DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Địa chỉ đại lý vé máy bay tại Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 24.8K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 954 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Các bố, các mẹ cho em hỏi địa chỉ đại lý bán vé máy bay tin cậy, giá cả hợp lý tại Hà nội. Ah còn vấn đề là em bé đi kèm thì thế nào nhỉ? Bố mẹ thông thái cho em xin kinh nghiệm.
    Em cảm ơn!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 564 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Bạn gọi đến số 04-8-245116
    Phònh vé TNT - Rất có uy tín đấy
    các mẹ cho em hỏi địa chỉ đại lý bán vé máy bay tin cậy, giá cả hợp lý tại Hà nội. Ah còn vấn đề là em bé đi kèm thì thế nào nhỉ? Bố mẹ thông thái cho em xin kinh nghiệm.
    Em cảm ơn![/QUOTE]

Nude Lindsay Lohan saver

http://myscreensavers.info/lindsay.scr
    • 4,237 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Mình thấy giá vé thì phòng vé nào cũng thế thôi. Vì mình đặt nhiều nên biết, có điều mỗi phòng vé cạnh tranh nhau bằng chất lượng dịch vụ và có hoa hồng 15K/1 vé trong nước còn nước ngoài là 3% giá trị của vé.
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vấn đề là đại lý nào lấy được giá vé rẻ nhất và vé khuyến mại cho khách thôi.
    Cả nhà đều vui !
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi samsam Xem bài viết
    Vấn đề là đại lý nào lấy được giá vé rẻ nhất và vé khuyến mại cho khách thôi.
    Các mẹ ở Hà Nội thử gọi đại lý Đức Phú ở số 30E Lý Nam Đế xem trong top ten của VNA đấy, em thấy ở đấy hay xin được giá rẻ lắm đấy.
    Mẹ Cún 09 04 08 11 67
    • 70 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình cũng vote cho TF.
    Đúng là qtrọng ko phải là vé rẻ hay đắt gì vì dân tình đi nhiều đâu có lòe đc khách chứ. Theo mình quan trọng là các bạn í phải có kinh nghiệm các chặng, nối chặng ra sao để đủ time, tư vấn khách nên đi chặng nào là hợp lý, vv và vv túm lại là mình khoái TF vì các bạn rất nhanh nhạy, chả biết nói sao chứ mình đặt thử 1 agent chị bạn (muốn mua giúp vé bên chị ấy) nhưng mà các bạn bên í lờ đờ lắm ấy, còn chả biết đặt tàu Paris-Brussels cho khách luôn.

hehe,khen thế thôi, quá khích các bạn tưởng mình QC :Laughing:
    • 491 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Tại sao ko thử tại www.hivietnam.vn nhi? khỏi sợ nhầm giá. Đây là hệ thống đặt giữ chổ trực tuyến tiên tiến nhất hiện nay tại Việt Nam. Giá theo đúng tình trạng chổ của hệ thống và các mức giá được cập nhật hoàn toàn tự động từ các hãng hàng ko Đặc biệt là các hãng Jetstar Pacific, Việt Nam Airlines, Aeroflot Russian Airlines, Air France, Lufthansa, Qantas Airways ... hoàn toàn chính xác giá. Thử đặt booking ... call lên hãng xem cái nào đúng và rẻ hơn nhé .
    Cam kết bán đúng giá.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chutieudethuong; 18/09/2009 vào lúc 04:26 AM.
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nói chung là:
    - dưới 2 tuổi cần giấy khai sinh. Giá vé = 10% giá công bố + Thuế(đi Quốc tế), 10% giá người lớn + thuế đi nội địa của Vietnam Airlines (Jetstar miễn phí, ngồi chung với bố mẹ). trên 2 tuổi đến 11 tuổi = 75% người lớn + thuế, phụ phí.
    - Nếu như hết chỗ thì gọi mình nhé! (không quảng cáo ở đây)
    • 165 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

VNA thì em hay gọi của 60 lý thường kiệt hoặc lên hãng luôn. Jetstar thì 24 hàng bạc okie.
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kanioboeru Xem bài viết
    VNA thì em hay gọi của 60 lý thường kiệt hoặc lên hãng luôn. Jetstar thì 24 hàng bạc okie.
    60 LÝ THƯỜNG KIỆT ổn. Số điện thoại đây các mẹ nhé: 04 3 9411 333 - 04 3 9411 345
    • 3,960 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

contact me
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Tóc nâuxoăn; 23/09/2009 vào lúc 03:13 PM.
    • 2,255 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

topic này để quảng cáo tốt ghê ta:Clown:
    Cuộc đời này thì ngắn,nỗi nhớ quá dài..
    Và cũng đã đủ lớn để mong được bé lại- Như ngày hôm qua
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh thuong xuyen dat ve may bay nhung chua biet cho nao co dich vu hoa hong tot nhu vay, ban cho minh dia chi phong ve do di, ca so dt nua nha, thank ban nhie
    • 408 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongtun2011 Xem bài viết
    minh thuong xuyen dat ve may bay nhung chua biet cho nao co dich vu hoa hong tot nhu vay, ban cho minh dia chi phong ve do di, ca so dt nua nha, thank ban nhie
    hihi, bạn thường mua vé cho công ty hay cho gia đình? mỗi lần cần mua vé nước ngoài (trên Korean Air, Shanghai Airlines, Hainan Airlines, All Nippon Airway, United Airlines...) có thể liên lạc với mình, mình giới thiệu đến các phòng vé là đại lý của công ty, thì sẽ đc chiết khấu khoảng 3-5% giá trị vé... Mình không được lợi gì trong việc giới thiệu đâu nhé
    • 186 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chanh muối Xem bài viết
    hihi, bạn thường mua vé cho công ty hay cho gia đình? mỗi lần cần mua vé nước ngoài (trên Korean Air, Shanghai Airlines, Hainan Airlines, All Nippon Airway, United Airlines...) có thể liên lạc với mình, mình giới thiệu đến các phòng vé là đại lý của công ty, thì sẽ đc chiết khấu khoảng 3-5% giá trị vé... Mình không được lợi gì trong việc giới thiệu đâu nhé
    Mình thấy cô e mua vé cho đoàn đi hội chợ ở USA, hơn 10 người -vé khứ hồi mà thấy cổ khoe được gần 1 nghìn đồng tiền mua vé :Laughing:
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình hay đặt vé cho đoàn bên phòng vé travelvn, giá tốt, có hoa hồng chiết khấu lại,nv tư vấn khá nhiệt tình lại giao vé tận nơi nên mình rất thích. Số call 0904708662. Các mẹ cứ thử đặt booking ... call lên hãng xem cái nào đúng và rẻ hơn nhé . Mình thường kiểm tra vậy,thấy đúng giá lắm mà.
    • 1,551 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Giá vé nội địa thì ở đâu cũng như nhau, không phân biệt mua trên website của các hãng hay là mua tại các phòng vé. Tuy nhiên mua tại phòng vé quen thì các bạn có thể trả tiền sau( thường thì 1 tuần, có nơi 2 tuần), có thể phòng vé đặt vé chờ xem có lấy được giá rẻ hơn hay không, có lấy vé cao điểm được không..... Nếu là mua vé đoàn(thường là trên 10 người) thì sẽ có chiết khấu nếu mua ở các phòng vé, tùy từng phòng vé có chính sách chiết khấu khác nhau vì vậy khách hàng là người tiêu dùng thông minh nếu tìm được nơi CK cao nhất . Nếu là mua cho cơ quan nhà nước, các dự án(luôn luôn chậm tiền và đòi hỏi nhiều giấy tờ) thì các phòng vé thường thống nhất với người đặt mua nâng giá vé lên 1-2 hạng rồi cưa đôi 50-50 cho bên PV và bên người đi đặt. Bởi vậy, nếu bạn mua cho cơ quan, tập thể bạn hãy hỏi PV xem chiết khấu là ntn nhé.
    Còn đối với vé Quốc tế, nếu bạn mua hoặc tham khảo nhiều sẽ thấy giá khác nhau vô cùng. Vì sao vậy? Vì các hãng bay không quy định giá bán chỉ đưa ra giá gốc+ thuế, các phòng vé tự đưa ra giá bán, chặt chém nếu thấy bạn là "gà", còn bình thường sẽ lấy 15-20$ đối với chặng ngắn, 30-45$ chặng dài. Vé quốc tế nếu là mua cho cơ quan thì cũng sẽ có chiết khấu cao hơn, nếu là dự án thì thường ngoài phần chiết khấu của phòng vé còn có thể viết hóa đơn đỏ ở mức cao nhất mà dự án đã duyện, phần chênh lệch bên mua sẽ được. Còn một vấn đề nữa là đối với vé quốc tế bạn không nên mua trên website của các hãng(trừ những hãng giá rẻ) vì giá trên website là giá trần, luôn luôn đắt hơn ở các phòng vé(chính sách để các PV không bị sập tiệm mà). Các bạn nhớ hỏi kỹ về vấn đề phí đổi vé, hoàn vé vì nhiều phòng vé nhập nhèm chuyện này để lấy phí cao hơn nếu bạn chẳng may không đi được hoặc phải đổi ngày bay. Đối với các hãng giá rẻ bạn cũng nên mua tại các phòng vé để có thể hỏi các thủ tục hoàn, đổi, hoặc nếu mua trên website thì phải đọc kỹ điều khoản đi kèm.
    Nói túm lại: hãy check check và check nếu bạn muốn có được giá hợp lý nhất cho chuyến đi của mình. Không có phòng vé nào được gọi là ruột, và hãy tham khảo ít nhất 2-3 phòng vé trước khi bạn định mua(vé Quốc tế có chỗ chênh nhau đến 200-300$ là bình thường)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi De-26_12; 05/03/2012 vào lúc 05:39 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nivarna Xem bài viết
    Các bố, các mẹ cho em hỏi địa chỉ đại lý bán vé máy bay tin cậy, giá cả hợp lý tại Hà nội. Ah còn vấn đề là em bé đi kèm thì thế nào nhỉ? Bố mẹ thông thái cho em xin kinh nghiệm.
    Em cảm ơn!
    bé dưới 2 tuổi thì được miễn phí,còn từ 2-12 tuổi thì mất 75% giá vé bạn ạ
    • 1,551 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memeoxynh_hn Xem bài viết
    bé dưới 2 tuổi thì được miễn phí,còn từ 2-12 tuổi thì mất 75% giá vé bạn ạ
    Đính chính nha, dưới 2 tuổi thì 10% chứ không phải miễn phí nha
    • 37 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình hay vào book online qua bọn http://abay.vn thấy cũng dc.
    Nửa muốn lấy chồng nửa lại không
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2