DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Khách sạn ở gần biển Nhật Lệ, Quảng Bình

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 28.8K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 1,851 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HuyenB Xem bài viết
    Mọi người ơi, em cũng đang muốn tìm khách sạn ở gần biển Nhật Lệ, mà khó quá
    Em thấy ks Tân Bình nhìn có vẻ ổn ổn (về chất lượng và giá cả)
    Nhưng nó lại ko nằm gần bờ biển đúng ko ạ?
    Em có tìm xem ks Ban Mai, nhưng thấy nhiều nhận xét chê quá
    Ai giúp em với
    Nếu xác định gần biển thì chủ yếu khách sạn 2 sao hoặc nhà nghỉ thuộc các bộ ban ngành nên chất lượng có hạn. Còn thiên về chất lượng phòng tiêu chuẩn 3 sao thì bạn chọn Tân Bình, SGQB. Ở tốt nhưng thêm chi phí Taxi mỗi lần đi tắm biển.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 95 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng chuẩn bị đi Nhật Lệ, lúc đi thì mình đi tàu, lúc về thì đi máy bay, nhưng giờ thấy cô bạn mới đi sáng nay gọi điện về bảo xấu lắm, biển bẩn đừng đi. Mình chẳng biết thế nào? Có ai vừa đi về ko cho mìh biết với? Mình định ở KS Công Đòan cho gần biển. GĐ nào mới đi về cho mình xin ít kinh nghiệm với. Mà từ đó ra sân bay có xa ko nhỉ?
    • 26 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hi mọi người, em vừa đi Quảng Bình về xong đây ạ .
    Nói chung cảm nhận của em là thích. Biển sạch, nước xanh, hang động đẹp.
    Đoàn em ko thuê được khách sạn gần biển vì đặt phòng muộn, bọn em ở khách sạn 68 Quảng Bình, em thấy ks này được lắm, phòng đẹp, giá cả ok, phục vụ cũng rất dễ chịu, chỉ mỗi tội ko gần biển lắm, nhưng vì bọn em có xe nên mất mấy phút là ra biển thôi.
    Ăn uống thì hôm đầu bọn em ăn ở nhà hàng nổi, nhưng em ko thích lắm, ồn ào, đông khách nên chờ dài cổ mới có ăn. Hôm thứ 2 bọn em hỏi lễ tân ks và đến nhà hàng Chang Chang (nằm trên đg 1), ăn ngon, view cũng đẹp, rộng rãi và phục vụ tốt, giá cũng phải chăng nữa ạ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 269 Bài viết

• 348 Được cảm ơn

Có mẹ nào ở khách sạn công đoàn Quảng Bình chưa, cho mình biết với. Phòng ốc có sạch sẽ không nhỉ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 368 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Luckwoman Xem bài viết
    Có mẹ nào ở khách sạn công đoàn Quảng Bình chưa, cho mình biết với. Phòng ốc có sạch sẽ không nhỉ?
    khách sạh công đoàn thì bạn k lo đâu nhé.Ks này ok đấy bạn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn tới quảng bình du lịch thì nên thuê xe máy đi cho rẻ. Có thể trải nghiệm được nhiều cảnh quan du lịch nổi tiếng mà đi thoải mái nửa.Bạn tới khách sạn Thảo Trang ở gần Ga Đồng hới giá phòng 200k/1 ngày khách sạn đẹp sạch sẻ, bạn co thể liên hê để mình gửi ảnh khách sạn cho bạn tham khảo, có cho thuê xe moto giá 150k/ 1 ngay.mà moto di còn tốt lắm xe cua honda nen cung ton it xăng nếu bạn đi cả gia đình thì khách sạn cũng có xe oto innova cho thuê giá 1 triêu/1 ngày .khách sạn sẻ hướng dẩn bạn tận tình các địa điểm du lịch nên tới ở Quảng Bình và các địa điểm ẩm thực đặc sản và thời gian đi khoảng bao lâu để bạn có thể căn được thời gian đi cho hợp lý.bạn có thể đi xe máy tới biển Nhật Lệ ngắm cảnh bình minh và tắm biển thoải mái cach khach san khoang 3 km và khách sạn sẻ hường dẩn bạn nên mua hải sản ở đâu vừa rẻ vừa tươi về làm quà cho gia đình và người thân.sđt 0523836294 hoac 0914085123
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3