DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Hỏi đền Mẫu Sinh ở Hải Dương

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.23K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 689 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Đã ai đi đền Mẫu Sinh ở Hải Dương chưa cho em hỏi thăm địa chỉ và đường đi với ạ: Địa chỉ cụ thể như thế nào và từ HN xuống HD sau đó đi ntn? Thanks so much.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 689 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Chưa ai đi đến nơi này sao?
    • 5,176 Bài viết

• 1,180 Được cảm ơn

Hải Dương hay Hưng Yên hả bạn?
    • 689 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Đền này ở Hải Dương chị ah, à mà hôm qua em tìm hiểu thì Đền này ở gần di tích Côn Sơn. Thế ở Hưng Yên cũng có đền Mẫu Sinh hả chị?
    • 147 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

đây, có người hải dương đây rùi. Đền này nằm trong khu di tích Côn Sơn ở Chí Linh. Bạn đến Côn Sơn hỏi chắc chắn ai cũng sẽ chỉ đường cho bạn thôi. Nếu bạn không thuê xe đi được thì tốt nhất bạn bắt ô tô HP-HN( có nhiều loại xe lắm: Hoàng Long, Hải Âu...) rồi bảo cho xuống ga Tiền Trung. Ở đây bạn đợi xe buýt Hải dương-Bắc giang nhé(xe này đi qua khu Côn Sơn, Chí Linh). Khi xe buýt cho bạn xuống Côn Sơn thì bạn phải thuê xe ôm vào Đền Mẫu Sinh đấy. Vì cách cũng phải đến 5km. Chúc bạn có chuyến du lịch vui nhé.
    • 689 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Cảm ơn huongngoclan rất nhiều, em có kế hoạch cuối tuần này sẽ đi đến đó, thời gian này vẫn đang trong kỹ lễ hội chùa Côn Sơn chắc sẽ đông lắm.