DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Hỏi giá vé vào cổng khu du lịch Thiên Sơn Suối Ngà .

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 15.4K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là cuối tuần sau đợt 30/4 bọn em định đi Thiên Sơn Suối Ngà một chuyến vì gần mà nghe nói vui chơi cũng thích . Nhưng em không biết giá vé vào cổng bây giờ là bao nhiêu ? Vui chơi có phải mua thêm vé gì không ? Các mẹ nào mới đi hay có người quen mới đi , biết thì mách cho em với . Em cảm ơn các mẹ nhiều nhiều . Tặng các mẹ hoa nè
    Em đem thương nhớ ươm trong gió. Ngàn dặm, anh không lạc lối về.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không có ai giúp em với ạ .....
    • 242 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

năm kia mình đi thì giá vào cửa là 50k, giờ mình ko rõ có tăng hay ko nữa
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nghe nói là bây giờ đã tăng lên 100k . Đấy là tất cả hay là còn phải mua thêm vé chơi khi vào trong nữa ạ ? Mọi người giúp em với .
    • 70 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

vé vào cồng Thiên Sơn suối ngà từ tháng 8 năm ngoái đến giờ là 100k. đó là giá vé vào cổng tham quan, và được sữ dụng bể bơi nhân tạo miễn phí. Còn nếu thuê xe đạp đôi, đi đạp vịt ...thì bị tính phí. Mà ở khu này không có nhiều khu vui chơi như khoang xanh đâu mà chủ yếu là giã ngoại bạn ah. phong cảnh đẹp và không khí trong lành.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đi Thiên Sơn được cái chụp ảnh cực đẹp bạn ah, phong cảnh thích, không khí trong lành. Đặc biệt buổi sáng và tầm chiều hoàng hôn. Mê ly lun. Hihi. Giá vé thì hơi đắt một chút, năm ngoái có 80k nhưng giờ lên 100k rùi. Thực sự vào Thiên sơn đi leo thác và ngắm cảnh, chụp hình cùng bạn bè là vui nhất. Cái khoản dịch vụ chơi thì cùng phình phường àh.
    Cảm ơn đời mỗi sáng mai thức dậy
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các anh chị trên web.em la thành viên mới.em muốn hỏi về việc đi Thiên Sơn Suối Ngà
    lớp em co khoảng 50 người đi thì vấn đè giá vé có được ưu tiên không.cảm ơn anh chị trả lời nhanh giúp em.
    • 70 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cun_hong_95 Xem bài viết
    chào các anh chị trên web.em la thành viên mới.em muốn hỏi về việc đi Thiên Sơn Suối Ngà
    lớp em co khoảng 50 người đi thì vấn đè giá vé có được ưu tiên không.cảm ơn anh chị trả lời nhanh giúp em.
    Nếu đoàn em đi đông thế làm việc với ban quản lý ở đó sẽ được giảm 10% giá vé tham quan đó. Giá vé vào cổng hiện tại là 100k 1 người.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hè này là 140k rồi
    • 91 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

khiếp, giá vé lên 140k/người rồi cơ á? mắc vậy. Trong tất cả các khu ở núi Ba Vì mình cũng thấy Thiên Sơn là khu thích nhất, có 3 khu vui chơi và chụp ảnh rất đẹp, lượng người tập trung ở khu 1 và khu 2 siêu đông luôn í nhưng bạn vẫn có thể tìm cho mình một góc mát mẻ thoải mái nghỉ ngơi. Khu 3 có cái chòi nghỉ ngơi ngắm hồ rộng mênh mông, có bể bơi nữa nước rất trong. Nói chung là rất thích so với mấy khu Ao Vua- Khoang Xanh - Đầm Long hay Thác Đa bạn ạ. Tuy nhiên giá cả bh đắt đỏ quá nhỉ, có đi lại cũng lăn tăn phết.
    Hạnh phúc ở dưới chân ...
    • 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

140k rồi ah? Mắc quá nhỉ? Hic.
    • 122 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Khong biet nam nay gia ve tang den bao nhieu roi ha cac me
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Híc, bản mới nhất khu thiên sơn suối ngà gửi cho mình bây giờ giá là 150k, các cty du lịch thì dc giảm 1 ít thôi. Các bạn mua vé lả là 150k đấy. Vào cái khu này đi bộ mỏi cả cẳng. Nhưng cũng thích
    • 122 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi welcometours Xem bài viết
    Híc, bản mới nhất khu thiên sơn suối ngà gửi cho mình bây giờ giá là 150k, các cty du lịch thì dc giảm 1 ít thôi. Các bạn mua vé lả là 150k đấy. Vào cái khu này đi bộ mỏi cả cẳng. Nhưng cũng thích
    Trong do rong the co xe dap hoac phuong tien nao khac khong ban oi. Neu cu di bo ko chac ko di noi mat.