DU LỊCH & TRẢI NGHIỆM

Đi du lịch ở Ninh Chữ - Phan Rang

Đến trả lời mới nhất
  • 5.59K Lượt chia sẻ
  • 119K Lượt đọc
  • 606 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 406 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vanvan-Vanvan Xem bài viết
    Bạn Khoa Danh ơi, bạn cho mình xin số đt được không? Thứ 5 này mình và vài gia đình bạn bè đi Phan Rang nên muốn xin bạn một số thông tin về resort ở PR. Mong bạn hồi âm sớm nhé!
    Tại Phan Rang thì mẹ tham khảo những ks/rs này thử nhé Sài Gòn- Ninh Chữ, Long Thuận, Hồng Đức và Annie là những khách sạn có chất lượng và đạt chuẩn ở Ninh Thuận thời điểm hiện tại đó.
    • 641 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

sdt của anh Khoa la 0913.184323
    Bạn gọi anh í thử nha.
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương:Rose:
    • 2,011 Bài viết

• 738 Được cảm ơn

Bạn ơi nếu bạn có online thì cho mình xin số phone của bạn Khoa Danh bạn nhé! Để phòng trường hợp đến ngày mình đi mà Khoa chưa kịp online để trả lời mình. Mình tính nhờ bạn Khoa đặt phòng khách sạn giúp. Mà bạn cho mình hỏi, bạn đi gia đình ở phòng mấy người ạ? Phòng mấy giường? Hai vợ chồng hai con hay sao bạn? Resort Aniise này có khu bãi biển riêng không vậy bạn? Bạn có thể chia sẻ gì thêm cho mình được không? Mình cảm ơn bạn trước nha!
    Thứ 5 bạn đi rồi thì nên đặt phòng trước đi nhé! Aniise có bãi biển riêng và hơn 3 bể bơi nước rất trong và sạch.

Aniise Resort có các hạng phòng sau để bạn chọn:

- PRESIDENT VILLA : chỉ có 01 giường đôi.
    - STANDARD VILLA: 01 giường đôi hoặc 02 giường đơn
    - STANDARD ROOM
    : 01 giường đôi hoặc 02 giường đơn

Trong phòng đều có thêm Sofa kiểu giường (sát tường trong ảnh) sẽ tiện cho gia đình có con 5 - 6 tuổi đi cùng. Có thể mượn thêm chăn là đã có chỗ ngủ riêng cho bé rồi.
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi info_vietau01; 29/10/2014 vào lúc 10:19 AM.
    • 641 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Xin lỗi trả lời bạn trễ nha.
    Mình hôm nọ đi 2vc + 1 bé 3 tuổi. Mình ở Anisse. Có bãi biển riêng. Thật ra mình cũng ko ấn tượng lắm với bãi biển ở đây, hơi giống với biển Phan Thiết(dốc, sóng to). Nghe bảo bãi ở SG-Ninh Chữ dễ tắm hơn.
    Về phòng ốc thì xinh xắn, sạch sẽ lắm. 850k/ đêm vậy là quá ổn.
    Về ăn uống thì tiếc là mình cũng chẳng tìm dc chỗ ăn ngon nên ko giúp được bạn.
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương:Rose:
    • 96 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Bạn ơi nếu bạn có online thì cho mình xin số phone của bạn Khoa Danh bạn nhé! Để phòng trường hợp đến ngày mình đi mà Khoa chưa kịp online để trả lời mình. Mình tính nhờ bạn Khoa đặt phòng khách sạn giúp. Mà bạn cho mình hỏi, bạn đi gia đình ở phòng mấy người ạ? Phòng mấy giường? Hai vợ chồng hai con hay sao bạn? Resort Aniise này có khu bãi biển riêng không vậy bạn? Bạn có thể chia sẻ gì thêm cho mình được không? Mình cảm ơn bạn trước nha!
    Dạ! Mình là Khoa Danh đây bạn .
    Về phòng và trang thiết bị trong phòng của Aniise villa resort thì các bạn trên đã chia sẻ rồi .
    -Về địa điểm tham quan có rất nhiều cung để bạn khám phá:
    1/ Cung biển : Ninh Chử - Vĩnh Hy - Bãi Kinh - Đảo Bình Hưng : Cung này ngoài khám phá cảnh biển đẹp bạn còn có thể cho mình nhiều góc ảnh đẹp tại các địa danh như ruộng muối Tri Hải, khu Hòn Đỏ , Hang Rái , bãi Rùa , công viên Đá , vịnh Vĩnh Hy và cung đường biển được xem là đẹp nhất nhì Việt Nam hiện nay là từ vịnh Vĩnh Hy đi đến đảo Bình Hưng .
    2/ Cung đường đến tiểu sa mạc cát Mũi Dinh : Ninh Chử - Đồi Cát Nam Cương - Bình Nguyên với những đàn( dê, bò, cừu ) tiểu sa mạc cát Mũi Dinh, Hải đăng Mũi Dinh .
    3/ Cung chuyên về văn hóa : Tháp Chàm Poklong Garai, trang trại nho Ba Mọi, làng gốm Bầu Trúc, làng dệt thổ cẩm Mỹ Nghiệp, Tháp Poromê, tìm hiểu văn hóa, ẩm thực, nhạc cụ ChămPa .
    4/ Ngoài ra còn có các địa danh chủ yếu dành cho dân Phượt và Nhiếp ảnh ... Nhưng bạn chỉ đi nghĩ dưỡng, mình nhgĩ không hợp lý lắm .

Về ẩm thực tại Ninh Thuận Bạn sẻ có nhiều điều cần khám phá xuyên suốt trong những ngày ở tại đây .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cảm ơn mọi người nhiều ạ! Chúc các bạn luôn vui khỏe và gặp nhiều may mắn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,011 Bài viết

• 738 Được cảm ơn

Mình cảm ơn mọi người nhiều ạ! Chúc các bạn luôn vui khỏe và gặp nhiều may mắn!
    Chúc bạn có chuyến đi vui vẻ! Khi về nhớ dành chút thời gian tổng kết và chia sẻ kinh nghiệm cho các bạn khác nữa nhé!