DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Hà Giang , Lũng Cú , Đông Văn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 412 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 112 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

các chị cho em hỏi tuần sau em dự định đi Hà Giang, mùa này có nên đi Hà giang k ạ, hay đi Điện Biên , hoặc Hồ Ba Bể, em nên đi đâu vào mùa này ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé nói Tiếng Anh siêu dễ thương!!!

Bắt đầu bước vào năm học mới, những kỷ niệm về mùa hè sẽ luôn được lưu giữ và càng trở nên đẹp hơn...

• HÀ NỘI - Thủ đô mến yêu

HÀ NỘI - Thông tin cơ bản Lần đầu tham gia viết bài mong mọi người chăm chướt cho ạ. Nói về Hà...

• 5 địa điểm nổi tiếng của Sài Gòn sẽ chỉ còn trong ký ức

Chẳng bao lâu nữa, những địa điểm nổi tiếng này của Sài Gòn sẽ mãi biến mất, hoặc sẽ được di dời...

• Du lịch Hà Giang - Đồng Văn - Mèo Vạc

Chào các mẹ trên 4R. Tuần sau vợ chồng mình dự định đi du lịch Hà Giang, cả hai vợ chồng đều chưa đi bao h, có mẹ nào đã đi du lịch Hà Giang cho mình xin ít kinh nghiệm nhé, về địa điểm tham quam, về các loại đặc sản của nơi này, nên mua gì về làm quà.....Cám ơn các mẹ trước nhé

• Hà Giang: Cụ bà tặng 300 triệu đồng xây trường cho học sinh miền núi

(Dân trí) - Theo ông Phạm Hồng Thu, Bí thư Huyện ủy Quản Bạ (Hà Giang): Huyện vừa tiếp nhận 300 triệu đồng của cụ Tạ Thị Nhân (trên 70 tuổi, ở Hà Nội) trao tặng để xây dựng điểm trường Hòa Sì Pan, xã Tả Ván. Nằm cách trung tâm huyện gần 30 km, Tả Ván là xã biên giới đặc biệt khó khăn của huyện...

• 127 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em nghĩ nếu đi Hà Giang chị nên đi vào tháng 9, hoặc thang 10 . Ngắm hoa tam giác mạch, lúa chín. Còn chợ tình Khâu Vai thì họp vào 27/3 âm lịch hàng năm. Năm nay rơi vào ngày 6/5 ạ.
    • 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thời điểm này em nghĩ nên đi Hồ Ba Bể là đẹp.