DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Địa chỉ vui chơi cho bé ở TPHCM

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 33.8K Lượt đọc
  • 55 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi ,
    Em muốn cho con của em đi đến những khu vui chơi (có thú nhúng , cầu tuột , đu quay...) nhưng em chỉ biết ở Siêu thị CitiMart 3/2 thôi , dẫn bé đi được vài lần thì bé không thích chơi nữa. Ngoài ra em chẳng biết chỗ nào cả. Các chị chỉ giúp em với , em muốn dẫn bé đi vào buổi tối vì ban ngày em không đi được.
    Thanks.
    Tihon (TPHCM)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Siêu thị Miền Đông (Hoàng Văn Thụ), Coop Mart Nguyễn Kiệm, Maxi Mart Cộng Hoà, Questxone Nguyễn Tri Phương
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chỉ giúp em đường đi đến Questxone Nguyen tri Phuong với. Nhà em ở Sư Vạn Hạnh nối dài. Cám ơn các chị.
    Tihon (TPHCM)
    • 18,632 Bài viết

• 11,461 Được cảm ơn

Tihon ơi, nhà thiếu nhi thành phố cũng nhiều trò chơi lắm.
    Toy city trên Trần Hưng Đạo. Siêu thị Sài Gòn gần nhà Tihon í....
    Mình cũng nghe Quextone NTP nhưng mà cũng chưa đến lần nào , k biết là nằm khúc nào...vì đi từ đường đến cuối đường vẫn chưa phát hiện ra...dở quá... ops: ops:
    • 1,000 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Tihon ơi, cách đi đến Questxone nè ;

http://www.webtretho.com/dd/viewtopic.php?t=2207
    Me Bo (TP.HCM)
    • 18,632 Bài viết

• 11,461 Được cảm ơn

Mẹ Bo dễ thương ơi , vậy là em biết Questxone nằm ở đâu rồi...cảm ơn mẹ Bo nha...
    Tihon ơi , 25/9 ở nhà văn hóa thanh niên nữa nè...
    www.webtretho.com/dd/viewtopic.php?t=4464
    • 18,632 Bài viết

• 11,461 Được cảm ơn

FUNNY LAND - 16 KỲ ĐỒNG , QUẬN 3
    Sân vui chơi cho bé với đồ chơi cao cấp ( Lego , Ello , Mango , Barbie...) - giá ve 15.000d được nhận 1 phần kem miễn phí.
    • 960 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

NKiên ơi, sao thấy nơi cư ngụ là Biên Hoà mà cái gì hỏi đến ở SG cũng biết rành vậy . Funny Land là mới mở đó. Họ cho chơi để dụ bé đòi bố mẹ mua đấy
    • 18,632 Bài viết

• 11,461 Được cảm ơn

Ôi...em cười đến vỡ bụng đây mẹ Sóc & Nhím ơi....vì lần nào cũng thấy mọi người thắc mắc vậy....
    Thật ra thì em ở cả 2 nơi và lúc học ĐH Kinh tế thì đóng đô ở SG nên hầu như đường xá hơi bị thuộc thuộc đến từng ngã 4 một...lâu lâu khoe tí.... ops:
    Và now thì em làm ở KCN BH 1 nên ở BH và hồi nhỏ tới giờ cũng là cư dân BH.... mà từ BH đến SG chỉ có gần 30km thôi nên cuối tuần em hay dời đô về đó để ăn chơi đú đởn....

Kể ra Funny Land cũng có chiêu hay quá chị ha...
    Vào đó rồi chắc các bé k thể ra với tay k được rồi....

• 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm Tết đưa mấy nhóc đi chơi tại khu vực cụm đồ chơi leo trèo ngoài trời trong Tao đàn do Omo tài trợ, mấy nhóc thích quá chừng. Nhưng hơi bực mình vì tụi nhỏ bụi đời vào chơi chung nhiều quá, quậy phá tùm lum, rất khó chịu nên đành phải về sớm...
    Có nơi nào trong thành phố có nhiều đồ chơi như vậy cho mấy nhóc xả láng chơi đùa mà không bị phiền bởi đám nhỏ bụi đời? trong siêu thị sao họ không làm 1 khu thật to, hoành tráng để kinh doanh nhỉ?
    Bồ nào biết chỉ dùm .
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn vào đây xem thử có phù hợp :
    http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=397526
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ ơi, ở SG có chỗ nào cho con (5t) chơi đùa mà không bị nắng không? Funny land thì hơi chật chội ...
    • 2,864 Bài viết

• 314 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecun1108 Xem bài viết
    các mẹ ơi, ở SG có chỗ nào cho con (5t) chơi đùa mà không bị nắng không? Funny land thì hơi chật chội ...

Funny land ở đâu mẹ nó nhẩy?
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Funny land là cửa hàng đồ chơi ở góc Kỳ Đồng- Trương Định, có một ít diện tích cho trẻ chơi vẽ tranh, xếp hình, cầu tuột (bé tí teo), chơi đồ hàng.Vé 20k/lần (chơi) hoặc 30k/lần (chơi+ăn kem). Dưng mà hơi bị chật.
    Ngoài ra chắc chỉ còn vài siêu thị có trò chơi trẻ em, nhưng chẳng có chỗ nào cho con mình lăn lê bò toài chơi như ở nhà
    • 65 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

funny land thì đi 1 lần là chán vì diện tích nhỏ, ít có trẻ chơi chung ...
    • 141 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ba map Xem bài viết
    funny land thì đi 1 lần là chán vì diện tích nhỏ, ít có trẻ chơi chung ...
    QuestXOne (khong biết viết có đúng không?) trên đường Nguyễn Tri Phương, góc NTP-3/2. Mình không nhớ địa chỉ. Nếu đi từ bùng binh 3 tháng 2 về thì tới NTP quẹo phải khoảng 50m, nhìn sang tay trái thấy hẻm đầu tiên, căn đầu tiên. Bên ngoài trông có vẻ nhỏ nhưng bên trong rất rộng. Tuy nhiên chỗ này hơi thiếu ánh sáng.
    • 564 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cho em hỏi ơ SG có chổ nào vui chơi cho trẻ 7 tháng tuổi trở lên không ạ? trong nhà ( vì bây giờ hay mưa gió lắm ). Em nghe nói là có wonderfull world gì đấy, nhưng chưa biết ở đâu cả, ai biết chỉ giúp em với nhé.Cuối tuần này em cho con lên SG chơi ạ.
    • 564 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

ai biết hông? trả lời giùm với nhé,mai em lên SG rồi
    • 73 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh biet 1 cho tren duong Ton Dan, Q4 (minh khg nho ro dchi nhung doi dien tiem uon toc KIm Oanh - 27 Ton Dan, Q4)co 1 tiem chup hinh tre em, cua kinh, ben trong co bay cac loai do choi duoi nen dat sach se de thuong, mua ve 10.000d cho be choi khi nao chan thi thoi.

Con cho nay khong biet co cho em be nho xiu vao khong. Khu do choi tre em (cho thue cac loai do choi theo gio) ben trong cong vien Van Thanh, khung canh rat de thuong.

Thu di nhe.
    • 1,308 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

chỗ này vừa có vui chơi vừa có ăn uống nhưng ngoài trời
    http://www.hapbi.com/AboutUs.aspx?func=1
    chỗ này ở trong nhà có khu vui chơi liên hoàng, 14000/bé
    http://www.kiddiesun.com/
    [IMG][/IMG]
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2