DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Khách sạn ở Nha Trang?? Gấp , gấp, gấp

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 45.8K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 640 Bài viết

• 2,593 Được cảm ơn

Chủ nhật này (07/08) cả nhà em đi Nha trang (không theo tour) mà chưa biết sẻ ngủ ở đâu. Các mẹ nào có biết khách sạn nào "ngon, bổ, rẻ" chỉ cho em hoặc cho biết thông tin đặt phòng gium nhe.
    Cám ơn các mẹ nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,939 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Bạn muốn "ngon, bổ, rẻ" là khoảng bao nhiêu tiền? Bạn gọi thử vào bộ phận đặt phòng của Ks. Hải Yến xem, gặp Linh hoặc anh Long, nói là bạn của Thảo - IMA, chắc sẽ được giá ưu đãi.
    • 640 Bài viết

• 2,593 Được cảm ơn

Cám ơn chi. Chị có số của KS Hải Yến thì cho TưÙ xin luôn nghen.

Còn giá, thì khỏang 200K hoặc trên 1 tí là "vừa túi" nhà em. Thực ra, mấy lần TưÙ đi, đặt phòng chất lượng rất tệ (phòng hôi, đồ dùng không sạch, có gián ở trong phòng). Đi du lịch, thì nhu cầu về thiết bị trong phòng không cần nhiều. Chủ yếu là giường, chăn, drag, gối ...và đặc biệt là nhà vệ sinh sạch sẽ tươm tất là OK nhất.

Em cũng đang nghĩ hay là tìm một KS nào sang một chút, "ăn chơi" vài bữa luôn vậy.
    Có thêm thông tin thì mấy mẹ cho xin nhé
    • 70 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thêm 1 lựa chọn nữa cho bạn đây. Đó là khách sạn Dream trên đường Trần Phú, đối diện với công viên nước cũng được lắm đó bạn. Mình đã ở KS Dream 2 lần rồi. Năm ngoái thì giá phòng đôi là 220K, phòng 4 người thì 280K, giá năm nay thì mình không biết thế nào, trong phòng có TV, tủ lạnh, bồn tắm, máy nước nóng. Các bé có thể chơi ở công viên nước đối diện KS. Dịch vụ giặt ủi và đồ ăn thức uống ở KS giá cả cũng rất ok.
    • 640 Bài viết

• 2,593 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ bé Nai nhiều
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có ý định đi Nha Trang với người nhà nhưng không biết khách sạn nào dịch vụ tốt mà lại gần biển. Chổ nào ăn ngon. Bạn nào biết thì cho mình idea với
    • 685 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Cách đây nhiều năm mình ở KS Hải Yến (3 sao thì phải)- nằm ngay trên đường Trần Phú, thấy giá phải chăng. Mà họ có dãy mấy cái phòng nhìn ra biển đẹp lắm!! Ăn ở đó cũng khá ngon. Bạn search trên mấy cái web du lịch,kiểu gì cũng ra số đt liên lạc.
    Biển ở Nha trang không tắm được đâu, nước sâu đột ngột lắm!! Bạn ra bãi Dốc Lết, hoặc ra Hòn Mun, bãi tắm đẹp mê hồn
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ Quang còi nhé. Lâu quá rồi mình không đi NT nên cũng không biết sao. Mình sẽ search web để biết thêm information.
    • 186 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cơ quan mình tổ chức hội thảo, tập huấn đều thuê ở khách sạn Hải yến hoặc theo tư vấn của một anh bạn mình làm giám đốc cty du lịch thì có khách sạn quê hương giá khoảng 20usd trở lên, chất lượng và dịch vụ đều được.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhân tiện đây các Bác cho mình hỏi là nếu đi du lịch Sa Pa thì tháng nào thích hợp nhất vì mình nghe nói Sa pa rất đẹp. Mình chưa bao giờ đến đó.
    • 138 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Có mấy ks ở NT này:

Hải Yến cũng tốt
    Viễn Đông - OK
    Nếu "rủng rỉnh" thì ở Lodge cũng được, đối diện bờ biển. Đến NT, nhớ đi lặn nhé. Chúc chuyến đi thú vị
    • 685 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Sapa hả :4: link đây nè!!!!!!
    • 1,057 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Mình cũng đã ở KS Hải Yến rồi, thấy rất được, trích yếu 1 phần email KS gửi cho mình hồi năm ngoái hihi.
    1/Gia Phong
    -Phong doi loai1-huong vuon: 266.000 vnd/phong
    -Phong doi loai1-huong bien: 280.000 vnd/phong
    -Phong doi loai1-Villa: 300.000 vnd/phong
    -Phong doi loai deluxe-huong bien: 350.000 vnd/phong
    Tat ca gia phong tren da bao gom an sang Buffet+VAT+tam ho boi mien phi.
    2/Xe don /tien san bay(Cam ranh): 250.000 vnd/luot.
    3/Ve dat phong: Gui mail hoac lien he Mr.Long-dien thoai:0913452452
    • 6,412 Bài viết

• 3,841 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ladybird
    Mình có ý định đi Nha Trang với người nhà nhưng không biết khách sạn nào dịch vụ tốt mà lại gần biển. Chổ nào ăn ngon. Bạn nào biết thì cho mình idea với
    Ngoài Hải Yến ra, bạn có thể ở khách sạn Viễn Đông cũng gần bờ biển, buổi tối có thể đi bộ ra Công viên, quảng trường. Khách sạn này cũng tương đương Hải Yến. Tù khách sạn rẽ trái bạn sẽ gặp một số nhà hàng ăn khá ngon mà giá cả cũng phải chăng thôi.

Nếu ngân sách rủng rỉnh hơn bạn có thể ở Sài Gòn Asaka, Anna Mandara Resort, ở đây thì tuyệt vời nhung mà hơi đắt.
    • 1,544 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

ở khách sạn Hải yến cũng tốt lắm, nhưng lần mới đây nhất mình ở nhà khách của Bộ quốc phòng 64 trần phú cũng tốt, giá cả hợp lý 150k/1 đêm, có tour của Sinh cafe ngay trong nhà khách, đi ăn cũgn rất gần, thuê xe máy rẻ, ngay trước cửa nhà khách có nhà hàng thức ăn cũgn được, đi bộ quanh đấy rất nhiều nhà ăn, đi bộ ra Quảng Trường cũgn gần lắm.
    Con cái là duyên trời định <3
    • 435 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoamai
    ở khách sạn Hải yến cũng tốt lắm, nhưng lần mới đây nhất mình ở nhà khách của Bộ quốc phòng 64 trần phú cũng tốt, giá cả hợp lý 150k/1 đêm, có tour của Sinh cafe ngay trong nhà khách, đi ăn cũgn rất gần, thuê xe máy rẻ, ngay trước cửa nhà khách có nhà hàng thức ăn cũgn được, đi bộ quanh đấy rất nhiều nhà ăn, đi bộ ra Quảng Trường cũgn gần lắm.
    Trước khi mang bầu cu Tý mình cũng được một chuyến du lịch. Nhớ không nhầm thì cũng ở Nhà khách Bộ quốc phòng 64 Trần Phú. Ở đây thấy rất thoả mái, phục vụ chu đáo lại gần biển. Còn món ngon thì các mẹ tới nhà hàng gì trên đường Trần Phú (mình quên mất tên). Nhà hàng này nổi tiếng lắm, rộng tới mấy Hecta luôn, thức ăn rất phong phú và giá cả cũng phải chăng.
    • 122 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

KHách sạn Hải yến giá phòng lên rồi bạn ơi!
    Hợp đồng giá năm 2009 chưa có nếu có mình sẽ Pm giá nett cho!
    • 233 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoamai Xem bài viết
    cho mình xin số điện thoại của nk đó được không? cám ơn bạn.
    • 2,605 Bài viết

• 4,773 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn tìm khách sạn ở Nha Trang đây, có mẹ nào biết thì share thông tin cho mình với nhé. Mình muốn tìm khách sạn vừa vừa thôi, ko đắt quá để tiền còn đi chơi :Smiling: khoảng 300-400/1 phòng double.
    • 861 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

mùa này không cần phải đặt phòng trước đâu bạn. Lần trước mình đi xuống tàu là 5g30 sáng, mình đi tãi trên đường Trần Phú,thấy khách sạn nào vừa ý thì vào xem phòng và trả giá. Mình ở Ks Quang Vinh ngya trên đường Trần phú 300k, xung quanh giá cũng vậy thôi. Nhớ trả giá
    Mẹ yêu gia đình mình. Yêu lắm, yêu lắm
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3