lượt cũng có 2,3 bài trong đó.
    [B] [URL="http://zaodich.com/forum/f2684/thong-bao-moi-ve-noi-dung-mua-ban-cua-mgod-va-thanh-ly-1243353/#post25177516"]Thông báo mới về nội dung mua bán của MGOD và Thanh lý[/URL] - [COLOR="#FF0000"]các bạn ngó qua để biết vì sao topic mình không thể gửi bài thêm, hay chỉnh sửa gì hết nhé.[/COLOR]

Các thành viên thuộc khu vực MGOD [COLOR="#FF0000"]không được phép dẫn link quảng cáo vào tiêu đề, chữ ký[/COLOR].[/B]
    • 79 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Me tihon oi
    Me co the dua be den choi o các nha thiêu nhi quan a, vi du o quan 3 co nha thiêu nhi o góc đường Võ Thị Sáu va Lê Quý Đôn. Hoặc đến chơi ở Công viên Lê Văn Tám cũng được, buôi chiều có rất nhiều bà mẹ đưa con đến đó chơi xích đu và bập bênh.
    Me Abo
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cam ơn các chị, em muốn dẫn các bé đến khu vui chơi mà ở đó các bé tự chơi với các bạn cùng trang lứa, và bố mẹ chỉ cần quan sát từ xa. Em muốn xem các bé sinh hoạt chung như thế nào.
    Tihon (TPHCM)
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Me ti hon oi!
    Minh chi nghe dong nghiếp noi o Q10 phia sau UBNDQ10 (góc NTPhuong va ba thang 2) co khu vui choi thiêu nhi nghe noi gia ve la 25.000d/be co may lanh choi trong vong 1h.O do hinh nhu ke la westzone gi do ban den khúc do kiem thu xem,nghe noi la vao mót con dương nho ngay cho Yamaha.
    bye
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị có thể đưa bé đến khu vui chơi gần cầu Thị Nghè (đối diện với nhà sách Thăng Long - Nguyễn Thị Minh Khai) khu vui chơi nằm trong khuôn viên Thảo Cầm Viên, nhưng chị không cần mua vé, vì nằm biệt lập, ở đó "nhà chơi giành cho bé - giá vé : 10.000/bé) người lớn đi theo không cần mua, ở bé bé tự do vui chơi, các trò chơi cũng lý thú.

Chúc chị và bé sức khỏe