DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Di du lich Vung tau, chua biet nghi o dau. Help pls?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.35K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 123 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chao cac me,

Nha em dang chua bi cho con cai di Vung tau ma chua biet tim khach san nao. Nho me nao co kinh nghiem hoac cac me o Vung Tau giup em voi. Em muon tim ks gan bien, chat luong tot nhung gia cang re cang tot (vi tu lo all chi phi ma hiii). Mong som nhan duoc thong tin tu cac me vi gap lam roi. Thanks.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 331 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình vừa đi về nè bạn. Nếu bạn chấp nhận gần biển nhưng giá cả trung bình thì ở Thùy Vân 76. Mình ở đó khoảng 300k/ngày phòng hai người, máy lạnh. phòng ốc nói chung cũng sạch sẽ. Nếu đòi hỏi cao hơn thì hihi bạn lục lại topic cũ đi. Trên này có nhiều bài về KS Vũng Tàu lắm đấy. Chúc bạn đi vui vẻ nhé.
    Bình yên một thoáng cho tim mềm:Rose: :Rose: :Rose:
    • 123 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cho minh xin dia chi va tel cua Thuy Van 76 duoc khong?
    Thanks
    • 1,350 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Chia sẻ với bạn 1 vài thông tin

Đầu tiên mình đặt ở Hải Âu nh đến lúc nhận phòng thì ôi thôi, cũ và hôi kinh dị. ở đc 1 h rồi chuồn tìm khẩn cấp khách sạn khác vì hôi hám ko chịu nổi , vòi nc thì hỏng, vậy là mất toi 600K cho 2 phòng

Cuối cùng tìm đc phòng ở nhà khách Thùy vân - 17 Thùy vân , TP Vũng Tàu 500K/p, rất okie và sạch sẽ. Buổi tối sang bên đường ăn hải sản rong vừa ngon vừa rẻ nhất là mực nước

Ăn uống: Bánh khọt và cháo hải sản ở 15A Hoàng Hoa Thám ngon cực kỳ nhé

Đừng ăn hải sản ở Hồng vân vừa đắt vừa phục vụ chẳng ra gì, mình gọi đồ cả tiếgn chả mang ra cuối cùng mình xách túi đi về nó mới gói đồ mang ra cho mình cầm về. Mình chửi cho 1 trận rồi ném đồ ăn trả lại chúng nó, ko thèm trả tiền đi ăn chỗ khác luôn

Quán tre đồ ăn cũng đc nh mà hơi mắc bạn nhé

Mùa này có con sứa nên tắm ngứa lắm, chả tắm đc nhiều.
    • 1,308 Bài viết

• 514 Được cảm ơn

Mình cũng vừa đi VT về, ở Medicoast, khu này mới xây, phòng ốc rộng, nội thất bình thường, free ăn sáng, phòng loại I 880k/đêm, có cả phòng tập thể nữa. Ở đây có thể đi bộ qua biển tắm tiện lợi và có thể tắm hồ bơi của Hải âu. đi bộ qua siêu thị Imperial cũng gần xịt, ăn trên nhà hàng Sea Sóng cũng rất ngon và đẹp, ngắm toàn cảnh biển VT. Số đt của Medicoast - 064521521, tớ toàn đặt phòng qua đt .
    Chúc cả nhà nghỉ vui vẻ!