DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Đi du lịch ở Ninh Chữ - Phan Rang

Đến trả lời mới nhất
  • 5.59K Lượt chia sẻ
  • 125K Lượt đọc
  • 622 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

b nen thoang qua cty tour di book ls co the gia on hon.....
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 275 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Hi bạn khoa,

Mình đã book 2 đêm ở sai gon ninh chữ hotel (ngày mùng 4 và 5) và 1 đêm ở Vĩnh Hy resort(ngày mùng 6). Bạn có thể tư vấn cho mình lịch trình ở Phan rang được không? Đoàn mình có cả trẻ nhỏ và người già nên chủ yếu là nghỉ dưỡng. Nhờ bạn tư vấn cho mình lịch trình ở Phan rang.
    Ngày mùng 4: đi xe đến nơi chắc đã qua trưa nên sau khi check-in resort, nhà mình nghỉ ngơi bơi lội và ăn tối thôi
    Ngày mùng 5: nghỉ ngơi. Không biết có địa điểm nào có thể tham quan mà không quá mệt không. Vì đoàn nhà mình sợ nắng.
    Mình định đi tham quan Ngọc Sương ressort thì có xa không? Nhà mình có xe riêng nên có thể chủ đông được
    Ngày mùng 6: check in ở Vĩnh Hy resort và mình định đi tàu ở Vịnh vĩnh Huy. Mình đang băn khoăn có nên đi đảo Bình Hưng và bãi Bình Tiên. Vì 2 nơi này ngược đường nhau thì phải.
    Ngày mùng 7: khởi hành về. Trên đường ghé vườn nho(nếu không mệt)
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào anh Khoa Danh. Nhà mình có kế hoạch đi Phan Rang giữa tháng 3/2015. Anh Khoa Danh giúp dùm:

1) Cho mình báo giá giá xe 4 chỗ/ 7 chỗ từ sân bay Cam Ranh về trung tâm thành phố Phan Rang. (ghi rõ loại xe, đời xe)

2) Giới thiệu giùm Khách sạn tại TRUNG TÂM thành phố Phan Rang. Tiêu chí phòng sạch sẽ, an ninh tốt, gần chợ, gần các điểm ăn nhẹ, giá phòng hợp lý. Mình chỉ ở khách sạn này 1 đêm.

Note: Mình bay chuyến đến sân bay Cam Ranh lúc 8 giờ 45' tối. Nếu khách sạn gần điểm ăn nhẹ buổi đêm nào thì tốt. Tks.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)