• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.5K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 373 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Cơ quan mẹ Đậu Xanh chuẩn bị có một buổi ra mắt sản phẩm phần mềm kế toán mới (tiện thể quảng cáo luôn ). Buổi tổng kết và ra mắt sẽ tổ chức dưới dạng một buổi picnic một ngày. Mẹ Đậu Xanh phải làm khâu tổ chức, cả chọn địa điểm lẫn các hình thức tổ chức. Các mẹ tư vấn giùm mẹ Đậu Xanh với , nên đi đâu (quanh Hà Nội thôi), tổ chức như thế nào cho phù hợp. Mong tin các mẹ lắm lắm vì cuối tuần này là đi rồi.
    Album của con
    Tình mẹ cứ là hay nhớ... Lúc nào cũng muốn bên con
    Giá có cái gì gần hơn... Con yêu mẹ bằng cái đó
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,683 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Tớ nghĩ là ấy phải lên danh mục các khâu cần chuẩn bị cho buổi ra mắt đó (lồng ghép picnic), chẳng hạn số khách mời? phân loại khách thuộc type nào?có chung sở thích và quan tâm gi?...kinh phí bao nhiêu thì hợp lý???trang thiết bị đi kèm cần những gì (loa, micro, ổ điện cắm PC, projector) nói chung là yêu cầu về địa điểm và phương thức phục vụ (khách sạn, nhà vườn.............) có thế các mẹ WTT mới tư vấn được chứ phải không?
    • 48 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mẹ ĐX à mình cũng đã từng tổ chức rất nhiều những buổi lễ kỷ niệm của Công ty nên mình thấy nếu quanh quanh Hà Nội thì chỉ có duy nhất một địa điểm là Công viên Hồ Tây nhưng mùa này lại có vẻ không phù hợp. Ở đây thì họ làm tất cho mình, cả tiệc buffet, các gia đình dự lễ xong có thể cho con cái vui chơi thoả thích. Nhưng hình như Cty mẹ ĐX chỉ có người công ty tham gia thôi nhỉ...Hay là mẹ ĐX xem thử cái nhà hàng sinh thái Sơn Thuỷ trên đường Láng - Hoà Lạc ý. Ở đây chỉ có view đẹp thôi, ăn uống hơi đắt. Để mình nghĩ xem còn nơi nào không nhé...

Thực ra ở Hà Nội mình không có một chỗ nào có thể picnic được cả. Nếu đi xa hơn thì có thể là Thác Đa hoặc suối khoáng Kim Bôi....
    Bo me yeu Bin
    Album cua Bin nay http://img70.photobucket.com/albums/v212/MeBin/
    • 373 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Thế có mẹ nào biết địa điểm Đầm Long không? Công ty mình chỉ toàn người Công ty tham gia thôi, nhưng khá đông và không có người nhà đi kèm.
    Album của con
    Tình mẹ cứ là hay nhớ... Lúc nào cũng muốn bên con
    Giá có cái gì gần hơn... Con yêu mẹ bằng cái đó
    • 2,291 Bài viết

• 1,735 Được cảm ơn

Cái này thấy gửi về cơ quan chị, chụp ảnh trông đẹp ra phết, nhà vườn sinh thái Tây Đô, Nhuệ Giang, Tây Mỗ, Từ Liêm, Hà Nội, ĐT: 7640671, Mobile: 0913210375
    vuonsinhthaitaydo.com.vn

P/S: Gửi thêm cho chị cái SW, cảm ơn em nhiều nhiều.
    • 98 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cuoi tuan nay nha Sau Beo di Dam Long day ;-)

Trong trang web nay co day du thong tin me DX nay:

http://www.damlong.net.tf

Chuc vui ve

Bac Sau Beo
    • 6,350 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Bác Sâu béo ơi bác hay đi chơi thế , thỉnh thoảng bác ới em đi với...em đang...ư ớc gì đây này....
    Hình như Sâu béo đã xuống khu vục vườn sinh thái rồi mẹ Bibầu ạ , bác ấy chê rùi nên em cũng ko mon men đến nữa.
    ô vụ này chưa giúp được gi Ngọc rồi.
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
    • 98 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hình như bác Sâu béo đang bị hội chứng ngứa cẳng sau 2 năm cống hiến miệt mài cho việc sinh nở và nuôi dưỡng Sâu béo. Cứ thấy nói đền đi chơi là thèm rỏ rãi
    • 6,350 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Báa Sâu béo ơi tranh thủ đi chơi đi , 2 đứa thì đi đâu cũng ngại. Chờ bác Sâu béo test vụ này nhé ! Chúc bác đi chơi vui vẻ. ơ mà Sâu béo cũng được đi à !
    À nữa Đầm Long đấy có phải Suối Hai ngày xưa không nhỉ !
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
    • M2C
    • 9 năm
    • 947 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Lâu rồi không thấy mọi người cập nhật thông tin nữa nhỉ. Thế cái khu Đầm Long đấy có OK không bác nào ơi?!
    True love is like ghosts; we all talk about it, but few of us have ever seen one